Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Hadi muda huu napochangia hoja yako mahakama ya mafisadi ina kesi moja tu,tena ya uvuvi haramu.Kama Lowassa ni fisadi na mwizi,mnashindwa nini kumpeleka kwenye mahakama hiyo ya mafisadi?

Tetemeko halikuletwa na serikali,serikali haina shamba,mnasema mna njaa mnataka niwapikie?,Kama huna nauli ya kivuko,piga mbizi,wanaotaka lami hapa BUZIKU wanye kinyesi barabarani Mimi nitaleta buldoza lishindilie kinyesi,Mimi sijaribiwi,atakayenijatibu nitampoteza ndani ya dk.5,na maneno mengine mengi yenye ukakasi.

Je,tulihitaji mtu wa aina hii?Amiri jeshi mkuu pia ni mfariji mkuu,wananchi waliokata tamaa wanajisikiaje wanaposimangwa na mtu waliyetarajia atumie hazina ya serikali yake kuwasaidia?

Hata kama unajifanya zezeta,Ukweli utabaki kuwa Ukweli,maneno ya mtawala wetu yanalibomoa Taifa badala ya kuliunganisha,hii ni laana.
 
lowa3.jpg
lowasa2.jpg
 
Kama kuna sehemu yenye njaa namuunga mkono lowasa kupeleka chakula hilo tamko alilolitoa kanisani linaendana na Biblia Yesu alisema nilikuwa na njaa mkanilisha kazi ya chama cha siasa ni kutafuta ufumbuzi wa matatizo halisia ya wananchi. KWA KUTOA UFUMBUZI HALISIA KWA MATATIZO HALISIA ONEKANA KIHALISIA CHADEMA NA LOWASSA HONGERENI Ila MTIMIZE AHADI ZENU TUMIENI HATA RUZUKU KUHUDUMIA WENYE NJAA HALISIA MIMI KAMA MLIPA KODI AMBAYO NI RUZUKU MNAYOPEWA NIKO PAMOJA NA NINYI KWA HILI. TUNATAKA VYAMA VYOTE VITOE UFUMBUZI KWENYE MATATIZO HALISIA. NILIWAPONGEZA HATA ACT WAZALENDO KWA KUSOMESHA BURE BURE WATOTO WOTE KIDATO CHA TANO NA SITA KWENYE HALMASHAURI YAO. HONGERA CHADEMA HONGERA LOWASSA MKIWEZA TAFUTENI HATA PESA ZA KUKOPESHA WANAFUNZI ELIMU YA JUU. MTAUNGWA MKONO NA KILA MTU MIMI NIKIWEMO. TUNATAKA CHAMA CHOCHOTE KITATUE MATATIZO HALISIA YA WANANCHI KEEP UP LOWASSA AND CHADEMA
Ww ni mwanaccm mwenye maono mkuu
 
#My_Take; huyu ndiye Lowassa ambaye mimi/wewe/yule tunafahamu uwezo wake (wa kisiasa).., muda siyo mrefu, wanaweza sasa hata kumzuia asisemee kitu.., au wafute chama chake cha siasa.., mikutano ya ndani, marufuku.., Hahaha, mchezo umefika pázuri sana.., give-lose-take-leave!
 
Sasa mkuu huo wivu wanini mkuu kama mtu anauwezo wakusaidia Watanzania wenzake nongwa ya nn mkuu
Usanii wake kamwe hauta mpeleka ikulu
Yeye Hata agawe Pesa kila kichwa
Ndoto kuingia ikulu.
Huyu atakuja kuuza nchi ni wakuogopwa
 
Tena wewe ficha unafiki wako
Wewe ni linafiki limoja hatari
Kabla lowassa hajawa mungu wenu
Ulikuwa ukipost upumbavu humu
Leo unaropoka !!
Punde naweka humu unafiki wako
MOTOCHINI ndugu yangu mbona unahasira namna hiyo siasa haitaji hasira mkuu
 
hahaha wajinga wanafikiri hilo linawezekana.....
 
#My_Take; huyu ndiye Lowassa ambaye mimi/wewe/yule tunafahamu uwezo wake (wa kisiasa).., muda siyo mrefu, wanaweza sasa hata kumzuia asisemee kitu.., au wafute chama chake cha siasa.., mikutano ya ndani, marufuku.., Hahaha, mchezo umefika pázuri sana.., give-lose-take-leave!
 
Jaman.ukawa tuna nia ya kusaidia.ikiwa tutakwamishwa na jambo lolote.wala hatutakasirika.kwani tumekwamishwa mangapi?tutamuachia balaa lake na wananchi wake.maana wao ndo waliomchagua.na yeye ndo anajua shida za wananchi wake kama anavyojinadi.
 
Umeona kuna wajinga wa CDM wanampigia makofi tukisema hii nchi ina wapumbavu wengi mnakataa
Vyakula vipo sana kwenye maghala.watu wanauza.hata pale ubungo kuna sehemu kuna ghala LA wachina.uwa wananunua mahindi wanayaweka.mpaka wakati wa njaa.wanayauza.
 
Kama maneno hayo yametoka kwa Lowasa , basi kaishiwa pumzi au anauota U-PM. Chama cha siasa kina fanya mambo yake kwa kuzingatia katiba yake na sheria za nchi. CDM akina uwezo wa kugawa chakula kwa mujibu wa katiba yake. Huu ni usanii ulio pitiliza kiwango. Emu tafakari kwa mfano, serikali inashindwa kukusanya kodi ya majengo, alafu kinajitokeza chama cha siasa kinasema chenyewe kitakusanya!! Sio usanii huo jamani. Alafu kuna watu humu wanajitoa ufahamu kushabikia. Huu ni uchochezi; JPM shughulikia hawa watu kabla mambo hayaja enda kombo..
Tofautisha kodi na msaada kwa wahanga wa njaa je wakati wa tetemeko watu walitoka kusaidia je walikuwa wamevunja katiba
 
Mjumbe wa kamati kuu CHADEMA, Mhe Edward Lowassa akiwa na mbunge wa Bukoba mjini wameudhuria ibada katika kanisa la KKKT. Akiwa kanisani Mhe Lowassa ametoa kauli.

''Mh rais amesema hatatoa chakula. Mimi nimewasiliana na chama changu tumeona tuwape chakula watanzania. Naamini dunia itasikia'', alisema Lowassa.
"amewasiliana na chama chake.." i mean chake binafsi...... feeling huge
 
Msanii katika fani yake ya usanii

Sound bite politics at its best.

Kama alishindwa kuwapelekea maji watu wa Monduli akiwa mbunge, Waziri na Waziri Mkuu, ataweza kugawa chakula kama itatokea baa la njaa?

Tanzania kuna vituko vya wanasiasa

Hii nchi kuna mtu anaweza kujitokeza na kudai ana uwezo wa kuwapeleka watu mbinguni hata kama Mwenyezi Mungu hataki na kuna watu wajinga wataamini.
1000% correct
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom