Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

Ludovick Joseph: Kilio cha usaliti - Sehemu ya pili

mtela naona unatupa karata yako ya mwisho kabla hujaondoka na kutoweka ktk sura ya siasa ya tz maana kwangu mie kelele zako hizo ni kama mwangwi,umekwisha potea basi punzika wee maana siasa zimekushinda.we ndo msaliti no.1 na si cdm chama sikuzote hakiwezi kumsaliti indivial person.
 
Naomba uwabainishie Umma wa wanaJF kuwa lipi katika niliyoyaandika hapo juu si sahihi kuhusiana na DEUS na kukanwa kwake na watu hao. Na kwa bahati nzuri hatukuwa tunafanya mazungumzo ya mdomo pekee, ninazo meseji za simu na hata kauli za Mallya kwenye inbox yangu ya facebook yanaeleza haya niliyoyaeleza hapa.

Naomba kabla haujachelewa na kuonekana ni miongoni mwa wenye ukame wa fikra, njoo hata kwa kutunga uongo wako ubainishe ni kipi si sahihi ama ni uongo katika hayo niliyoyaandika.



meseji za simu na inbox kwa facebook!!!!!!!!
 
Duuuh, siasa za bongo zina majungu!!!!! Reading between lines jamaa anaonekana kabisa ametunga. Njaa hizi noma.
 
Mimi naomba niwe katikati hapa. kama kweli thred hii ni ya kweli basi aliye ipost abaki humu akiendelea na hoja za masingi juu ya kinacho jadiliwa. Lakini pia kwa upande wa pili kama mashiko ya thread hii hayapo basi wachangiaji watoe hoja za msingi vilevile vinginevyo ni lunch break tu hapa.
 
Mleta hoja, hebu jibu hoja ya msingi kwanza. JE SII WEWE NA BAADHI YA WENZIO MLITUMWA CHADEMA NA MAGAMBA ILI KUUWA CHAMA?
 
Dah uyu mtu ana akili za maiti aisee maana kama kweli una uchungu kiasi icho mbona haya hukuyasema siku zote?kwann iwe leo aisee izi ndo akili za kimaiti
 
Kwanini deus mallya ambaye ni muathirika wa huu 'usaliti' hajawahi kusema maneno haya?!!, je tukuamini vipi wewe mtela mwampamba kama usemayo ni kweli maana inatia shaka ikuume sana wewe na sio yeye mhusika wa huo 'usaliti'? hapa kuna walakini kama sio uzushi!! Nimesikia umepewa jukumu la kufua nguo za ndani za mangula,nape,kinana na mwigulu ila kwa sasa kazi imepungua kidogo kwa kuwa mwigulu yuko mafunzoni jkt, je nafasi hiyo ndo umeamua kutumia kuandika uzushi huu? maana sidhani kama nafuu uliyopata ya kufua vyupi vya mwigulu ungeweza kutumia kwa jambo la msingi zaidi ya kupost ushenzi huu!! na nakuhakikishia ya kwamba kwa shughuli hiyo waliyokupa ya kufua vyupi eti ili kupima utiifu wako kwa ccm muda si mrefu akili yako itafanana viungo ambavyo vinasitiriwa na hivyo vyupi!! ila naamini lazima utakuwa mtiifu kwa ccm na hutoweza kutoa siri kwa kuwa unaelewa wazi ukikiuka miiko hiyo kitakachokukuta ni kutekwa kung'olewa kucha na meno bila ganzi, kaka pole sana hapo umejifunga mnyororo na ccm na hutoweza kuwa na kauli huru tena hata kama watakukera kiasi gani, ila kwa cdm uko huru kuropoka kwa kuwa unajua hawawezi kukudhuru maana unajua hawana tabia hiyo ila kwa haya yanayozushwa unajua wazi ni premature propaganda za kisiasa ili kudhoofisha cdm na kwa bahati mbaya zishafeli!!
 
nafikiri CDM mngemjibu kwa hoja sio kujibu kama mpo chooni mmeshateleza hiyo imekula kwenu

Tatizo hana hoja inayoeleweka. Hoja yake ni nini hasa? Nani kwamwambia hao anaowataja wanalalamika kusalitiwa na chama? Kwanza anaongelea chama ama mahusiano ya watu binafsi ambao ni wanachama? Pengine labda kama Jk, el, mary mwanjelwa, Mzee mtawa, Vicky kamata, Betty Mkwasa, Batilda sijui Buriani, n.k vile wanaweza kuwa karibu na siku moja mwingine akapunguza attention kwa mwingine?

Ndiyo hayo anataka sisi tujibu? Yanatija gani kwetu na taifa? Minong'oano na masuala ya mahusiano ya watu binafsi ndiyo na wewe unataka kulazimisha sisi tuanze kuyasema hapa? Unataka tujibu hoja gani katika pumba zile?

Kama anataka majibu ya hoja atoe hoja na awe clear. Siyo atuletee frustrations zake hapa halafu a demand our technical attentions. No way sweet!. Kwa heri.
 
Chadema hawajateleza nawala hawajibu kama wapo chooni. Chooni huwa hakuna maswali na majibu wote twajua maana ya kuwa chooni acha matusi hapa. Kila kitu hapa ni michongo tu. "Akurushae uchafu hachagui pakuuchota"
ndivyo CCM imekuwa ikifanya na inaendele kufanya sasa. tusubiri 2015...
 
Neno SIASA SAFI ni pana sana.

Mtela Mwampamba anaweza akaonekana anafanya SIASA ZA MAJITAKA kwa CHADEMA. FAIR ENOUGH.

Kama CHADEMA wangekuwa wamefanya/wanafanya SIASA SAFI, tusingemsikia aliyekuwa mwanaCHADEMA na ALLEGATION hizi ambazo kwa CHADEMA zinaonekana kama ni siasa za majitaka.

In fact, Kama CHADEMA ingefanya SIASA SAFI tusingekuwa hapa kwa sasa tunajadili hii mada kwa sababu kusingekuwa na hizi ALLEGATION.

Kama Mtela Mwampamba anahitaji kukanywa kwa hili, CHADEMA pia wanahitaji kukanywa na kuambiwa pia wafanye SIASA SAFI.

IT TAKES TWO TO TANGO.
 
Mwana Bodi, Nimejaribu kukusoma ila bado sijakuelewa Hoja, Lengo na Ujumbe wako hapa.
Ungewaachia Walalamikaji wenyewe waseme, then wewe ujumbe wako ungetufikia vizuri.
 
Wakati mwingine tunajikuta tunalazimika kuyasema hata yale ambayo hatukupanga wala kufikiria kuyasema.,nimekuwa nikipigiwa simu na ndugu zangu na rafiki zangu ambao bado wako chadema wakiniuliza

ANGALIZO:

Nitasema kama nilivyokutangulia kusema hapo awali juu ya hatma ya vijana ndani ya chadema, na leo nitasema hivi;IKIWA HII MITI MIBICHI INATENDEWA HIVI., JE NINYI MITI MIKAVU MTATENDEWA VIPI..? ambao hata makao makuu ya Chama hamyajui wala hakuna anayewajua zaidi ya kuwatumia kwenye maandamano na mikakati yao.


Hivi kwa mambo kwa Mambo yote ya kipuuzi uliyoyafanya ukiwa CDM au Sasa hivi mtu akikukana wewe hukuwa mwanachama wa CHADEMA kuna tatizo gani????

Wewe ni mnafiki mkubwa tangu umejiunga Chadema ulikuwa unatumika kwa maslahi ya wote wasiotakia Mema nchi yetu.

Sasa hivi umegeuka kuwa mtetezi mafisadi na wezi wakuu wa nchi hii kwa hiyo hatukushangai.

Pigeni kelele baada ya muda mtatokomea mkawe ombaomba maana mnapenda sana vya kupewa na wanaume wenzenu.

Inauma sana unapokuta mtu kasimamia uwongo mkubwa kwa maslahi yako binafsi.

Huwezi kutushawishi eti kwa sababu tu ya wewe kwenda kujipendekeza kwa viongozi wakuu wa CDM kwa kuwasalimia kwa mikono viongozi halafu uje mtaani ufanye tukio la ajabu then mtu akutetee anakufahama.

Nachojua ni Ndugu yako na wazazi waki ndiyo unaweza kusema unawafahamu na si kila mtu hasa majambazi ya Democrasia kama nyiye.

Leo hii hata Nape/Mwigulu wanaowalipa fedha ili muwachafue viongozi wa upinzani hawawezi kusimama na kudai eti wanawafahamu... Kina Mnyika, Mbowe Dr Slaa, Zito, Lisu wanafahamika hadi kwa watoto wadogo lakini si nyiye machokra tu wa Mtaani nani atawafahamu.
 
..Wakati mwingine nashawishika kuiamini kauli alioitoa Rostam Aziz, aliekuwa Mbunge wa Igunga siku ile alipotangaza kujiuzulu, alisema....Anajiuzulu nafasi zote za uongozi katika chama kwa sababu amechoshwa na siasa za Majitaka.

Nashawishika kuamini kwamba Siasa zinazofanywa ktk nchi hii sasa hivi, ndio ni siasa za Majitaka
 
nasubir part 3 umesema wapo wengi ukataja mmoja tu aliyesalitiwa.wengine vp
 
huku ni kutapa tapa mkuu, CCM hapa inaingiaje? tusimame katika ukweli.
Hivi tuulize CCM inaweza kujitenga na propaganda anazofanya Mtela na Juliana Shonza na Mwigulu nchemba sio kwamba ndio labda sera yao mpya
 
mkuu nafikiri kuliko watu kukaa na kumjadili Mtela wasimame kidete kujadili hoja aliyo ileta.
ukweli kijana huwa anaongea point sana sijui kwann haya yanakuwa under estimated.

Yanakuwa under estimated kwa sababu anayaleta baada ya kuwa amefukuzwa. kwanini asingeyasema alivyokuwa huko? anaonekana kama mfa maji....
 
Mimi naona hoja za Mwampamba zina mashiko sana, na kwa wale vijana na watu wanaoona Mwampamba anatapata hapa wamelamba galasa. Mtela kabadirika sana kwa sasa anakuja na hoja za maana zinazoamsha fikra na mawazo ya vijana kujitambua. Kuna thread iliwahi kuletwa humu kwamba Mtela Mwampamba na Juliana Shonza ni watu hatari sana kwa ustawi wa Chadema watu watu wakachukulia mzaha.

Wewe pia naona kichwa chako kimejaa mikamasi badala ya ubongo, sasa hapo hizo hoja za huyu Stela Mwampamba zina mashiko gani kama sio uzushi?Kama ni zina ukweli wowote kwanini asizipeleke mahakamani zikatumike kama ushahidi. Tumeshawazoea nyie masalia sasa hivi fedha za kuwapeleka kwenye mikutano kuitukana CDM zimewaishia sasa mmehamia humu na hoja zenu za uongo uongo. Njaa itawafikisha pabaya sana nyie vijana ambao hamjafunzwa kujitegemea.
 
Back
Top Bottom