Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

Kumekuwepo na sintofahamu kwangu mimi na pengine kwa wananchi wengine juu ya habari hizi za Edward Lowasa kutokuhudhuria maziko ya marehemu baba wa taifa mpendwa wetu Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Binafsi siamini kama ni kweli Lowasa hakuhudhuria maziko hayo yalifanyika oktoba 1999 huko Butiama. Chonde chonde naomba kuthibitishiwa, mimi pamoja na wengine ambao hatuamini kama ni kweli Lowasa hakuhudhuria maziko hayo.

KAMA HAKUHUDHURIA LIPO LA KUSEMA NA KULIJADILI KWA KINA.

Oh God, hizi Ndo akili Za watanzania zilizo salia, oo me.. Mwananchi anauliza kwanini flani hakwenda Kwenye msiba wa flani, tujadilini Kwa kina.." Poor Tanzania.. Semetime unajiuliza Mara mbili mbili ilikuwaje ukazaliwa within society of this thought ..!
 
Viongozi wa watu wakienda msibani wanakwenda kutoa salaam za pole na rambirambi. Si kutafuta umaarufu na kulazimisha kupata nafasi ya kuzungumza hata kama haupo katika itifaki ya msiba huo.


attachment.php


 

Attachments

  • IMG_5132.JPG
    IMG_5132.JPG
    357.8 KB · Views: 752
mwongo wewe ungetuonyesha na picha tungeamini. iweje wewe peke yako ulione tukio hilo hata vyombo mahiri vya habari visilione?
Mwita Maranya
 
Last edited by a moderator:
Hapo atakuwa amehangaika kweli kweli kulazimisha kupata nafasi ya kuzungumza. Yaani ile ile staili anayotumia 'kulazimisha' makundi ya watu kumfuata nyumbani kwake kwenda kumlazimisha atake urais.

Staili ile ile wanayotumia kusaka mialiko ya harambee. Aloo!
 
kwani butiama ni mbinguni?

Butiama ni moja ya 'nyundo' kubwa kwenye mipango yenu ya kuutaka urais...kabla hamjapigwa na UKAWA na hatimaye wananchi kuwagaragaza kabisa maana CCM wamemshindwa Lowassa.

Chama kinamuona mtu asiye mwadilifu, Makamu wa Rais anamsifia na kumuomba amwakilishe kwenye majukumu...hahaha hahaa haha. Katibu Mkuu naye akashindwa kusimamia kanuni za chama hicho akiwa Monduli walipofika Arusha akamwagiza Nape amtukane mtu waliyetoka kumsifia wakiwa jimboni kwake.

CCM mazi ganyaza.

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...mu-linatumiwa-vibaya-na-kambi-ya-lowassa.html

 
Lowasa bwana . Why all this ? Kutaka kuungwa mkono ?

Tabia zote za wataka utawala. Si waomba uongozi.

Kwenye matukio kama hayo, viongozi huonesha qualities za uongozi kama ilivyo mahali pengine kadri inavyotakiwa.


attachment.php


Dk. Slaa akizungumza na mmoja wa wanafamilia ya Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere wakati wa kutoa heshima za mwisho kwa marehemu John Nyerere.
 

Attachments

  • IMG_5253.JPG
    IMG_5253.JPG
    265.6 KB · Views: 770
Atauza nchi huyo fisi wa madaraka,msiba wa mtoto wa Nyerere yeye anapeleka t-shirt zake,asubiri msiba unaomhusu..
 
Maranya kaa kimya EL atakutoa roho bure wakati hakujui. EL ni kitu kingine na nadhani yuko sayari nyingine kabisa
 
Back
Top Bottom