Kumbe we ngama ni kidumu
Naungana na wewe kumchagua lowasa ni sawa na kuchagua kitanzi cha kutunyonga kwanza mwizi,anaroho mbaya nenda monduli utashangaa wanamuogopa siyo kumheshimu ukihoji kuhusu Lowasa utapata matatizo makubwa sana.
kweli mkuu hayo maneno lazima yatakuwa ya mama Regina tu, au nyumba ndogo, aka mchepuko.mh!... Kazi kwako mtoa mada mjibu sasa mke wa EL
mkuu Liky, kwanza wapambe lazima watawanyike kwani kuna kudaiwa, Halafu akhera itakuwa haiepukiki,hivi ikitokea amekosa huo urais itakuwaje?!najaribu tu kufkiria jamani
Wewe bibi tubu kwa maneno yako ya kufuru.Ataemuingiza mgonjwa Ikulu na yeye ni mgonjwa.