Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

yaani kuongea ukweli kunampotezea heshima mtu? wewe kweli Box
Asante, lakini ungekuwa mkweli kwa nafsi yako usingepata shida kuelewa kuwa Mtela hasemi ukweli hata kidogo zaidi ya kuendesha siasa za hila na majungu!
 
KAKA Nakushauri achana na huu mchezo wa maigizo mnaoucheza coz umefika pabaya.wewe still bado kijana mwenye malengo binafsi na kwa jamii pia achana nao kimya kimya na kama siri zao unazifahamu tumia njia makini kuwaumbua lakini sio hii japo unazid kutoa mwanga ila ni ngumu sana kwa wewe binafsi kupambana na watu wengi wasioujua ukweli, we know ulivyoumizwa bt hasira zako hazitazimwa hivi kwani wachache ndo wanaoujua ukweli kama wewe na wengine wa kinondoni but sisi wengine tutaona kama unazusha ila kulipiza uliyotendewa just be silent kaka kwani ukweli unamahali pake makini na wakati wake wa kujidhihirisha.
 
mimi binafsi ningekuona mwenye busara na akili kama haya ungeyazungumza wakati ukiwa cdm sasa kuzungumza wakati ukiwa ccm aarrgh! naona kama ni unafiki tu. halafu kwa nini ccm kila siku ninyi na cdm tuu na wala sio vyama vingine. kwa hili tuna mashaka na ninyi ccm. Mpo bize na cdm badala ya wananchi?
 
Kijana, kuwa makini. Katika harakati zako za kukifanya chama kilichokutimua uongozi kionekane hakifai usoni mwa jamii unaweza kuishia kujiingiza kwenye matatizo ya kisheria. Sina hakika ya uelewa wako wa sheria lakini nadhani unakoelekea si kuzuri.

Unajaribu kujenga picha kuwa ulikuwa mtu muhimu sana ndani ya Chadema. Sidhani kama wangetimua laiti ungekuwa na umuhimu huo unaojiaminisha. Lakini inabidi uonyeshe una umuhimu ili CCM waendelee kukutumia hadi expiry date yako itapofika.

Mtatumika sana kipindi hiki lakini ni muhimu kuzingatia mambo haya mawili:
1. Historia inaonyesha kuwa CCM ina tabia ya kuwatumia wapinzani waliosaliti vyama vyao in similar way na matumizi ya condom yalivyo: muhimu kabla na wakati wa tendo la ndoa,but uchafu usiostahimilika baada ya tendo. Mtatumika kama condoms muda huu kwa vile angalau mnaonekana mna umuhimu japo wa kufikirika.You'll them get dumped after having been used&abused as political prostitutes.

2. Mnatumikia political conmen: Nape na Mwigulu ni matapeli wa kisiasa.Ni wahuni ambao mahala pekee wanapoweza kupewa dhima ya uongozi ni pale tu siasa za majitaka+ufisadi ni itikadi ya chama/nchi. Lakini wahuni hawa wawili si "wenye CCM" as such. Hawa ni kama waajiriwa tu,na mwisho wao ni 2015. CCM mliojiunga nayo ipo katika civil war kubwa kati ya wanaowania kumrithi Kikwete in 2 yrs' time.Kwa baadhi ya walio ktk vita hiyo,wapinzani wao ndani ya CCM wana umuhimu mkubwa kuangamizwa kuliko Chadema. To make things even worse for you guys, Nape na Mwigulu sio key players ktk harakati hizo za ndani kwa ndani ya CCM kumrithi Kikwete.

Finally, you're just cowards. And as Tupac said, "A COWARD DIES A THOUSAND DEATHS, a soldier dies but once."
 
Wazee wa matukio waanza kuibuka, na bado mtachonga sana, shame.
 
Alooo njaaa ni kitu kibaya sanaa na hasa njaaa ya madaraka!
sijui limelipwa shillingi ngapi kupiga umbea tena wa kikee hadharan badala ya kujenga chama chake kilicho poteza mwelekeo!
 
Naomba uwabainishie Umma wa wanaJF kuwa lipi katika niliyoyaandika hapo juu si sahihi kuhusiana na DEUS na kukanwa kwake na watu hao. Na kwa bahati nzuri hatukuwa tunafanya mazungumzo ya mdomo pekee, ninazo meseji za simu na hata kauli za Mallya kwenye inbox yangu ya facebook yanaeleza haya niliyoyaeleza hapa.

Naomba kabla haujachelewa na kuonekana ni miongoni mwa wenye ukame wa fikra, njoo hata kwa kutunga uongo wako ubainishe ni kipi si sahihi ama ni uongo katika hayo niliyoyaandika.
Mkuu Mwampamba,hapa Aweda anataka kujaribu kubadilisha njano kuwa blue.Tatizo vijana wengi wa Chadema wanajua propaganda ni kutunga maneno ya uongo na kuukana ukweli kwa gharama yeyote.Endelea kutudadavulia njama za hawa wahuni.

 
JAMANI UKWELI UMEISHA JULIKANA. chadema sasa inatapatapa kama Timu ya Simba. Mwampamba anatema sumu inayodhuru moja kwa moja kwenye MOYO wa mtandao wa KIGAIDI wa CDM.
cdm iko icu.
 
JAMANI huyu ana SIFA zote za UCHADEMA tena anafanana kabisa na Tundu Lisu hata phonologia aliotumia kama ya yule mgonjwa wa Kigwangala,hasira ya kushikwa pabaya inaonekana katika kila neno aliloandika, KWELI NIMEAMINI CDM NI MAGAIDI.
Kijana, kuwa makini. Katika harakati zako za kukifanya chama kilichokutimua uongozi kionekane hakifai usoni mwa jamii unaweza kuishia kujiingiza kwenye matatizo ya kisheria. Sina hakika ya uelewa wako wa sheria lakini nadhani unakoelekea si kuzuri.

Unajaribu kujenga picha kuwa ulikuwa mtu muhimu sana ndani ya Chadema. Sidhani kama wangetimua laiti ungekuwa na umuhimu huo unaojiaminisha. Lakini inabidi uonyeshe una umuhimu ili CCM waendelee kukutumia hadi expiry date yako itapofika.

Mtatumika sana kipindi hiki lakini ni muhimu kuzingatia mambo haya mawili:
1. Historia inaonyesha kuwa CCM ina tabia ya kuwatumia wapinzani waliosaliti vyama vyao in similar way na matumizi ya condom yalivyo: muhimu kabla na wakati wa tendo la ndoa,but uchafu usiostahimilika baada ya tendo. Mtatumika kama condoms muda huu kwa vile angalau mnaonekana mna umuhimu japo wa kufikirika.You'll them get dumped after having been used&abused as political prostitutes.

2. Mnatumikia political conmen: Nape na Mwigulu ni matapeli wa kisiasa.Ni wahuni ambao mahala pekee wanapoweza kupewa dhima ya uongozi ni pale tu siasa za majitaka+ufisadi ni itikadi ya chama/nchi. Lakini wahuni hawa wawili si "wenye CCM" as such. Hawa ni kama waajiriwa tu,na mwisho wao ni 2015. CCM mliojiunga nayo ipo katika civil war kubwa kati ya wanaowania kumrithi Kikwete in 2 yrs' time.Kwa baadhi ya walio ktk vita hiyo,wapinzani wao ndani ya CCM wana umuhimu mkubwa kuangamizwa kuliko Chadema. To make things even worse for you guys, Nape na Mwigulu sio key players ktk harakati hizo za ndani kwa ndani ya CCM kumrithi Kikwete.

Finally, you're just cowards. And as Tupac said, "A COWARD DIES A THOUSAND DEATHS, a soldier dies but once."
 
Haya matukio yanaonyesha kuwa siasa ni mchezo mchafu.Wewe kijana Mtela M.. mbona kila threat yako lazima ushambulie CDM zaidi Dr Slaa?Kuna mengi ya kuandika kuhusu nchi yetu kuliko haya.Mimi naona unayotueleza ni hisia zako.Kwani hakuna mahali hawa watu wamekueleza kuwa wamesalitiwa/walisalitiwa.
 
wewe ni mjinga sana na sie vijana ni wasomi, upumbavu unao uleta hapa na propaganda uzitoazo sisi kwetu ni kama tumwonapo kichaa azungumzapo bila ya fikra! CHADEMA DAIMA "HATUDANGANYIKI"
 
mkuu nafikiri kuliko watu kukaa na kumjadili Mtela wasimame kidete kujadili hoja aliyo ileta.
ukweli kijana huwa anaongea point sana sijui kwann haya yanakuwa under estimated.

Mimi sijakuelewa juu ya hoja yako lakini naomba nikutoe matongotongo kuhusu siasa.

Naomba uelewe kuwa siasa siyo dini kwamba ukimkana mtu utakosa pepo!

Pia kuna gharama ya makosa, iwapo mtu amefanya kosa kubwa na ambalo linamadhara makubwa sana kwa upande wa chama kama kumkana ndiyo njia mbadala basi ni bora ikatumika ili kukinusuru chama na kurudi nyuma hatua kadhaa tofauti na ilizopiga.

Kwa hiyo kukana mtu ni technique ya kisiasa katika kupunguza makali ya chama kupotea katika ramani kwa kubeba makosa ya mtu.

Mfano Ludovick inawezekana alikuwa ni mtu wa maana sana na alikuwa anatumika sana kufanikisha mambo mbali mbali lakini kama ameasi kwa kununuliwa au uzembe ni bora kufanya kama walivyofavya wana wa Israel ni bora mtu mmoja afe kuliko taifa kuangamia!!

Naomba watu watofautishe dini na siasa, siasa ni jinsi unavyochanga karata zako vizuri na kama kuna mtu atahatarisha maslahi ni bora akakanwa!

Mwisho au ustaarabu ni huu, baada ya kipindi cha mpito kupita basi ni vema watu wakaombana msamaha ili gurudumu lisonge mbele. Namsifu Deus Malya kwa kusameheana na Mnyika maana hiyo ndiyo ilikuwa njia sahihi na Deus kwa kuwa kaiva kisiasa anaelewa hilo na ndiyo maana kamsamehe na mambo yanasonga.

gfsonwin hebu imagine kama Deus asingekanwa na propaganda chafu ikapita mpaka leo ungekuwa unaipenda CDM??? Na ndiyo maana kuna siri kila sehemu ambapo siri hizo zikitoka basi elewa hakuna kitakachosimama.

CCM kuna top secret na CDM hali kadhalika zipo, na hii husaidia kuepusha malumbano ya kila mara.

Naomba niishie hapa.
 
Last edited by a moderator:
wewe ni mjinga sana na sie vijana ni wasomi, upumbavu unao uleta hapa na propaganda uzitoazo sisi kwetu ni kama tumwonapo kichaa azungumzapo bila ya fikra! CHADEMA DAIMA "HATUDANGANYIKI"
 
Kwani huyu jamaa anatoa historia ya mnyika kukutana UDSM wakati wanasoma si juzi tu babu lao liliibuka kusema elimu ya Mnyika haijulikani??sasa amesahau? Na anakuja na propaganda kivingine?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Yani kuna watu wanamwamini huyu kenge humu?Siku hizi hawa ndio waleta nyuzi wakuu wa JF!OMG!!
 
Siasa za Tanzania bana, ni juu ya watu na majungu, sera pembeni kwanza.
 
Back
Top Bottom