Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Ma shaa Allah, Bint wa Bill Gates kuolewa na Muislam

Soma post namba moja chini ya video.

Mbona Waislam wengi wanaoa Wakristo?

Kwani Wakristo ni makafiri?
Mkristo tena huyo Mmarekani anakula nyama ya nguruwe. Nguruwe kwenye Uislam ni Haramu . Muislamu anayekula Haramu ni Kafiri.
 
umkaribishe kwako kafili/ri...?

Hongera kama unakaa na kuishi na makafiri/li!
Sana tena. Tena wanapenda kweli biriani.

Halafu mwezi wa Ramadhani, nyumbani nafuturu na wasio Waislam wengi kuliko Waislam. Nimejijengea kawaid ya kuwaalika na kufuturu nao kila Ramadhani na nimejijengea kawaida ya kuwaalika marafiki zangu Wakiislam na wasio Waislam kupata lunch pamoja siku za Ijumaa.

Wengi wamezowea wakiwa na hamu ya biriani wanajuwa Ijumaa wapi kuna biriani la kukata na shoka. Wiki hii ya nyama ng'ombe, wiki nyengine ya nyama ya mbuzi, wiki nyengine ya nyama ya kondoo, wiki nyengine kuku, wiki nyengine samaki.

Kitimoto marufuku.

AlhamduliLlah.

Hujawahi kukirimiwa na Muislam?
 
How is this a news to the world to be triumph or astonished at!?

Hivi are u a real Islam!?

U think this boy marries or being married!?
Or u seem not to understand AMERICANS....

siku zinavyozidi kwenda unazidi dhihirisha umechoka.

A real Islam like u to come forwading this!!?

Bibi umezeeka.
 
How is this a news to the world to be triumph or astonished at!?

Hivi are u a real Islam!?

U think this boy marries or being married!?
Or u seem not to understand AMERICANS....

siku zinavyozidi kwenda unazidi dhihirisha umechoka.

A real Islam like u to come forwading this!!?

Bibi umezeeka.
Kingereza chako kibovu, andika Kiswahili.

Uzee dawa.
 
Sana tena. Tena wanapenda kweli biriani.

Halafu mwezi wa Ramadhani, nyumbani nafuturu na wasio Waislam wengi kuliko Waislam. Nimejijengea kawaid ya kuwaalika na kufuturu nao kila Ramadhani na nimejijengea kawaida ya kuwaalika marafiki zangu Wakiislam na wasio Waislam kupata lunch pamoja siku za Ijumaa.

Wengi wamezowea wakiwa na hamu ya biriani wanajuwa Ijumaa wapi kuna biriani la kukata na shoka. Wiki hii ya nyama ng'ombe, wiki nyengine ya nyama ya mbuzi, wiki nyengine ya nyama ya kondoo, wiki nyengine kuku, wiki nyengine samaki.

Kitimoto marufuku.

AlhamduliLlah.

Hujawahi kukirimiwa na Muislam?
wala sitaki ukarimu wa kijinga, mimi huwa siishi kinafiki ukiniita kafiri/li hatuwezi kaa meza moja tukala labda nije na kitimoto😂!
 
Back
Top Bottom