Lutheran Mtwara kimenuka tena...

Lutheran Mtwara kimenuka tena...

Roho ya kupinga,kuasi mamlaka na kufanya migomo na kukosa adabu kanisani ni asili ya Lutheran maana muasisi wake ndo alikuwa na Roho na tabia ya hiyo,hivyo ile roho ya uasi imerithishwa toka kwa muasisi wao,
Uasi madhara yake hayaishi milele,
Ni km wale wanaoshangaa eti chinja watu wanaroho gani kiasi cha kuchinja watu huku wakimtaja mungu wao,wanasahau kuwa ni roho ya kurithi toka kwa muasisi wao aloeneza dini kwa kumwaga damu,
Wapo pia wanaoshangaa kwa nn Kuna mapadre wanauawa na wapo walei walochinjwa na kuchomwa moto na wakapokea mateso yao bila kisasi tena kwa kuwasamehe watesi wao,msishangae ndo walichorithi kutoka kwa kiingozi wao ambae alisuribiwa bila kosa na aka waombea watesi wasamehewe kwa kutokujua walitendalo,
Chunga sana roho inayokuwa juu ya muasisi wa jambo maana ktk hyo hurithisha vizazi vyoooote
Niliowakera nisameheni
 
Makanisa mengine haya yalianzishwa na wahuni kujitafutia mamlaka na mlo. Lingine lile lilianzishwa na mzinzi
Bora mzinzi kuliko mapadre wanaogeuza watoto wa kiume chakla. Halafu wewe kunguruuu naomba jina la padre mmoja tu unaemjua ambae hatembei na mke wa mtu.
 
Nashukuru kama wamemaliza vizuri, askofu katumia busara kuomba radhi

Alitakiwa afanye hivyo tangu hiyo 2016. Waache huu ukengemfu wa kiroho toba ni ya siku zote / kila uchao kila nukta ya muda wako. Wao wanapanga siku maalum eti tangu 2016!!!. Hata lile ungamo la dhambi la kila ibada ya jumapili anataka kutuaminisha haliba uzito. Tuwaombee hawa viongozi wetu wa kiroho ingwa wengi wao hawaombi kuombewa kama mh Rais wa JMT.
 
hizi dini zote tumeletewa... kuruhusu wajanja wapige hela huku waumini maskini ni uzoba.. sio u imara... askofu apewe hela za escrow account binafsi eti sadaka.. huku kanisa limejaa vikapu ni ubwege.... je kanisa halina accounts bank???

jiulize hesabu za sadaka kanisa la wapi lilionekana kuna milion 80 sadaka kutoka kwa msharika... maaskofu wamezila sadaka unasema uimara


Vikanisa vingine bwana!Kanisa MAKINI,THABITI NA LENYE MSINGI IMARA ni KATHOLIC PEKEE!
 
Hivi unajuachimbuko la cathoric?? Au nawewe ndio muumuni wa nabiii Tito
Chimbuko la kanisa katoliki ni Mungu mwenyewe,,la sivyo mtaje aliyelianzisha, siyo kama makanisa ya wafuatao, Luther, mfalme mzinzi wa Uingereza, Anna the baptist, Zwingli, Gwajima, Kikobe, yule mama kichaa mweupe, nk
 
Chimbuko la kanisa katoliki ni Mungu mwenyewe,,la sivyo mtaje aliyelianzisha, siyo kama makanisa ya wafuatao, Luther, mfalme mzinzi wa Uingereza, Anna the baptist, Zwingli, Gwajima, Kikobe, yule mama kichaa mweupe, nk
Hebu iambie akili yako, ianze kutafuta ukweli na sio kula makombo yasiojulikana yalikotoka
Unamsingizia Mungu, kwa ufupi muulize baba paroko ya injiri ya barnaba haipo katik bible ya cathoric???? Halafu uje hapa haraka tukupe nondo.
 
Alitakiwa afanye hivyo tangu hiyo 2016. Waache huu ukengemfu wa kiroho toba ni ya siku zote / kila uchao kila nukta ya muda,wao wanapanga siku maaulu eti tangu 2016!!!. Tuwaombee hawa viongozi wetu wa kiroho ingwa wengi wao hawaombi kuombewa kama mh Rais wa JMT.
Lakini amepata funzo, kuchelewa ni sababu ya yaliyotokea pengine Mungu alipanga iwe hivyo, tuwaombee viongozi wetu wa kiroho, jpm simwombeagi mie
 
Hebu iambie akili yako, ianze kutafuta ukweli na sio kula makombo yasiojulikana yalikotoka
Unamsingizia Mungu, kwa ufupi muulize baba paroko ya injiri ya barnaba haipo katik bible ya cathoric???? Halafu uje hapa haraka tukupe nondo.
Kama IQ yako haiko chini ya ya zinjathropus, basi mtaje aliyelianzisha,
 
Lakini amepata funzo, kuchelewa ni sababu ya yaliyotokea pengine Mungu alipanga iwe hivyo, tuwaombee viongozi wetu wa kiroho, jpm simwombeagi mie

Unafanya kosa la kiufundi maana maamuzi yake yatakugusa tu, either directly or indirectly so inabidi/lazimika tuendelee kumuombea apate peace of mind na afanye maamuzi yake kwa hekima na busara.
 
Bora mzinzi kuliko mapadre wanaogeuza watoto wa kiume chakla. Halafu wewe kunguruuu naomba jina la padre mmoja tu unaemjua ambae hatembei na mke wa mtu.
Una ushahidi gani, labda kama anatembea na mama yako huo ushahidi unaweza kuwa nao. haya mambo yanafanyika kwa siri, umejuaje?
Acha matusi, kunguru ni tusi. Nikipenda nitakurudishia. jibu hoja. These are the facts!

“Factum Probandum"
King Henry VIII
It was not that King Henry VIII had a change of conscience regarding publishing the Bible in English. His motives were more sinister… but the Lord sometimes uses the evil intentions of men to bring about His glory. King Henry VIII had in fact, requested that the Pope permit him to divorce his wife and marry his mistress. The Pope refused. King Henry responded by marrying his mistress anyway, (later having two of his many wives executed), and thumbing his nose at the Pope by renouncing Roman Catholicism, taking England out from under Rome’s religious control, and declaring himself as the reigning head of State to also be the new head of the Church. This new branch of the Christian Church, neither Roman Catholic nor truly Protestant, became known as the Anglican Church or the Church of England. King Henry acted essentially as its “Pope”. His first act was to further defy the wishes of Rome by funding the printing of the scriptures in English… the first legal English Bible… just for spite.
 
Kama IQ yako haiko chini ya ya zinjathropus, basi mtaje aliyelianzisha,
Kwakifupi kabisa futilia historia ya ROMA, na utaelewa nini walichfanyiwa true christian ambao waliokuwa wanamuamini Yesu kam nabii na sio kuabudu picha na masanam.
Anza na hapo kwanza.
 
Ujumbe umefika, hii ndio breaking newz bwanaeeee
 
Usichokijua wewe na wale wa aina yako ni kuwa hata Bwana Yesu alibatiza sambamba na Yohana Mbatizaji na yeye alibatizwa na Yohana Mbatizaji.


Una ushahidi gani, labda kama anatembea na mama yako huo ushahidi unaweza kuwa nao. haya mambo yanafanyika kwa siri, umejuaje?
Acha matusi, kunguru ni tusi. Nikipenda nitakurudishia. jibu hoja. These are the facts!

“Factum Probandum"
King Henry VIII
It was not that King Henry VIII had a change of conscience regarding publishing the Bible in English. His motives were more sinister… but the Lord sometimes uses the evil intentions of men to bring about His glory. King Henry VIII had in fact, requested that the Pope permit him to divorce his wife and marry his mistress. The Pope refused. King Henry responded by marrying his mistress anyway, (later having two of his many wives executed), and thumbing his nose at the Pope by renouncing Roman Catholicism, taking England out from under Rome’s religious control, and declaring himself as the reigning head of State to also be the new head of the Church. This new branch of the Christian Church, neither Roman Catholic nor truly Protestant, became known as the Anglican Church or the Church of England. King Henry acted essentially as its “Pope”. His first act was to further defy the wishes of Rome by funding the printing of the scriptures in English… the first legal English Bible… just for spite.
 
Unafanya kosa la kiufundi maana maamuzi yake yatakugusa tu, either directly or indirectly so inabidi/lazimika tuendelee kumuombea apate peace of mind na afanye maamuzi yake kwa hekima na busara.
Sio kila mamlaka inatoka kwa Mungu, kumbuka Mungu alivyomjibu Samweli wakati Israel wakimtaka Sauli awe mfalme wao, Maamuzi yake yananigusa ila naamini ndilo kusudi la Mungu iwe hivyo, sio kila tunachokitaka kiwe, nashukuru kwa uwepo wake ila simwombei
 
Sio kila mamlaka inatoka kwa Mungu, kumbuka Mungu alivyomjibu Samweli wakati Israel wakimtaka Sauli awe mfalme wao, Maamuzi yake yananigusa ila naamini ndilo kusudi la Mungu iwe hivyo, sio kila tunachokitaka kiwe, nashukuru kwa uwepo wake ila simwombei

Naona si wewe wala si ndugu yako ambaye ameonja shubiri ya kuvunjiwa Ubungo kimara. La sivyo ungeelewa na kuona nini maana ya na umuhimu wa kumuombea kiongozi mkuu wa nchi.

Si ndani kama unajua ule ujenzi wa kununua kiwanja halafu baada ya miaka kama 10 hivi una anza kuokoteza tofali na mfuko mmoja mmoja wa simenti kwa ajili ya kujengea. Within seconds nyumba inapondwapondwa.
 
Back
Top Bottom