Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Mtela, unapoteza heshima yako na ya vijana wenzio hapa Tanzania! nadhani hata hao CCM si muda mrefu watakuchoka na kukutupa jalalani. Panga mikakati yenye manufaa kisiasa kwako na kwa taifa, acha kupanga mikakati ya hila kama hii. Wewe bado ni kijana utachokwa sio muda mrefu.


yaani kuongea ukweli kunampotezea heshima mtu? wewe kweli Box
 
Kwa Upuuzi kama huu nadhani hata Magamba hawatakubali ukanyage Lumumba.Pia nimeshapata taarifa toka hapo Lumumba kwamba kila Mtu ukifika pale anakukimbia kuanzia Kinana , Mangula,Nape, Nchemba hadi Le Mutuz mjumbe wa Jumuia ya Wazazi nae anakuogopa.Salia Njaa itakuua kaombe ajira yako ya ualimu ulioikacha ili uepukane na kelele za Kinafiki.Sisi kaka Zako tupo tunakula Viyoyozi mchana huu, Kwenye Maakuli bila kusahahau Kuku, Bata, Ng'ombe, mbuzi nk.Bidhaa za Ilala Mtindo Mmoja.Pole Dogo.
 
Kama ningekuwa na Mamlaka ya kisheria kukufikisha mahakamani kwa kuficha ualifu, dude ungekuwa kisutu. Mtoto angalia mambo unayosema yanaingia katika masuala ya criminal investigation.
 
Mie mwenyewe ndo maana unaniona sibanduki hapa

Wanapashana mbele ya adui, tunachukulia marks tu hapa hapa

Hiyo tu kweli inaweza kumfanya mtu asiseme ukweli anaoujua? Mwacheni Mwampamba atupashe yale ambayo hatukuyajua.
 
Kwa hiyo mwampamba unatushauri tuukimbie usaliti wa chadema na tuhamie kwenye neema ya mapesa ccm, hayo ndo mawazo yaliyopevuka kwa upande wako?

bado hujawa na hoja ya kudhoofisha upinzan

chama cha ccm kitaviuwa vyama pinzan endapo watatenda wayatakayo wananchi na si kwa ushawishi pori kama wako
 
Mtela mwampamba ni jembe linaitaji kuchomekwa mpini
 
Naomba uwabainishie
Umma wa wanaJF kuwa lipi katika niliyoyaandika hapo juu si sahihi
kuhusiana na DEUS na kukanwa kwake na watu hao. Na kwa bahati nzuri
hatukuwa tunafanya mazungumzo ya mdomo pekee, ninazo meseji za simu na
hata kauli za Mallya kwenye inbox yangu ya facebook yanaeleza haya
niliyoyaeleza hapa.

Naomba kabla haujachelewa na kuonekana ni miongoni mwa wenye ukame wa
fikra, njoo hata kwa kutunga uongo wako ubainishe ni kipi si sahihi ama
ni uongo katika hayo niliyoyaandika.

Message za simu toka 2007 unazo!!!???
 
Kilichodhahiri ni kuwa huna amani kuwa CCM, na unatafuta vijana wakufuate kukupunguzia majonzi ya kutimliwa CDM. Sasa uko kwa mtakatifu CCM si utulie uenjoy? maana huko hakuna usaliti, fitina wala mbaya wenu Dr.
Halafu nikumbushe na Zitto naye ni msaliti? yeye hajawakana masalia wenzake? au kiapo mlichokula kwa kalumanzila kinawazuia kumzungumzia?
 
Naomba uwabainishie Umma wa wanaJF kuwa lipi katika niliyoyaandika hapo juu si sahihi kuhusiana na DEUS na kukanwa kwake na watu hao. Na kwa bahati nzuri hatukuwa tunafanya mazungumzo ya mdomo pekee, ninazo meseji za simu na hata kauli za Mallya kwenye inbox yangu ya facebook yanaeleza haya niliyoyaeleza hapa.

Naomba kabla haujachelewa na kuonekana ni miongoni mwa wenye ukame wa fikra, njoo hata kwa kutunga uongo wako ubainishe ni kipi si sahihi ama ni uongo katika hayo niliyoyaandika.

Wewe na Mwigulu hamna tofauti, sasa kama una ushahidi wa message ushahidi unaofananishwa na video za Mwigulu, mnasubiri nini kupeleka mbele ya vyombo vya sheria? Au ni urembo kuwa na message kutoka kwa mwanaume mwenzako kwa muda wote hadi akawa ametumikia kifungo chake?

Huu ni unafiki tu, wakati DEUS akiwa na kesi mahakamani naamini wewe ulikuwa mwananchama wa CDM. Kipindi chote hicho ulikuwa na hizo message, kwa nini hukupeleka kwenye vyombo vya sheria? Ameshatumikia his DUES leo ndo unakuja na wimbo wa MANETI kuwa bado una message. Jipange vizuri mwalimu, kwa mwendo huu wanafunzi wataendelea kufeli tu.
 
Mtoto angalia mambo unayosema yanaingia katika masuala ya criminal investigation.
Wafundishe minors kama hawa naangaliaga hivi vitoto vinaandika tu bila kutumia weledi havijui vinajiweka pabaya. Ukiangalia mtela anawe za kuwa shahidi wa kwanza wa kifo cha wangwe. Wafundishe hawa watoto kutumia mitandao
 
Kila jambo liliofichika hapa chini ya jua litafichuliwa siku ya mwisho
 
Heading inasema Ludovick Joseph while content inamzungumzia Deus Mallya,nawashauri CCM wangewatumia watu wengine wangeweza kuwashawishi watu lakini hawa Shonza na Mwampamba hata kujieleza hawawezi,hawaijengi CCM
 
OK.assuming hoja zako ni sahihi. vijana waende chama gani? kwa Mtakatifu CCM?
 
Wafundishe minors kama hawa naangaliaga hivi vitoto vinaandika tu bila kutumia weledi havijui vinajiweka pabaya. Ukiangalia mtela anawe za kuwa shahidi wa kwanza wa kifo cha wangwe. Wafundishe hawa watoto kutumia mitandao

Umesema ukweli, homicide haina statute limitation, huenda cold lakini wakipata ushahidi tosha inaweza kuanza tena
 
Back
Top Bottom