Lowassa azidi kulikoroga, Ahaha kujinasua

Lowassa azidi kulikoroga, Ahaha kujinasua

Lowasa anahangaika bure hana sifa za kuwa raisi wa Tanzania labda agombee uraisi wa WAMA
 
Hahaha...ukiwa mpinzani wa Mhe. Lowassa unakuwa kama mwendawazimu, yaani mnajitekenya na kucheka wenyewe, na hapo bado hajatangaza nia, nadhani siku hiyo mtazimia, simama uhesabiwe.
 
Lowassa,Lowassa hadi kero
Kila kukichaLowassa, Lowassa, oooo mtu mawazo yake binafsi tu anakujana kusema ametumwa na wanainchi katikaeneo lake mfano mkoa au kanda amshauri lowassa agombee Urais.
Lowassa jamani hafai, mtu anayejitajirishakwa kutumia wadhifa wake katika utumishi wa umma hafai kuwa kiongozi kwa sababusiyo mfano wa kuigwa, yaani kuiba mali za umma siyo sifa ambayo inafaa mtumwingine aige.
Lowassa kuwa kiongozi wa ofisi ya juukutavutia wezi wenzie kuinajisi ofisi hiyo, yaani kama ukifuga fisi tegemeafisi wenzie kumtembelea fisi mwenzao hawezi kutembelewa na swala.
Jamani Lowassahafaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Kikwete, Mangula hebu mwambieni huyo mtu kwamba hanasifa za kiti cha urais, anaweza mambo mengine na siyo urais, ni nyie mnamlealeamnamchelewesha mpeni sure za moja kwa moja na wala siyo mafumbo mafumbo
CC.

  1. Jajaya Mrisho Kikwete
  2. Jack Zoka
  3. Philip Mangula
  4. Abdrahiman Kinana
  5. Benjamin Mkapa- Uliwakemea maaskofuukasema na majoho yao haiwezekani serikali tatu kwa sababu baba wa taifaalikataza mbona Lowassa humkemei? Mnafiki wee.
  6. Ali Hassan Mwinyi
  7. Nape Nnawiye
  8. Delvis Adolf Mwamunyange
  9. Ernest Hamis Mangu
  10. JohnKomba-na unafiki wako, kama Lulu Michael kakukomba mali zote usitegemee uibukiekatika kumpigia dabe fisadi Lowassa, kufa na lywako
  11. RostamAzizi –ikulu siyo pango la walanguzi unatumia mapesa yako ya wizi ili umwekeLowasaa ikulu ili uwe ndio uchochoro wako.
 
Yaani leo nimecheka sana, katika siku zote nimekuwa nikiwaheshimu sana Ben Saanane na Crashwise humu jukwaani, ni watu makini sana, lakini kadli siku zinavyoenda naona Lowassa anawamaliza kabisa akili, embu angalia hata hili bandiko la Crashwise utadhani kapost mtoto wa Div 5, Lowassa ndilo tumaini pekee la watanzania kwa sasa.
 
Last edited by a moderator:
Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu watanzania wengi wanamhitaji lowassa ata tukifuatilia tafiti mbalmbali zinaonyesha anakubalika,na anahitajika sana kwa sasa ktk nchi hii kuliko kipindi chochote aliwah kuongoza
 
Waziri Mkuu aliyejiuzulu Edward Lowassa jana amelazimika kutengeneza malegwanan ilikukanusha tamko la malegwanan lilitolewa tarehe 18/02/2015 Makuyuni la kumkataa Namelok kuwa hawawezi kumpa fimbo inayotumika kwa kiongozi yoyote wa kimasai..

Nilipoongea nao baadhi ya wazee hao walisema hatuwezi kumpa fimbo Namelok lakini anaweza kutuongoza kauli hiyo imepingana kabisa na tamko la malegwanan wanaotambulika katika kabila la kimasai mkoani Arusha hili ni pigo la pili ndani ya siku 10 baada ya wanafunzi Wa IFM kukanusha kuwa hawamuungi mkono waziri huyo aliyefukuzwa Kwa ufisadi wa Richmond na sasa anahaha kutimiza ndoto zake za urais...awali lilitoka tamko kuwa wanafunzi wa chuo hicho wanamuunga mkono Lowasa kwenye mbio za ndoto zake za urahisi...

Hata mtoto Mdogo akisoma hii habari atagundua tu wazi wazi kua mwandishi ulieandika post hii una utapia mlo wa akili kwanza nikusahihishe hapo mwisho sio " urahisi " Bali ni urais.
Na mwisho habari ni hii hapa

LOWASA NDIO ATAKUA RAIS WA TANZANIA MWAKA HUU 2015.

kama vipi kameze viwembe.
 
Yaani leo nimecheka sana, katika siku zote nimekuwa nikiwaheshimu sana Ben Saanane na Crashwise humu jukwaani, ni watu makini sana, lakini kadli siku zinavyoenda naona Lowassa anawamaliza kabisa akili, embu angalia hata hili bandiko la Crashwise utadhani kapost mtoto wa Div 5, Lowassa ndilo tumaini pekee la watanzania kwa sasa.

Ahaaaa sumve bora umeligundua hilo kua huyu crashwise ana akili ya kuku na aliemtuma ana akili ya bata ukizichanganya ndo unapata akili za mende crashwise kajipange upyaaaaa.



LOWASA NDIO RAIS WA TANZANIA
 
Last edited by a moderator:
Lowassa,Lowassa hadi kero
Kila kukichaLowassa, Lowassa, oooo mtu mawazo yake binafsi tu anakujana kusema ametumwa na wanainchi katikaeneo lake mfano mkoa au kanda amshauri lowassa agombee Urais.
Lowassa jamani hafai, mtu anayejitajirishakwa kutumia wadhifa wake katika utumishi wa umma hafai kuwa kiongozi kwa sababusiyo mfano wa kuigwa, yaani kuiba mali za umma siyo sifa ambayo inafaa mtumwingine aige.
Lowassa kuwa kiongozi wa ofisi ya juukutavutia wezi wenzie kuinajisi ofisi hiyo, yaani kama ukifuga fisi tegemeafisi wenzie kumtembelea fisi mwenzao hawezi kutembelewa na swala.
Jamani Lowassahafaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Kikwete, Mangula hebu mwambieni huyo mtu kwamba hanasifa za kiti cha urais, anaweza mambo mengine na siyo urais, ni nyie mnamlealeamnamchelewesha mpeni sure za moja kwa moja na wala siyo mafumbo mafumbo
CC.

  1. Jajaya Mrisho Kikwete
  2. Jack Zoka
  3. Philip Mangula
  4. Abdrahiman Kinana
  5. Benjamin Mkapa- Uliwakemea maaskofuukasema na majoho yao haiwezekani serikali tatu kwa sababu baba wa taifaalikataza mbona Lowassa humkemei? Mnafiki wee.
  6. Ali Hassan Mwinyi
  7. Nape Nnawiye
  8. Delvis Adolf Mwamunyange
  9. Ernest Hamis Mangu
  10. JohnKomba-na unafiki wako, kama Lulu Michael kakukomba mali zote usitegemee uibukiekatika kumpigia dabe fisadi Lowassa, kufa na lywako
  11. RostamAzizi –ikulu siyo pango la walanguzi unatumia mapesa yako ya wizi ili umwekeLowasaa ikulu ili uwe ndio uchochoro wako.

Halafu wewe ebaeban na hilo lipost lako unalolicopy na kupaste katika kila thread huna jipya na akili zako pia ni za kucopy na kupaste zimekua copied kwa panya na kua pasted kwako na walio kutuma kubwa zima akili za kunguni.na kwa akili zako hizo duni na IQ YAKO YA chawa lazma ushindwe kabisa kuona kua LOWASA ANAFAA KUA RAIS WA TANZANIA.

POLE SANA CHIZI MBINUKO.
 
flora msoffe huyu haifiki October watamchinja Karibuni..lowasa anapaswa kunyongwa tena Kwa kupigwa risasi hadharani..

Nina wasi wasi wewe crashwise na flora msofe ni boko haramu au al shabab.any way nisijichoshe maana akili za vinyesi zimekutana basi harufu tupu.

LOWASA TUMAINI LA WATANZANIA yani hyo ndio habari hakuna habari nyingine yani ni hyo tu LOWASA NDIO TUMAINI LA TANZANIA ANAFAA NA ANA SIFA ZOTE wasiompenda watampenda tuuuu tunajua kimoyomoyo mnamkubali ila mnaogopa kuwasaliti mafarao wenu waliowatuma
 
Last edited by a moderator:
Waziri Mkuu aliyejiuzulu Edward Lowassa jana amelazimika kutengeneza malegwanan ilikukanusha tamko la malegwanan lilitolewa tarehe 18/02/2015 Makuyuni la kumkataa Namelok kuwa hawawezi kumpa fimbo inayotumika kwa kiongozi yoyote wa kimasai.

Nilipoongea nao baadhi ya wazee hao walisema hatuwezi kumpa fimbo Namelok lakini anaweza kutuongoza. Kauli hiyo imepingana kabisa na tamko la malegwanan wanaotambulika katika kabila la kimasai mkoani Arusha.

Hili ni pigo la pili ndani ya siku 10 baada ya wanafunzi Wa IFM kukanusha kuwa hawamuungi mkono waziri huyo aliyefukuzwa Kwa ufisadi wa Richmond na sasa anahaha kutimiza ndoto zake za urais.

Awali lilitoka tamko kuwa wanafunzi wa chuo hicho wanamuunga mkono Lowassa kwenye mbio za ndoto zake za urahisi.

Nimegundua huyu aleandika hii post na wanaoisuport hii post wametoka hospitali ya vichaa milembe wakaletwa jamii forum kujaribiwa kama wamepona kwa watakachokiandika ila kwa kweli hawajapona kwa post hii tu hawajaponaaaa jamani warudishwe milembe haraka wasije wakaanza kujeruhi wanachi. Dah! Tunawaombea mpone kwa haraka ili october tushiriki uchaguzi pamoja kumchagua Edward Lowasa kua Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
 
Vipi ule mkakati wa Chadema kumsimamisha EL kama mgombea ifikapo Oct '15? Anyways, nashukuru watu wenye akili wameshtukia kuwa jamaa ni kansa itakayotafuna taifa! TWT
Wapi mlikaa na Kujadili kuwa Edo atagombea CHADEMA? Ama mna tapatapa.
 
Rais ajaye ni mtu mwenye very low profile tofauti na watu wanavyoshabikia kwasasa. Huu si utabiri bali ni tafakuri kulingana na mwenendo uliopo wa kisiasa na hali ya nchi. Watanzania watashangaza ulimwengu pale watakapohamua kupiga kura za hasira
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom