Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

sio mbiguni lakini wenye mji (wenyeji) wanaonekana hawataki maigizo ya kisiasa yafanyike katika mji wao tena kwa kutumia msiba wa kumuaga mpendwa wao. Huyu Mhe Fisadi EL anazidi kujishushia heshima kwa kufanya maigizo ambayo hata wale watoto wa sekondari za kata wanayatambua wazi kuwa ni maigizo.

hongera kwa kuingiza siku kachukue chako popote pale lakini huyo ndie raisi wa watanzania hatumtaki mbowe a.k.a Nkurunzinza wa tz atakuja kubadili vifungu vya uchaguzi hapa nchini kwetu kama alivyofanya ndani ya chama ametuonyesha tabia yake mapema.........!
 
Uko sawa mno kaka. Na imani yangu Lowassa hawezi kuwa Rais wa nchi hii kamwe.Hawezi kutoka Kikwete akaingia Lowasa. nikuluka mkojo ukakanyaga mavi. Ukawa get ready to take over we shall back you up guys come on.!
Angalia kiwango cha maendeleo ya kiuchumi, kitaaluma, nk kwa kulinganisha na jirani zetu wa Rwanda, Kenya, na hata Burundi ambao wamethubutu kuingia mtaani kukataa ubakaji wa Katiba yao na sasa kilio chao kimesikika - wajeshi wameingilia kati. Hata Warundi wanatuzidi akili!!
 
Yaani sekeseke lote hilo limetokea simu zikiwa hazina chaji ama vipi?

Maana hata maiti watu wanapiga nazo selfie siku hizi.
 
kwani membe,pinda,mwigulu,januari waihudhuria?

Hao walikuwa watu wadogo sana kivyeo enzi hizo. Lowasa alikuwa waziri na pia alikuwa mmoja wa waombea urais ndai ya CCM mwaka 1995 ambapo mwalimu Nyerere alihoji usafi wake kimaadili.
 
Mwita Maranya

Wewe ni kiongozi wa Chadema lakini muda wote fikra zako zipo kwa Lowassa kuliko boss wako Dr.Slaa.
 
Last edited by a moderator:
anakera kichizi.ila mna ubavu wa kumpiga chini?

Hivi na mapene yote aliyotongisha Wakati akiwa sirikalini bado anataka arudi aendelee kitingisha, sion mantik hasw a ya yeye kukazana kutaka kwenda magogoni analake jambo huyu akwii
 
Wewe ni kiongozi wa Chadema lakini muda wote fikra zako zipo kwa Lowassa kuliko boss wako Dr.Slaa.

Kwahiyo afanyeje?hakuna namna mimi naona huyo lowasa angepigwa tu na hilo kundi lake la kijingajinga friends of lowasa,msibani si sehemu ya kufanyia siasa
 

Huyu mtu sijui atapatwa na kitu gani matamanio yake haya ya kutawala yatakapoangukia pua...kweli usakaji wa utawala umemfanya yeye na wapambe wake wakose haya kabisa...

Kwanini anasaka fursa ya kujisafisha kupitia jina la Mwalimu Nyerere. Kitu gani kinamsumbua huyu mtaka kutawala?

Ajifunze kutoka kwa viongozi wa watu namna hii kama inavyoonesha picha. Msiba ni msiba. Si mahali pa kutafuta kujisafisha.


attachment.php


Dkt. Slaa akimpatia pole mjane wa Baba wa Taifa Mama Maria Nyerere, baada ya kutoa heshima za mwisho kwa mwili wa marehemu John Nyerere.


 

Attachments

  • IMG_5246.JPG
    IMG_5246.JPG
    349.6 KB · Views: 1,238
Mwita Maranya

Huyu ndugu ni wa ajabu saba. Majuzi ka askofu mmoja Tabora alikuwa na hepobethidei yake. Akawatumia baadhi ya Maaskofu wa UKAWA kumletea invitation aje awe mgeni rasmi, walau wapate mapesa yake kujenga girls' hostel. Watu wakajiuliza: Lowasa si Katoliki wala si Msukuma wala si Serkali, alikuwa anamuwakilisha nani? The previous week Shinyanga walikuwa wanamsimika Askofu wao wakamwita Rais awe Mgeni rasmi, hakuna cha hela, ni protokali tu na nasaha. Kustukia wakakuta na Lowasa amekuja yumo miongoni wa mwaumini. Wakati Rais anahutubis, yeye jamaa akawa anmajing'atang'ata tu akaaambulia kuonekanm akitoa sadaka wakati wamatoleo. Si Msukuma, si Mnyamwezi, si Katoliki, si Serkali. Can't someone tell this fellow watu wanakerwa sana na huu unafi? WM
 
Last edited by a moderator:
Mwita Maranya

well mkuu maranya,nimefurahi kwa wana butiama kukataa siasa za kinafiki za hawa wachumia tumbo wanatuchafulia amani ya taifa kwa kulazimisha kutawala watu wasiotaka kutawaliwa nao:A S-rap:
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom