Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Duuh, Mh. Lowassa atatuliza CCM na kujuta, sikatai apeleke chakula, ila CCM tuamke sasa, wenzetu wanachukua trust na utu wa wananchi na wananchi watajua wao akina Lowassa na UKAWA ndio tegemeo lao badala ya CCM iliyo na dola.. am scared kwa kweli, hili litakuwa pigo takatifu 2020, CCM kidogo tulicho nacho tutoe kama kuna njaa kweli.. 2020 itakuwa ni pigo, am keeping shut, tired, sbb nimeshasema sana, tunapitwaaaaa..!!!
I doubt kama wewe ni CCM.
Ujinga wa Watanzania ndiyo mtaji wa wanasiasa.
Wanasiasa watatumaliza hawa. JPM anakosea sipingi, hivi hiyo hoja ya Chakula ndiyo ya kumnyima JPM kura? Fisadi atatoa chakula cha Ths 2 trilion.,,,then mnampa kura anatuubia zaidi yaTshs 200 trillions akiwa madarakani.
Watanzania hatujui nini tunachokitaka.
 
Huo msaada utazuiwa vinginevyo waupeleke kupitia mkuu wa mkoa husika ,Kisha mkuu wa mkoa ndie ataamua kugawa kwa wenye uhitaji au kupeleka shule za bweni na hospitali
 
"Anaejua kuna njaa nchi hii ni Rais,mimi ndio naejua wapi kuna njaa na wapi hakuna.Tanzania hii haina njaa wala watu hawana njaa",anasema Rais JPM.

Mpaka 2020 sijui hali itakuwaje.

Mh. Rais ni kweli yeye ndio anajua wapi kuna njaa kwa wakati wowote, na anapata taarifa anytime t,
kasema hadi sasa hakuna njaa, meaning hadi ile majuzi anaongea hakuna njaa, ila haimaanishi kesho, keshokutwa, au mwezi ujao hakutakuwa na njaa, alimaanisha hadi siku ile anaongea hakukuwa na njaa, na tuelewe, siku zijazo au wiki au mwezi tokea atoe kauli yake NJAA YAWEZA KUTOKEA.. TUELEWANE JAMANI
 
Naunga mkono,huyu mzee alichelewa sana kuingia upinzani,sijui kwanini 2010 wapinzani hawakufikiria kumchukua agombee,anafaa kubakia kama mpinzani na si kuingia magogoni ili kufanya serikali isijisahau.
wakati huo unao usema CDM walikua wanamwita fisadi papa. Mara hii usha sahau!
 
Magufuli aliwaambia wakazi wa Kagera hivi
"Sitaleta msaada wowote wa chakula na hao wanasiasa wanaowadanganya kuwa serikali itawapa chakula, waambieni waje wawape Chakula wao"

Naona Lowassa kaamua kujibu mapigo kwa Vitendo, kaahidi kupeleka chakula kwa wahanga.
Kweli Lowassa ni Akili kubwa.

Sijui Magufuli atafanyeje tena?
 
I doubt kama wewe ni CCM.
Ujinga wa Watanzania ndiyo mtaji wa wanasiasa.
Wanasiasa watatumaliza hawa. JPM anakosea sipingi, hivi hiyo hoja ya Chakula ndiyo ya kumnyima JPM kura? Fisadi atatoa chakula cha Ths 2 trilion.,,,then mnampa kura anatuubia zaidi yaTshs 200 trillions akiwa madarakani.
Watanzania hatujui nini tunachokitaka.

Hunijui bado, mm ni CCM damu hadi unywele, nimekulia CCM, kusomeshwa na CCM, kufundwa na CCM.. acha kuleta siasa za mashaka wakati nasema CCM tutapoteza kura nyingi sbb hawa UKAWA + Lowassa wakigawa chakula wananchi lazima watawapa fadhila za kura, kwani huelewi nn hapa.?
Ni wazi kabisa, Mh. JPM ni mwaminifu kuliko Lowassa, hilo liko wazi, ila nakuhakikishia WANANCHI WENYE NJAA WATATOA KURA KWA YULE ALIYE WASAIDIA CHAKULA KIPINDI WANA SHIDA, HILO LA UFISADI hawatajali.. huo ndio ukweli, CCM yafaa tuchangamke tulichonacho tupeleke hata kama ni kidogo..
 
Naunga mkono,huyu mzee alichelewa sana kuingia upinzani,sijui kwanini 2010 wapinzani hawakufikiria kumchukua agombee,anafaa kubakia kama mpinzani na si kuingia magogoni ili kufanya serikali isijisahau.
wakati huo unao usema walikua wanamwita fisadi papa. Mara hii usha sahau!
 
".....Rais amesema hatoi chakula, mimi nimejadiliana na chama changu tumeona tufanye mpango wa kuwatafutia watanzania chakula.

Hata kama ni cha kuomba nje ya nchi ninaamini dunia itatusikia..", Edward Lowassa, Bukoba Mjini, Kagera15 Januari 2017.
huyu bwana ni mtu muungwana sana, yaani kama sio umbea umbea na majungu ya chama cha mapinduzi huyu ndugu Ndiyo Angekuwa Rais Wetu.
 
Hunijui bado, mm ni CCM damu hadi unywele, nimekulia CCM, kusomeshwa na CCM, kufundwa na CCM.. acha kuleta siasa za mashaka wakati nasema CCM tutapoteza kura nyingi sbb hawa UKAWA + Lowassa wakigawa chakula wananchi lazima watawapa fadhila za kura, kwani huelewi nn hapa.?
Ni wazi kabisa, Mh. JPM ni mwaminifu kuliko Lowassa, hilo liko wazi, ila nakuhakikishia WANANCHI WENYE NJAA WATATOA KURA KWA YULE ALIYE WASAIDIA CHAKULA KIPINDI WANA SHIDA, HILO LA UFISADI hawatajali.. huo ndio ukweli, CCM yafaa tuchangamke tulichonacho tupeleke hata kama ni kidogo..
Nilikuja na uzi kuwaambia wapinzani waache kulalamika njaa watafute solution. Vijana wengi wa chdema humu wamenishambulia kwa matusi na kejel.

Nilichogundua watu wanatanguliza ushabiki wa vyama humu. Hawataki mtu asemee ukweli chama chake.
 
Mh. Lowassa anajikusanyia points..!! CCM CCM, CCM, tuwe macho, tunapigwa mabao, sasa hivi, Mh. Lowassa anajua kutumia sana PENYE TATIZO NA KUTATUA KWA VITENDO NA KUPATA SIFA KUBWA YA UTU WA WANANCHI NA HAPO ANAJENGA NJIA SALAMA 2020

CCM jamani, tunapigwa bao jamani, tuamke, wananchi wanatuona, let's do something, kama kuna njaa kweli, tutoe kidogo tulichonacho, tutaumia sana 2020, am scared..!! Aaaarrghh, tunapitwa jamani..!!

Too late.
 
Mh. Rais ni kweli yeye ndio anajua wapi kuna njaa kwa wakati wowote, na anapata taarifa anytime t,
kasema hadi sasa hakuna njaa, meaning hadi ile majuzi anaongea hakuna njaa, ila haimaanishi kesho, keshokutwa, au mwezi ujao hakutakuwa na njaa, alimaanisha hadi siku ile anaongea hakukuwa na njaa, na tuelewe, siku zijazo au wiki au mwezi tokea atoe kauli yake NJAA YAWEZA KUTOKEA.. TUELEWANE JAMANI
"Serilali haina mashamba"

Haaaaahaaahh..
 
Now naiona figusufigusu kali kati ya KKT na RC.....wakati mwenyekiti akitokezea kanisani kwenye ibada za RC yetu kwa upande wetu ule anatokezea kanisani kwenye ibada za KKKT.

Tusipojizuia mapema tutaingia kwenye vita vya madhehebu yanayotaka kuchukua dola na mwisho wa ni vita ya kusambaza Ideology. Hii huwa haina kikomo.

Tunaelekea Kukinywea Kikombe cha Ubishi na ujinga wetu. Ama kwa hakika kikombe hiki ni lazima kiwe kichungu zaidi ya shubiri
 
I doubt kama wewe ni CCM.
Ujinga wa Watanzania ndiyo mtaji wa wanasiasa.
Wanasiasa watatumaliza hawa. JPM anakosea sipingi, hivi hiyo hoja ya Chakula ndiyo ya kumnyima JPM kura? Fisadi atatoa chakula cha Ths 2 trilion.,,,then mnampa kura anatuubia zaidi yaTshs 200 trillions akiwa madarakani.
Watanzania hatujui nini tunachokitaka.
Kushiba ni kushiba,kushiba ndiyo kufanyakazi,kusoma,kujamii,kuabudu na kila kitu.
Ufisadi tutapambananao tukishiba,tule kwanza,KLA.
 
Kama maneno hayo yametoka kwa Lowasa , basi kaishiwa pumzi au anauota U-PM. Chama cha siasa kina fanya mambo yake kwa kuzingatia katiba yake na sheria za nchi. CDM akina uwezo wa kugawa chakula kwa mujibu wa katiba yake. Huu ni usanii ulio pitiliza kiwango. Emu tafakari kwa mfano, serikali inashindwa kukusanya kodi ya majengo, alafu kinajitokeza chama cha siasa kinasema chenyewe kitakusanya!! Sio usanii huo jamani. Alafu kuna watu humu wanajitoa ufahamu kushabikia. Huu ni uchochezi; JPM shughulikia hawa watu kabla mambo hayaja enda kombo..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom