Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,914
Hawatakaa wasahau maisha yao yote.
Hahahahaaa!Mjumbe wa kamati kuu CHADEMA, Mhe Edward Lowassa akiwa na mbunge wa Bukoba mjini wameudhuria ibada katika kanisa la KKKT. Akiwa kanisani Mhe Lowassa ametoa kauli.
''Mh rais amesema hatatoa chakula. Mimi nimewasiliana na chama changu tumeona tuwape chakula watanzania. Naamini dunia itasikia'', alisema Lowassa.
Maji yakishamwagika hayazoleki, hana la kufanya sasa zaidi ya kuomba huruma ya Magufuli. Vinginevyo ataonekana ametoa ahadi hewa.Angefanyaje unadhani kwani pale port si yangejulikana tu,kipi angekwepa em toa mfano,
Kwa nini maneno hayo anayatoa kanisani tena KKKT???!!!Mkuu, 'inanuka' ama 'inanukia'?
Sio lazima wawe na shamba kwani chakula hakiuzwi?Kwani chadema wana shamba?
Maisha yamekuwa magumu, amefuata nyayo za 'mheshimiwa sana' naye huwa anatoa matamko kanisani tena RC.Kwa nini maneno hayo anayatoa kanisani tena KKKT???!!!
Angalia channel ten na azam two hao lazima warushe, mi ITV siku hizi siangalii kabisa ujingahii habari Haita Rushwa Hewani kabisa kwenye Taharifa za Habari.
independent Television Kwisha Habari Yake. Labda chanel 10.
hamisi mgeja very faithful and loyal to el. always behind the master. 'nitakufuata eeh bwana popote uendapo..ulipo kupata riziki nipo'Mtu wa vitendo
HUYU ALISEMA ATATUTAFUTIA CHAKULA NA KUKIGAWA NCHI NZIMA,TAYARI AU NDO...........?
![]()
masheikh walifuturishwa mkuu pale ukonga mwezi wa ramadhani, uhenda ndo msaadanani alipata hcho chakula????
Hivi Lowassa ni Rais mbadala?Hapana, mashamba wanayo ccm tu