Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Naomba serikali imwache atoe hiko chakula ili kwa mara ya pili aoneshwe jinsi watanzania walivyokuwa wanafiki kwasababu kura wataipa CCM tu.
Lowassa hajasema atatoa chakula ili apewe kura, wala hajasema chakula watapewa chadema peke yao wala sisiem peke yao, suala la njaa halina itikadi! ficha ujinga wako mkuu
 
Maisha yanaendelea....njaa hipo Kwa sababu ya ukame...ambao unasababisha kupanda bei ya chakula...ukichanganya na kupungua mzunguko wa pesa.... serikal kubana matumiz....ni tatizo....kubwa...du....mungu tusaidie kutoka kwenye hii balaa...
 
Kuahidi tu sio tatizo kwa sababu hata wewe unaweza kuahidi utawapeleka wanadamu wote mbinguni kama Mungu asipowapeleka. Huwezi kukosa watu wajinga watakaoamini ahadi yako.

Hata ahadi ya Lowassa haiwezi kukosa wajinga watakaoamini.
Mkuu unajishushia heshima kuna vitu vingine unamtetea mtukufu ni vyaKIPUUZI sana
.....unaafiki kauli anazotoa!
 
Hunijui bado, mm ni CCM damu hadi unywele, nimekulia CCM, kusomeshwa na CCM, kufundwa na CCM.. acha kuleta siasa za mashaka wakati nasema CCM tutapoteza kura nyingi sbb hawa UKAWA + Lowassa wakigawa chakula wananchi lazima watawapa fadhila za kura, kwani huelewi nn hapa.?
Ni wazi kabisa, Mh. JPM ni mwaminifu kuliko Lowassa, hilo liko wazi, ila nakuhakikishia WANANCHI WENYE NJAA WATATOA KURA KWA YULE ALIYE WASAIDIA CHAKULA KIPINDI WANA SHIDA, HILO LA UFISADI hawatajali.. huo ndio ukweli, CCM yafaa tuchangamke tulichonacho tupeleke hata kama ni kidogo..
tzg.jpg

saf.jpg

Yaani mnatawanya uzushi wa picha za southafrica mnasema ndiyo mazao ndani ya TZ?
Jipangeni sana
 
mimi napinga kwa nguvu zote vitu visivyosaidia wananchi kwenye matatizo halisia viwe oparation Ukuta, oparation kata funua au oparation achia Godbless Lema kwa kumwita mkuu wa mkoa shoga au tetea Lisu kwa kumwita rais dicteta uchwara hivi vitu havina tija wala ufumbuzi wa matatizo halisia ya watanzania lakini kama chama kinatoa ufumbuzi halisia kikampa mwenye njaa chakula hiyo juhudi nitaiunga mkono kwa nguvu zote kwa hili nasema tena lowasa hongera na Chadema hongera[
Mkuu huogopi kutimuliwa Lumumba?
 
Msanii katika fani yake ya usanii

Sound bite politics at its best.

Kama alishindwa kuwapelekea maji watu wa Monduli akiwa mbunge, Waziri na Waziri Mkuu, ataweza kugawa chakula kama itatokea baa la njaa?

Tanzania kuna vituko vya wanasiasa

Hii nchi kuna mtu anaweza kujitokeza na kudai ana uwezo wa kuwapeleka watu mbinguni hata kama Mwenyezi Mungu hataki na kuna watu wajinga wataamini.
Kwan mbinguni ni wapi?
 
Kwan mbinguni ni wapi?


Angalia juu, ndio mbinguni..!! Unavyoambiwa juu mbinguni ukijua ni wapi..? angalia juu kabisa hadi mwisho wa macho yako, ndio mbinguni..!! na ndio ukome kuuliza maswali ya dini huku, subiria ukifa ukaulize
 
Usanii wake kamwe hauta mpeleka ikulu
Yeye Hata agawe Pesa kila kichwa
Ndoto kuingia ikulu.
Huyu atakuja kuuza nchi ni wakuogopwa
Sanaa anayo huyo rais wako, anatukaanga tu, acha umbumbu hujui kusoma hata picha huoni
 
Mh. Lowassa anajikusanyia points..!! CCM CCM, CCM, tuwe macho, tunapigwa mabao, sasa hivi, Mh. Lowassa anajua kutumia sana PENYE TATIZO NA KUTATUA KWA VITENDO NA KUPATA SIFA KUBWA YA UTU WA WANANCHI NA HAPO ANAJENGA NJIA SALAMA 2020

CCM jamani, tunapigwa bao jamani, tuamke, wananchi wanatuona, let's do something, kama kuna njaa kweli, tutoe kidogo tulichonacho, tutaumia sana 2020, am scared..!! Aaaarrghh, tunapitwa jamani..!!

Iliyopaswa kutoa msaada kwa wenye Shida ni jamii ya kitanzania kupitia kodi zetu,hakuna hata senti inayoitwa ya serikali,fedha ni zetu serikali inazikusanya kila mwezi ili izitumie kwa faida ya wote wakiwemo wenzetu waliokumbwa na majanga

Kuwa na serikali inayong'ang'ania fedha za umma na kuwaacha wananchi wakiteseka ni laana isiyosameheka,acha Mungu aendelee kumpiga upofu "faru john" ili azidi kutoa majibu ya kejeli kwa wenye Shida.Mungu hashindwi,mkikataa ninyi kuwasaidia wanyonge,Mungu atainua hata mawe yasimame kuwapigania wanyonge.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom