Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Huyu msichana tangu tujuane na kuwa wapenzi mpaka sasa ni takriban mwezi wa nne hivi.

Ni binti aliyehitimu kidato cha sita mwaka jana na kutokana na upole wake na ukarimu kwa kweli nimempenda na ikiwezekana anaweza kuja kuwa mke wangu.

Ila cha ajabu ni kwamba kila ninapomshawishi tukutane kimwili anakataa kata kata anasema hawezi kufanya mapenzi na mimi mpaka nimuoe kwanza!

Sasa mimi nawezaje kununua kiatu bila kukijaribisha kama kinanitosha au la?!!

Huku si ndio kulazimishana kuwa na michepuko sasa?

Nimepanga kumuomba kwa mara ya mwisho na kama akikataa namuacha natafuta mwingine, siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia! Au mnanishauri nini wakubwa zangu...naombeni uzoefu wenu wakuu.

NA WASICHANA WA SIKU HIZI UKIOA BILA KUWA KAGUA KWANZA UTAKUJA KUOA MAJANGA NA UTAJUTA HUKO MBELENI!
Asanteni!

Unamwowa kwa ajili ya umbile lake la chini alivyokaa au unampenda awe mkeo kwa jinsi alivyo kitabia kama nikwaajili ya kufanya mapenzi ndiyo maana unaowa basi nenda katafute wanaouza miili yao hapo utapata yakila aina nawala huna sababu yakuowa maana Ipo siku itakuchosha ya mkeo utakuja na majanga kwenye familia yako na hii ni kwa wote wenyekudhani kuwa kabla yakuowa lazima ufanye naye mapenzi kwanza nimawazo yakipumbafu natamaa za ngono chafu
 
Unamwowa kwa ajili ya umbile lake la chini alivyokaa au unampenda awe mkeo kwa jinsi alivyo kitabia kama nikwaajili ya kufanya mapenzi ndiyo maana unaowa basi nenda katafute wanaouza miili yao hapo utapata yakila aina nawala huna sababu yakuowa maana Ipo siku itakuchosha ya mkeo utakuja na majanga kwenye familia yako na hii ni kwa wote wenyekudhani kuwa kabla yakuowa lazima ufanye naye mapenzi kwanza nimawazo yakipumbafu natamaa za ngono chafu

asante kwa mawazo yako mkuu!!
 
Hapa hakuna mwoaji zaidi anataka kuwajaza ujinga wadada wanaojiheshimu waanze kufanya mapenzi kabla ya ndoa. Dada zangu kama yupo ambaye hajafanya ujinga huu basi jitunze subiri ndoa upate raha ya ndoa nasi upate fedhea kwenye jamii kuhesabiwa wangapi wamekuvua chupi
 
Hapa hakuna mwoaji zaidi anataka kuwajaza ujinga wadada wanaojiheshimu waanze kufanya mapenzi kabla ya ndoa. Dada zangu kama yupo ambaye hajafanya ujinga huu basi jitunze subiri ndoa upate raha ya ndoa nasi upate fedhea kwenye jamii kuhesabiwa wangapi wamekuvua chupi

huyu dogo anaonekana ni muhuni sanaa...hii dunia bwana atamfundisha tu one day!!!!!
 
Kwa hiyo mkuu nimekuelewa vizuri wewe unataka umkute bikra na zaidi ya hapo abebe mimba kabla ya kutoa mahari au?
 
Bado vijana wengi hawajui 7bu za kuoa! Anyway ndoa ni zaid ya ngono unayofikiria! take care
 
Huyu msichana tangu tujuane na kuwa wapenzi mpaka sasa ni takriban mwezi wa nne hivi.

Ni binti aliyehitimu kidato cha sita mwaka jana na kutokana na upole wake na ukarimu kwa kweli nimempenda na ikiwezekana anaweza kuja kuwa mke wangu.

Ila cha ajabu ni kwamba kila ninapomshawishi tukutane kimwili anakataa kata kata anasema hawezi kufanya mapenzi na mimi mpaka nimuoe kwanza!

Sasa mimi nawezaje kununua kiatu bila kukijaribisha kama kinanitosha au la?!!

Huku si ndio kulazimishana kuwa na michepuko sasa?

Nimepanga kumuomba kwa mara ya mwisho na kama akikataa namuacha natafuta mwingine, siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia! Au mnanishauri nini wakubwa zangu...naombeni uzoefu wenu wakuu.

NA WASICHANA WA SIKU HIZI UKIOA BILA KUWA KAGUA KWANZA UTAKUJA KUOA MAJANGA NA UTAJUTA HUKO MBELENI!
Asanteni!

ndugu, dini inashauri tusifanye uasherati, au wewe ulimuelewaje mwalimu wako wa dini katika hili?
 
We bazazi em muache mtoto wa watu..unajijua kabisa ukishamfunua kwisha habari yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom