Lowassa, Pesa unazozitumia hivi sasa utazirudishaje?

Lowassa, Pesa unazozitumia hivi sasa utazirudishaje?

Hili swali si kwa Lowasa pekee,bali hata kwa mtanzania mwenye akili timamu ni lazima ajiulize swali hili! Je hizi fedha anazotumia Lowasa atazirudishaje?Watanzania tuamke!
Binadamu siku zote hufanya mahesabu kabla ya kufanya jambo lolote lile. Hakuna binadamu anayefanya jambo ilimradi tu, ukiona binadamu anafanya jambo ujue ana mategemeo fulani.

Kuna dalili zote kuwa ndugu Lowasa anataka kugeuza uraisi ni biashara. Kwamba ukiwa na mtaji wa laki mbili baada ya biashara kufanyika utakuwa na laki tano.

Lowasa, hizo pesa unazozitumia utarudisha vipi?

Nikipata majibu ya kuridhisha ya hili swali nakuhakikishia kukupa kura yangu pamoja na watu wote wanaonizunguka.

Hizo pesa utazirudishaje?

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)
 
Last edited by a moderator:
Unaulizq swali ambalo jibu lake lipo peupeee!!... 1@lowasa anagombea nini
2@akipata itakuaje??..jibu lipo kweupeeee
 
Lowasa akiwa Rais nitajiunga rasmi na kina Kiranga na Nyani Ngabu kutoamini uwepo wa Mungu maana huyo atakuwa Mungu Kanjanja tu na mimi siwezi kuabudu kanjanja anayeweza kubaliki mateso kwa viumbe wake, maana tumeaminishwa Mungu ni muweza wa vyote. Mimi namsubili ajidhihirishe.

Hahahaha,

Umezibuka mazee. Hitler alishachukua madaraka na kuua mamilioni, seuze Lowassa?

Kama suala ni mungu kuachia viumbe wake kupata mateso, hata bila Lowassa hili unaliona vizuri tu.
 
Last edited by a moderator:
Hana haja ya kurudisha maana anatoa alichonacho kusaidia watanzania,huyu ndie kiongoz anayelifaa taifa letu kwani anajali na hana ubinafsi
 
Hana haja ya kurudisha maana anatoa alichonacho kusaidia watanzania,huyu ndie kiongoz anayelifaa taifa letu kwani anajali na hana ubinafsi

Tumpe Urais Bakhresa ngano atakuwa anagawa bure juice bure sembe bure na kila ijumaa tuungane na wale ombaomba kwenda kupanga foleni kwa Billionare.
 
uchunguzi kwenye mambo ya pichu unakufaa zaidi, haya ya siasa itakua ni pumba tu, huyawezi
 
lakini swali hilo linatakiwa waulizwe wagombea wote waliotangaza nia,maana wote wana timu na mikakati.Jana uliwekwa uzi na Ocampo 4 kuonyesha timu ya Pinda,je unakumbuka mkakati wa Pinda wa kukusanya pesa toka kwa Wakurugenzi chini ya ile account ya kuchangia angalu 8m kwa mwezi(mtoto wa mkulima huyo,na muadilifu)!.
 
Binadamu siku zote hufanya mahesabu kabla ya kufanya jambo lolote lile. Hakuna binadamu anayefanya jambo ilimradi tu, ukiona binadamu anafanya jambo ujue ana mategemeo fulani.

Kuna dalili zote kuwa ndugu Lowasa anataka kugeuza uraisi ni biashara. Kwamba ukiwa na mtaji wa laki mbili baada ya biashara kufanyika utakuwa na laki tano.

Lowasa, hizo pesa unazozitumia utarudisha vipi?

Nikipata majibu ya kuridhisha ya hili swali nakuhakikishia kukupa kura yangu pamoja na watu wote wanaonizunguka.

Hizo pesa utazirudishaje?

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Tatizo la wabongo mnapenda sana umbea na fitina,wengine Lowassa hamjawahi hata kumwona kwa ukaribu hata wa mita 100 zaidi ya kuona picha zake kwenye magazeti na kwenye TV.Unaposema Lowassa anatumia fedha si useme pia ametumia kiasi gani hadi sasa?Otherwise wewe ni mzushi,mchimvi na hauko serious na kila jambo unalotenda au unalosema,na kwanini basi uchague kuwa mtu wa hovyo kiasi hicho?!!!
Pili,hata kama anatumia hela,wewe kinakusumbua kitu gani,si za kwake?Roho zinawauma kwa mambo ya mtu,si mfanye yenu?Mbona Membe amesema ana timu yake inazunguka mikoani na mwezi huu watampa taarifa,wao wanatumia mawe?Shame on you
 
Last edited by a moderator:
Akiwa raisi pia rudini na ushuhuda mwingine hapa...wazee wa upako
 
Acha kutoa povu ni haki yetu kujua atarejesha pesa kwa njia gani na ikulu sio k.koo
 
Si kila mtu ana tatizo na pesa, wengine wanataka uongozi kwa utukufu wa Mungu tu.
 
We baba yako amepata faida gani baada ya kukuzaa maana inaoneka we ni tigo pesa.
 
Back
Top Bottom