Lowassa azidi kulikoroga, Ahaha kujinasua

Lowassa azidi kulikoroga, Ahaha kujinasua

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,760
Waziri Mkuu aliyejiuzulu Edward Lowassa jana amelazimika kutengeneza malegwanan ilikukanusha tamko la malegwanan lilitolewa tarehe 18/02/2015 Makuyuni la kumkataa Namelok kuwa hawawezi kumpa fimbo inayotumika kwa kiongozi yoyote wa kimasai.

Nilipoongea nao baadhi ya wazee hao walisema hatuwezi kumpa fimbo Namelok lakini anaweza kutuongoza. Kauli hiyo imepingana kabisa na tamko la malegwanan wanaotambulika katika kabila la kimasai mkoani Arusha.

Hili ni pigo la pili ndani ya siku 10 baada ya wanafunzi Wa IFM kukanusha kuwa hawamuungi mkono waziri huyo aliyefukuzwa Kwa ufisadi wa Richmond na sasa anahaha kutimiza ndoto zake za urais.

Awali lilitoka tamko kuwa wanafunzi wa chuo hicho wanamuunga mkono Lowassa kwenye mbio za ndoto zake za urahisi.
 
Ukiwa fisadi unaharibikiwa kwanzia akili mwili nakila kitu. Watu wanachukua pesa zawalala hoi alafu wanakimbilia makanisani aibu kubwa sana hii alafu ndio tumpe nchi watanzania si wajinga kiasi hicho weka mbali nawatanzania mamvi
 
Ukiwa fisadi unaharibikiwa kwanzia akili mwili nakila kitu. Watu wanachukua pesa zawalala hoi alafu wanakimbilia makanisani aibu kubwa sana hii alafu ndio tumpe nchi watanzania si wajinga kiasi hicho weka mbali nawatanzania mamvi

Naona hata Mungu sasa amemchoka labda akimbie Nigeria tena kila sehemu anapigwa tu...
 
Nimemuona kiongozi mmoja wa ccm akihaha kutafuta viungo vya albino baada ya CDM kumkalia vibaya jimboni
 
Vipi ule mkakati wa Chadema kumsimamisha EL kama mgombea ifikapo Oct '15? Anyways, nashukuru watu wenye akili wameshtukia kuwa jamaa ni kansa itakayotafuna taifa! TWT
 
Mbaya zaidi wanafikiri watanzania wa sasa niwale wa Shikamo mzee au funika kombe
 
Nimemuona kiongozi mmoja wa ccm akihaha kutafuta viungo vya albino baada ya CDM kumkalia vibaya jimboni

watuachie albino wetu, wanyama, dhahabu wamekomba na binadamu wameanza kuteketeza...
 
Kwa ujumla ni kwamba huyu mamvi atakuwa amerukwa na akili maana hata ukimwangalia siyo yule ninaye mjua miaka kadha iliyopita.

Na sijui hata washauri wake hawalioni hilo la afya yake Mi sijui kwa kweli.

Huyu ni mfa maji na siku zote mfa maji anapokaribia kufa yeye anajua tu atatoka hapo alipo kumbe ni byeeeeeeeee!!!!!
 
Vipi ule mkakati wa Chadema kumsimamisha EL kama mgombea ifikapo Oct '15? Anyways, nashukuru watu wenye akili wameshtukia kuwa jamaa ni kansa itakayotafuna taifa! TWT
Ndege wafananao wanaruka pamoja na mafisadi wachukuwao pesa za walala hoi huka pamoja ambako ni ccm
 
Kwa ujumla ni kwamba huyu mamvi atakuwa amerukwa na akili maana hata ukimwangalia siyo yule ninaye mjua miaka kadha iliyopita.

Na sijui hata washauri wake hawalioni hilo la afya yake Mi sijui kwa kweli.

Huyu ni mfa maji na siku zote mfa maji anapokaribia kufa yeye anajua tu atatoka hapo alipo kumbe ni byeeeeeeeee!!!!!
Mbaya zaidi wanamdhihaki Mungu
 
Vipi ule mkakati wa Chadema kumsimamisha EL kama mgombea ifikapo Oct '15? Anyways, nashukuru watu wenye akili wameshtukia kuwa jamaa ni kansa itakayotafuna taifa! TWT

acha dharau hatutaki kuibgia uchaguzi mara mbili ndani ya miaka mitatu unajua watu hawajajua lowasa anataka urais kutimiza ndoto sasa Mimi nawashauri wakiona hakuna namna basi wamwachie siku mbili urais Wa TFF ili atimize ndoto za kuwa raid maana hakuna laaana kubwa itakayolukumba taifa hili kama kumwacha huyu jambazi awe raid hata kama ni Kwa sekunde tu.
 
Kwa ujumla ni kwamba huyu mamvi atakuwa amerukwa na akili maana hata ukimwangalia siyo yule ninaye mjua miaka kadha iliyopita.

Na sijui hata washauri wake hawalioni hilo la afya yake Mi sijui kwa kweli.

Huyu ni mfa maji na siku zote mfa maji anapokaribia kufa yeye anajua tu atatoka hapo alipo kumbe ni byeeeeeeeee!!!!!

jana wakati anaongea nasisi anatetemeka mikono nikasema hivi ikulu kunanini mboba Kikwete kumemshinda kila siku ana kimbiia nje kuikimbia ikulu huyu tukimpa atahanua ujerumani Kwa matibabu....
 
acha dharau hatutaki kuibgia uchaguzi mara mbili ndani ya miaka mitatu unajua watu hawajajua lowasa anataka urais kutimiza ndoto sasa Mimi nawashauri wakiona hakuna namna basi wamwachie siku mbili urais Wa TFF ili atimize ndoto za kuwa raid maana hakuna laaana kubwa itakayolukumba taifa hili kama kumwacha huyu jambazi awe raid hata kama ni Kwa sekunde tu.

Hatutaki laana kutoka kwa wajukuu na vitukuu wetu kwanini tulimwachia fisadi nchi
 
jana wakati anaongea nasisi anatetemeka mikono nikasema hivi ikulu kunanini mboba Kikwete kumemshinda kila siku ana kimbiia nje kuikimbia ikulu huyu tukimpa atahanua ujerumani Kwa matibabu....

Itakua nyumba ya Sangoma si ikulu tena
 
jana wakati anaongea nasisi anatetemeka mikono nikasema hivi ikulu kunanini mboba Kikwete kumemshinda kila siku ana kimbiia nje kuikimbia ikulu huyu tukimpa atahanua ujerumani Kwa matibabu....



Kha ha ha haaaaaaa! Kwa kweli hilo sijui hawa mafisadi wenzio hawoni Mi kwa kweli sijui. Hata kushika kikombe ya chai kwake ni shida!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom