Lutheran Mtwara kimenuka tena...

Lutheran Mtwara kimenuka tena...

Acha kusifia kanisa,bdala yakusithbisha imani yako!kama catholic ni imara mbona mapadri na masister wanagegedana na mnaabudu sanamu!?.eti catholic.!!bora upagan kuliko kuabudu sanamu.
Amueni ugomvi wenu makafiri nyie
 
Bora mzinzi kuliko mapadre wanaogeuza watoto wa kiume chakla. Halafu wewe kunguruuu naomba jina la padre mmoja tu unaemjua ambae hatembei na mke wa mtu.
Jumlisha na wale walimu wa madrasa wanaowanajisi watoto,halafu utembee kidoooogo zenji na Mombasa kwa wale wenye sijida km nakoz za tong poo utuletee ripoti za uzima wa vinyeo vya watoto
 
Kumbe eeh!!! si kwamba Anglican na Roma wanaifanya kazi ya uinjililishaji sambasamba.
Sawa kabisa, vyanzo vyake ni tofauti!
King Henry VIII
It was not that King Henry VIII had a change of conscience regarding publishing the Bible in English. His motives were more sinister… but the Lord sometimes uses the evil intentions of men to bring about His glory. King Henry VIII had in fact, requested that the Pope permit him to divorce his wife and marry his mistress. The Pope refused. King Henry responded by marrying his mistress anyway, (later having two of his many wives executed), and thumbing his nose at the Pope by renouncing Roman Catholicism, taking England out from under Rome’s religious control, and declaring himself as the reigning head of State to also be the new head of the Church. This new branch of the Christian Church, neither Roman Catholic nor truly Protestant, became known as the Anglican Church or the Church of England. King Henry acted essentially as its “Pope”. His first act was to further defy the wishes of Rome by funding the printing of the scriptures in English… the first legal English Bible… just for spite.
 
Ni ujnga wa imani mambo ya kiimani kuyaleta humu maana hautapata lolote la maana zaidi ya kudharilisha huko unako abudu,migogoro ya kiimani kuileta kwa wa dunia ni kulitukanisha kundi lako,
Kila jambo lina mahala pake panapoweza leta tija,humu ni kulitukanisha kundi,
Ww ni muumini kidonda ktk mwili wa dhehebu lako,wenzako wapo bize kuomba na kuhakikisha hilo linaisha wewe upo busy na kisimu chako kuchukua matukio upate la kutoka nalo humu,
Ungekuwa wa maana ungekuwa moja ya watu wanaopigania amani irudi kwa kuumiza kichwa kutafuta suruhu,
Mm siyo wa madhebu hayo lkn nimekudharau sana kwa unachokifanya maana ni sawa na kujivua nguo hadharani ukidhani unamkomoa mtazamaji,
Kweli kabisa
 
Kwakifupi kabisa futilia historia ya ROMA, na utaelewa nini walichfanyiwa true christian ambao waliokuwa wanamuamini Yesu kam nabii na sio kuabudu picha na masanam.
Anza na hapo kwanza.
Ina maana shetani kamzidi Mungu sasa,
Kristo aliahidi kukua na kutoteteleka kwa kanisa lake,km hao waamini wa Yesu unaosema walimalizwa na wakatoliki ina maana Yesu alitudanganya kuwa hata milango ya kuzimu haitalishinda,na ahadi ya kanisa kukua,
Akili za kuchangia ktk mijadala ya siasa na ngono usiilete ktk masuala ya dini,huku hakutaki fikra za kiburi cha vyeti vya elimu ya kukarili ya kikoloni
 
Sawa vyanzo vikishakuwa tofauti halafu wote wanalitaja jina la nani ambalo ni tofauti?


Sawa kabisa, vyanzo vyake ni tofauti!
King Henry VIII
It was not that King Henry VIII had a change of conscience regarding publishing the Bible in English. His motives were more sinister… but the Lord sometimes uses the evil intentions of men to bring about His glory. King Henry VIII had in fact, requested that the Pope permit him to divorce his wife and marry his mistress. The Pope refused. King Henry responded by marrying his mistress anyway, (later having two of his many wives executed), and thumbing his nose at the Pope by renouncing Roman Catholicism, taking England out from under Rome’s religious control, and declaring himself as the reigning head of State to also be the new head of the Church. This new branch of the Christian Church, neither Roman Catholic nor truly Protestant, became known as the Anglican Church or the Church of England. King Henry acted essentially as its “Pope”. His first act was to further defy the wishes of Rome by funding the printing of the scriptures in English… the first legal English Bible… just for spite.
 
Ina maana shetani kamzidi Mungu sasa,
Kristo aliahidi kukua na kutoteteleka kwa kanisa lake,km hao waamini wa Yesu unaosema walimalizwa na wakatoliki ina maana Yesu alitudanganya kuwa hata milango ya kuzimu haitalishinda,na ahadi ya kanisa kukua,
Akili za kuchangia ktk mijadala ya siasa na ngono usiilete ktk masuala ya dini,huku hakutaki fikra za kiburi cha vyeti vya elimu ya kukarili ya kikoloni
Weka akili yako huru kwanza toka katika minyororo ya kuzimu, hii sio siasa. Cathoric bible imeondoa injiri ya barnada can ask yourself y??Pili...naomba nitajie katika bible wapi Yesu alisema cathoric ni dini au dhehebu???
 
Upo kanisani; unapost JF. Mungu akusamehe
 
Weka akili yako huru kwanza toka katika minyororo ya kuzimu, hii sio siasa. Cathoric bible imeondoa injiri ya barnada can ask yourself y??Pili...naomba nitajie katika bible wapi Yesu alisema cathoric ni dini au dhehebu???
Mbona unajitukana sasa,wewe ndo weka akili yako huru,unaleta ufahamu wa vijiwe vya kahawa ambavyo mshindi huwa ni yule mnunua kashata sana na si mwenye ufahamu na hekima,rudia kusoma ahadi za Mungu juu ya watu wake uone km kuna mahali walisha uliwa wakapotezwa na kumalizwa kabisa,
Umeacha kuongea ulichoongea umerukia kwenye catholic bible wakati kila mtu makini anajua biblia ni nini ilioatikanaje na ilikiaje,
Rudi kwenye mzizi wa swali langu kwako
 
Vikanisa vingine bwana!Kanisa MAKINI,THABITI NA LENYE MSINGI IMARA ni KATHOLIC PEKEE!
Na Anglican ilianza Vivi hivi hatimaye akasimikwa Jackson mbele ya mkulu. Kinachoendelea sasa masinagogini nikujichungia mwenyewe na sio kuchunga wana wakondoo
 
Uongozi wa kuwekana kimikakati kwa malengo ya kukidhi nia za kibinadamu badala ya Mungu ndiyo imepelekea hayo kutokea, watu wamepeana madaraka wakatengeneza Dayosisi bila kukidhi vigezo kwa lengo la kuchuma na kumpelekea aliyewateua, hayo ndiyo matokeo yake,

Siku chache zilizopita nasikia kuna mazishi kule Mafinga na Malangali yalisindikizwa na patrol ya polisi, kisa askofu wa Dayosisi husika hatakiwi kabisa katika eneo hilo
 
Lakini amepata funzo, kuchelewa ni sababu ya yaliyotokea pengine Mungu alipanga iwe hivyo, tuwaombee viongozi wetu wa kiroho, jpm simwombeagi mie
Ukristo unaagiza kuombea watu wote hata maadui pia,mathayo 5:43 -44,Mmesikia kwamba imenenwa,umpende jirani yako.na mchukie adui yako44 lakini mimi nawaambia wapendeni adui zenu,waombeeni wanaowaudhi,ukristo haubagui mtu wa kumuombea ,awe anakuudhi au la.
 
Back
Top Bottom