Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

hongera kwa kuingiza siku kachukue chako popote pale lakini huyo ndie raisi wa watanzania hatumtaki mbowe a.k.a Nkurunzinza wa tz atakuja kubadili vifungu vya uchaguzi hapa nchini kwetu kama alivyofanya ndani ya chama ametuonyesha tabia yake mapema.........!

Watanzania sio nyie mnaovizia nyama choma mondoli juu pakee yenu sisi tunasema Lowassa hatumtaki tii ana laana ya baba wa Taifa alishamkataa na sis hatumtaki tiiii
 
Sasa huko lowasa ni kupitilza watu wanaomboleza yeye anataka atie maneno, kwan aliyefark ni babu au bibi yake?
 
Hii ni aibuu sanaa, walitahadharishwa mapemaa, kuwa huyu mtu hajawahi kwenda Butiama tangu Mwalim akiwa hai hata msiba hakuhudhuria
 
Mwita Maranya

Gazeti reeeeeeefu wakati mambo ya Bavicha yanakushinda. LUSINDE ashawaambia SILAHA kachoka kuliko wagombea wote na Ikulu sio Muhimbili ukasema kuna Ward. Hahahah bravo Lusinde
 
Last edited by a moderator:
Mwita Maranya

Hz habari..taarifa sijui za kuandika wakati ukinya...halafu watu wanazishabikia...sijui tukoje tu watanzania...mbona hakuna kitu cha kushabikia hapa....eti wengine habari imeletwa tujadili....tujadili uharo wa mtu aliyekuwa anahara akauleta hapa..kafie mbele na uharo wako pamoja na wanaokuunga mkono
 
Last edited by a moderator:
Hapa Mkuu umeonyesha Chuki binafsi kwa Lowassa ... Yeye amekwenda msibani kama ambavyo viongozi wengine walivyokwenda... Yaani waache kumuadhibu MKapa alieaminiwa na Baba wa Taifa na baadae akamtenda wamdhuru Lowassa ambaye hata JKN alikuja kundua kuwa Walimfitini? Kwanini JKN alimshauri Mkapa amteue Lowassa kuwa Waziri? ... Lowassa hazuiliki kijinga .... mtasubiria sana !!! Mwambieni yule Houseboy awaambie ukweli!....
 
Kumekuwepo na sintofahamu kwangu mimi na pengine kwa wananchi wengine juu ya habari hizi za Edward Lowasa kutokuhudhuria maziko ya marehemu baba wa taifa mpendwa wetu Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Binafsi siamini kama ni kweli Lowasa hakuhudhuria maziko hayo yalifanyika oktoba 1999 huko Butiama. Chonde chonde naomba kuthibitishiwa, mimi pamoja na wengine ambao hatuamini kama ni kweli Lowasa hakuhudhuria maziko hayo.

KAMA HAKUHUDHURIA LIPO LA KUSEMA NA KULIJADILI KWA KINA.


Kuna jamaa kaniambia kuwa tangu Mwaka 1990 Lowasa hajawahi kwenda Butiama hata wakati Mwalimu yupo.

Mwalimu alipatwa Msiba wa kaka yake Kiboko Nyerere Lowasa hakuhudhuria.

Mwalimu alifiwa na Mama yake Mzazi Bibi Mogaya Nyerere watu wote walifika kuhani msiba isipokuwa Lowasa.

Nyerere ameugua mpaka anakufa Lowasa hapata kumwona wala kufika kutoa pole.

Msiba umefanyika Butiama, Nchi nzima ilizizima, Watu wengi walifika Lakini Lowasa hakufika.

Leo ameenda Msibani hayo ndiyo matokeo yake.
Kivuli cha Mwalim bado kinamfuata.

Huyu mtu wenu ana walakini. Kazi ipo.
 
Kuna watu sijui wanalipwa na nani kusema uongo
 
Mwita Maranya

Umepost upuuzi wa kiwango cha juu sana!!hivi unadhani Lowassa ni mpuuzi kiasi hicho😕
 
Last edited by a moderator:
hivi ni nani yule aliyekuwa anamuwinda yule mzee ambaye alikuwa katibu ya mwalimu baada ya yeye kuhojiwa na raia mwena kwamba mwalimu alimtosa 1995
 
Lowassa-akiwasili-msibani-Butiama-620x308.jpg


[h=1]Team Lowassa wazimwa msibani kwa Nyerere[/h]Posted by: Erasto Stanslaus 3 hours ago 0 Comments 104 Views


  • HARAKATI za wafuasi wa Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowassa za kutaka kutumia msiba wa mtoto wa hayati Baba wa Taifa, aitwaye John Nyerere, kufanya kampeni za urais, zimegonga ukuta baada ya wananchi kuwazuia. Anandika Mwandishi Wetu … (endelea).
    MwanaHALISIOnline limedokezwa kuwa dalili za wafuasi hao maarufu kama "Team Lowassa" kutaka kumnadi kada huyo, zilianza kuonekana tangu alipowasili akiwa miongoni mwa viongozi waliohudhuria mazishi hayo yaliyofanyika leo nyumbani kwa hayati Julius Nyerere, kijijijini Mwitongo- Butiama.
    ​
    Wafuasi wa Lowassa ambaye anatajwa kuwa mmoja wa makada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wanaousaka urais mwaka huu, wamekuwa wakiendesha harakati za kumtangaza katika makundi mbalimbali wakidai ndiye anafaa kurithi mikoba ya Rais Jakaya Kikwete.
    Mtoa taarifa wetu, ameeleza kuwa, "Team Lowassa walidhani mtu wao angekuwa kwenye ratiba ya viongozi wakuu watakaoitwa kutoa neno la rambirambi kwa familia.
    "Hivyo, waliandaa fulana zenye maadishi ya kumshawishi Lowassa agombee urais, ambazo wangezivaa na kumshangilia mara baada ya jina lake kutambulishwa."
    Kwa mujibu wa chanzo hicho, baadhi ya wakazi wa Mwitongo walio karibu na familia ya Nyerere waliushtukia mkakati huo mapema na hivyo wakautibua kwa kuwazuia wasivae fulana hizo, wakidai hiyo sio sehemu ya kufanya siasa.
    Ameongeza kuwa "huwezi kuamini. Hakuna popote alipotajwa Lowassa katika ratiba, jambo lililowaduwaza wafuasi wake, huku msaidizi wake aliyekuwa ameshikilia bahasha ya rambirambi, naye asijue la kufanya."
    Msiba huo, ulihushuriwa na viongozi mbalimbali wakiwemo mawaziri watatu, Stephen Wassira (Kilimo na Chakula), Dk. Asha-Rose Migiro (Katiba na Sheria), Gaudencia Kabaka (Kazi na Ajira), vyama, dini na wananchi.
    "Dk. Migiro ndiye alipewa nafasi ya kusoma salaam za rambirambi kwa niaba ya Serikali huku waziri Wassira akisoma salaam za wabunge wa mkoa wa Mara," kilisema chanzo hicho.
    John Nyerere (58) ni mtoto wanne wa Nyerere, alifariki dunia mwanzoni mwa wiki hii jijini Dar es Salaama na kuacha watoto wanane




 
Back
Top Bottom