Lowassa Kutikisa Dar es Salaam kesho Oktoba 01, 2015

Lowassa Kutikisa Dar es Salaam kesho Oktoba 01, 2015

Mkuu Saa 3-5 Mwembeyanga??Mwembeyanga Gani Mbona Hamna Kitu?Kuna Vurugu Tu
 
Lowassaaa mabadiliko... Mabadilikooo lowassaaaaa mpaka kieleweke njia ya ikulu nyeupeee peee kwa lowassa magufuli ni mtu wa kusindikiza. Magufuli sio saizi ya Lowassa, lowassa ni level nyingine kabisa.
 
Mkuu hata mimi nashangaa manake wakati JPM anapiga kazi kujikusanyia kura huko mikoani, EL yupo mwembeyanga

Kama huna ratiba yake kaa kimya dawa ikuingie sawasawa! Ina maana Dar hakuna wapiga kura? Mwaka huu mmeshikwa!
 
TAARIFA MUHIMU KUHUSU MIKUTANO YA KESHO ALHAMISI TAREHEE 1 OCTOBER 2015 YA MGOMBEA URAIS KWA TICKET YA CHADEMA NDG EDWARD LOWASSA

1. Saa 3 - 5 asubuhi, Temeke Mwembeyanga

2. Saa 6 - 7:30 mchana; Segerea, Liwiti

3. Saa 8:30 - 9:30 alasiri TP Sinza/ Uzuri

4. Saa 10:30 - 12 jioni, Kawe Tanganyika Packers...

Ocampo four leteni updates basi wakuu! Saa 4 hiyo kiongozi wangu! Tupieni tu picha basi tufaudu!!
 
TAARIFA MUHIMU KUHUSU MIKUTANO YA KESHO ALHAMISI TAREHEE 1 OCTOBER 2015 YA MGOMBEA URAIS KWA TICKET YA CHADEMA NDG EDWARD LOWASSA

1. Saa 3 - 5 asubuhi, Temeke Mwembeyanga

2. Saa 6 - 7:30 mchana; Segerea, Liwiti

3. Saa 8:30 - 9:30 alasiri TP Sinza/ Uzuri

4. Saa 10:30 - 12 jioni, Kawe Tanganyika Packers...


du sasa leo foleni siitakuwa balaa au anatumia chopper?
 
Makamanda ratiba ya futeni huo uwanja wa Mwembeyanga mtatukumbusha machungu ya ufisadi wa lowasa. List of shame ya Dr Slaa. Tumeambiwa tu shut up! Leo tena mmekuwaje

Hakuna cha machungu, acha uongo. Lini na kikao gani ambacho Lowassa alifanya maamuzi ya Richmond peke yake? wadanganye wajinga! Lowassa ni mwadilifu. Alijiuzulu ili kuiepusha CCM na aibu. Nilitegemea Pinda pia angefanya hivyo wakati wa ESCROW. Mbona yeye humwiti fisadi? Maamuzi ya Serikali hufanywa kupitia Baraza la Mawaziri. Kama humjui Mwenyekiti wa Baraza hilo nitafute nikwambie ili uelimike vizuri badala ya kuimbishwa mambo kama kasuku.
 
Bado atarudia dar mara 100 hajawajua waswahili walivyokuwa wasanii wanakuja kupoteza mawazo ataamini oct 25
 
Nipo Mwembeyanga hapa nasubiria. Nimebadili shift ya kazini niingie mchana ili tu nihudhurie. Shamra shamra ni nyingi..!
 
Nyie UKAWA nina watu 50 wapo tayari kwa ajili ya kuzimia tuongee biashara.Tanga style inaonekana kuwa na mafanikio angalau mzee apate muda wa kupumzika.
 
Nipo Mwembeyanga hapa nasubiria. Nimebadili shift ya kazini niingie mchana ili tu nihudhurie. Shamra shamra ni nyingi..!

Mwembe yanga pana historia hapo ndio mahali fisadi papa Edward lowassa alitangazwa na Dr.Slaa.
 
Nyie UKAWA nina watu 50 wapo tayari kwa ajili ya kuzimia tuongee biashara.Tanga style inaonekana kuwa na mafanikio angalau mzee apate muda wa kupumzika.

Unanikumbusha zoezi la jana Lilivyoghairishwa baada ya kusambaa. Lowassa ana nyota ya aina yake wewe ndo maana kila aendapo watu mahaba yanawazidi, huwez mlinganisha na Magufuli ambae alikuwa hafahamiki hata vijijini sasa hivi ndo wanajaribu kumtambulisha.
 
Ufisadi wa lowasa waulize chadema na vyama vya upinzani wao ndio walomnadi mwaka 2007au ukumbuki hapohapo mwembe yanga,sasa wewe unaetuambia ni muadilifu unansfasi gani katika jamii,kwa ushahidi muulize tundu lisu na mnyika walikuwaepo 2007
 
Hawana mpya hawa ukawa,tumewachoka na propaganda zenu za kifisadi ambazo hata mtoto mdogo anazikataa kwa kuwa hazina ukweli wowote na hazitekelezeki,sisi hapa kazi tu hatuna muda na genge la watu wachache wanaozunguka huku na huko kupotosha wtanznia
 
1443686377959.jpg1443686411180.jpgMWEMBEYANGA makamanda wanamsubir Rais wa JMT
 
Back
Top Bottom