Lowassa Kutikisa Dar es Salaam kesho Oktoba 01, 2015

Lowassa Kutikisa Dar es Salaam kesho Oktoba 01, 2015

Mgmbea urais kupitia CHADEMA na muunganiko wa vyama UKAWA Mh. Edward Lowassa siku ya alhamisi tarehe 01/10 atakuwa mkoani Dar es salaam kaatka maeneo yafuatayo Temeke Mwembeyanga saa 3-5 asubuhi, Segerea-Liwiti saa 6-7:30 mchana,Sinza -tp uzuri saa 8:30-9:30 alasiri, Kawe -Tanganyika pakers saa 10:30-12jioni..
katika ziara yake hiyo ya mabadiliko Mh. Lowassa anatarajiwa kuhutubia maelfu ya wakaz wa maeneo ya jiji la Dar es salaam na kuelezea sera na ilani ya chama chake..

hata hivyo maandalizi ya kupokea mwana mabadiliko huyo yazidi kutia moyo baada ya wakazi wa maeneo husika kumsubir kwa hamu...Elimu,Elimu,Elimu...ni moja ya kipaumbele cha Lowassa katika kuwaleta Watanzania maendeleo...
 
Tofauti ya huyu na yule ni ;.-
Huyu anaomba "URAIS"
Yule mapushap anaomba "ULAIS"
 
Nani kesho anahamia ukawa toka kule nyumba ya kijani
 
Nani alimwambia Raisi anapatikana kwa kura za Dar es Salaam tu?? Maana kila baada ya week anarudi Dar! Mnamtumia mzee wa watu vibaya! Dhambi itakuwa juu yenu nyinyi wenye uchu na madaraka!


Anayetaka kuingia anauchu wa madaraka, anayetawala yeye hanauchu wa madaraka kwa kuwa kutawala ni haki yake?
 
Lowassa ni mgonjwa hachezi mbali na muhimbili.
 
TAARIFA MUHIMU KUHUSU MIKUTANO YA KESHO ALHAMISI TAREHEE 1 OCTOBER 2015 YA MGOMBEA URAIS KWA TICKET YA CHADEMA NDG EDWARD LOWASSA

1. Saa 3 - 5 asubuhi, Temeke Mwembeyanga

2. Saa 6 - 7:30 mchana; Segerea, Liwiti

3. Saa 8:30 - 9:30 alasiri TP Sinza/ Uzuri

4. Saa 10:30 - 12 jioni, Kawe Tanganyika Packers...


MUHIMBILI kesho inabidi wakae tayari kumpokea LOWASSA akiwa mahututi.

Mikutano 4 kwa siku kwa LOWASSA ni sawa na Mzee Kingunge Ngombale Mwiru kukimbia Marathon kwa speed ya waKenya.
 
Makamanda ratiba ya futeni huo uwanja wa Mwembeyanga mtatukumbusha machungu ya ufisadi wa lowasa. List of shame ya Dr Slaa. Tumeambiwa tu shut up! Leo tena mmekuwaje

mkuu ile list walikuwa wengi mpaka mwenyekiti wa chama upande wa pili alikuwepo...
 
MUHIMBILI kesho inabidi wakae tayari kumpokea LOWASSA akiwa mahututi.

Mikutano 4 kwa siku kwa LOWASSA ni sawa na Mzee Kingunge Ngombale Mwiru kukimbia Marathon kwa speed ya waKenya.

hii ndo sera ya ccm iliyobaki. afya ya mgombea inasaidia kujenga barabara ngapi?
 
Mbona taarifa muhimu zinafutwa hapa JF?ebu wahusika watoe kauli.
 
Lowassa ni mgonjwa hachezi mbali na muhimbili.
Mgawa uzima na anayeunyofoa uzima ni Baba Mungu peke yake.

Wewe unayefanya kufuru ya kumdhihski Lowassa kuwa ni mgonjwa, jiulize yuko wapi Mama Kombani aliyewahi kutamka kuwa ni bora Edo amehama chama chao kwa kuwa kawaepushia kuwafia na sasa ni bora anaenda fia Chadema?

Vile vile matamshi ya yule Kada wa CCM Chale wa Ilala ambaye alisema asipelekwe Edo Ikulu kwa kuwa Ikulu imeishiwa bajeti ya mazishi!

Jinsi Mungu wetu wetu alivyo Mkuu ameonyesha Utukufu wake usiofanana na kitu chochote hapa duniani kwa kuwatanguliza 'kuudongo' hao wote wawili waliodhihaki afya ya EL na kumwacha yeye mwenyewe Lowassa akiendelea kudunda na still going strong and stronger and strongest!
 
nkongo ndasu sasa hicho ni kipimo tosha cha phyisical fittness ya mgombea!!
Hatuitaji wabeba zege, tunaitaji brains ili tujikwamue kiuchumi!!
Chagua Lowasa UKAWA chagua mabadiliko!!!
 
Last edited by a moderator:
Mgawa uzima na anayeunyofoa uzima ni Baba Mungu peke yake.

Wewe unayefanya kufuru ya kumdhihski Lowassa kuwa ni mgonjwa, jiulize yuko wapi Mama Kombani aliyewahi kutamka kuwa ni bora Edo amehama chama chao kwa kuwa kawaepushia kuwafia na sasa ni bora anaenda fia Chadema?

Vile vile matamshi ya yule Kada wa CCM Chale wa Ilala ambaye alisema asipelekwe Edo Ikulu kwa kuwa Ikulu imeishiwa bajeti ya mazishi!

Jinsi Mungu wetu wetu alivyo Mkuu ameonyesha Utukufu wake usiofanana na kitu chochote hapa duniani kwa kuwatanguliza 'kuudongo' hao wote wawili waliodhihaki afya ya EL na kumwacha yeye mwenyewe Lowassa akiendelea kudunda na still going strong and stronger and strongest!

kifo cha binadamu kinapangwa na Mungu..Siyo watu wa SISIEMU
 
Back
Top Bottom