Lowassa Kutikisa Dar es Salaam kesho Oktoba 01, 2015

Lowassa Kutikisa Dar es Salaam kesho Oktoba 01, 2015

Mwenye taarifa za fiesta anijuze itakuwa wapi leo.
 
Hana lolote kuuza sura la maana hana HAPA KAZITU
 
Leo nimejiandaa kuzunguka na Lowasa, naanza naye Segerea mpaka Kawe
 
Makamanda ratiba ya futeni huo uwanja wa Mwembeyanga mtatukumbusha machungu ya ufisadi wa lowasa. List of shame ya Dr Slaa. Tumeambiwa tu shut up! Leo tena mmekuwaje
Shut up!
 
safi sana kamanda wa ukweli, asiyetaka makuu, salamu kwa mzee wa push up.
 
tunaomba na ratiba yake ya follow up ujerumani.
 
I wish tuungane ila basi tu,tupo pamoja my dear.

Tupo pamoja kamanda wangu wa ukweli nitakuwa narusha update, nahitaji kuwa kwenye part ya historia ya ukombozi na mabaliko makubwa ya mfumo mbovu wa taifa letu, ili na mm niweze kusimulia wajukuu zangu siku moja! Acha niwe lofa na mpumbavu ila nisimamie kile nachokiamini
 
Makamanda ratiba ya futeni huo uwanja wa Mwembeyanga mtatukumbusha machungu ya ufisadi wa lowasa. List of shame ya Dr Slaa. Tumeambiwa tu shut up! Leo tena mmekuwaje

Hapo Mwembeyanga si hatari sana jamani kwa UKAWA?

Hapo ndipo Dr Slaa alipomtamka rasmi Lowasa ni mmoja wa mafisadi papa wanaoitafuna nchi. Kwenye list of shame! Ya Dr Slaa.

Ningeomba wabadilishe huu uwanja kwa maslahi mapana ya CHADEMA na UKAWA.


Ni hapo hapo tunapataka.

Tutaenda kujaza uwanja kama ufisadi mbona wapo wengi ndani ya CCM kuliko huyu mmoja ambaye mnamvalia vibwaya????
 
Nani alimwambia Raisi anapatikana kwa kura za Dar es Salaam tu?? Maana kila baada ya week anarudi Dar! Mnamtumia mzee wa watu vibaya! Dhambi itakuwa juu yenu nyinyi wenye uchu na madaraka!
Mkuu hata mimi nashangaa manake wakati JPM anapiga kazi kujikusanyia kura huko mikoani, EL yupo mwembeyanga
 
Tunaenda Hapo Hapo!! Mbona BUNGENI Hawatoki, Si Ndio Pahala Ambapo Wanatajwa Na Kujiuzulu!! Mbona Hamsemi Wasiingie Tena!! List of Shame!! Wako Wengi Mno, Walitajwa 12Vigogo!! Mg. Lowassa Ni Mmoja Na Ni No 11!! Je, Hao Wengine Si Mko Nao NDANI Ya CCM!!!?? Na Ndio Walimpitisha Magufuli, Ili Aendelee Kuwalinda!!! Yaani Kwa Hilo Tafuta HOJA Nyingine!!!
 


1. Saa 3 - 5 asubuhi, Temeke Mwembeyanga

2. Saa 6 - 7:30 mchana, Segerea, Liwiti

3. Saa 8:30 - 9:30 alasiri, TP Sinza/ Uzuri

4. Saa 10:30 - 12 jioni, Kawe Tanganyika Packers
 
Back
Top Bottom