Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Sasa ukikuta kiwango kiko sawa. Na yeye akikuta kibamia si itakuwa balaa msifikirie nyie wanaume ndio wakuridhishwa tu hata sisi wanawake tunaviwango vyetu mbona ukinunua gari mpya huombi kujaribu mtangulize mungu aliyotaka kama unataka mafanikio

akikuta mimi kibamia si ndio nitakuwa nimemsaidia yeye sasa kuliko kuingia mkenge!!!!
 
Mwenzio alinyimwa kama hivyo siku ya siku anamkuta ndani ya shuka na rafiki yake kepenzi angalia yasikukute
 
mkuu naona ukishapewatu huyoo kibati huonekan
nikwambie nawala siuongo mm napenzi wangu anamiaka kumi na nane nanibikra nanimwakawapili tumefikisha napomwambia kuhusu heshima yakitanda huwampole kwan hujua navyojisika
mm mwenyewe huwanajiuliza kwan nimempendea sho
bac nikipatajibu hutulia
 
Watu tumedumu miaka 6 hatujawahi hata busu sembuse wewe
 
Yani uyo ataki kufanaya?? Kweli aya maajabu maana mtindo wa saivi kuolewa ni mpaka awe na mimba changa.
 
Huyu msichana tangu tujuane na kuwa wapenzi mpaka sasa ni takriban mwezi wa nne hivi.

Ni binti aliyehitimu kidato cha sita mwaka jana na kutokana na upole wake na ukarimu kwa kweli nimempenda na ikiwezekana anaweza kuja kuwa mke wangu.

Ila cha ajabu ni kwamba kila ninapomshawishi tukutane kimwili anakataa kata kata anasema hawezi kufanya mapenzi na mimi mpaka nimuoe kwanza!

Sasa mimi nawezaje kununua kiatu bila kukijaribisha kama kinanitosha au la?!!

Huku si ndio kulazimishana kuwa na michepuko sasa?

Nimepanga kumuomba kwa mara ya mwisho na kama akikataa namuacha natafuta mwingine, siwezi kuuziwa mbuzi kwenye gunia! Au mnanishauri nini wakubwa zangu...naombeni uzoefu wenu wakuu.

NA WASICHANA WA SIKU HIZI UKIOA BILA KUWA KAGUA KWANZA UTAKUJA KUOA MAJANGA NA UTAJUTA HUKO MBELENI!
Asanteni!

sasa ajabu ya nini hapo? Mtoto wa kike msimamo hata mm namuunga mkono huyo dada,amekupa cku 2 unamchoka na kumtafuta mwngne anabak kujuta.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom