Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

Lowassa apigwa Stop kwa Mwl. Nyerere Butiama

Ni Tanzania tu watu wake wanamtaka mwizi awe Rais. Uingereza tu pale kashifa ya baba ni ni pigo kwa familia nzima hakuna anaweza kulamba madaraka maisha. Sijui tumelogwa na nani na nadhani aliyetuloga alikwisha kufa.
 
Kumekuwepo na sintofahamu kwangu mimi na pengine kwa wananchi wengine juu ya habari hizi za Edward Lowasa kutokuhudhuria maziko ya marehemu baba wa taifa mpendwa wetu Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Binafsi siamini kama ni kweli Lowasa hakuhudhuria maziko hayo yalifanyika oktoba 1999 huko Butiama. Chonde chonde naomba kuthibitishiwa, mimi pamoja na wengine ambao hatuamini kama ni kweli Lowasa hakuhudhuria maziko hayo.

KAMA HAKUHUDHURIA LIPO LA KUSEMA NA KULIJADILI KWA KINA.
 
Itakuwa kweli. Hilo Jambazi sugu lisingeweza kuhudhuria mazishi yale. Harufu yake ya kunuka rushwa wkt wote ndicho Mwalimu alikuwa hataki kukisikia kutoka kwa fisadi papa lowasa
 
Rais wa mioyoni mwa watanzania Dr W.P.Slaa huwa haajiri watu wa kumshangilia yeye anashangilika automatically.Akiingia hapo watu watalipuka kwa shangwe na kujisahau kwamba wako msibani.
 
Ni wakati wa kuwaza matatizo na changamoto za watu weusi kuliko kumuwaza mtu mwenye kashfa za ufisadi ambaye hata hajasafishwa. Tuna mengi ya kuwaza juu yetu kama vile Democrasia, Uchumi Sayansi na Technologia, tushirikiane kuwaza juu ya rasmali zetu nini cha kufanya ili tuache kuyategemea mabeberu na vijibwa vyake mawazo tegemezi na kuepuka utumwa kwa TAIFA letu.
 
kwani butiama ni mbinguni?

sio mbiguni lakini wenye mji (wenyeji) wanaonekana hawataki maigizo ya kisiasa yafanyike katika mji wao tena kwa kutumia msiba wa kumuaga mpendwa wao. Huyu Mhe Fisadi EL anazidi kujishushia heshima kwa kufanya maigizo ambayo hata wale watoto wa sekondari za kata wanayatambua wazi kuwa ni maigizo.
 
ENL hakikisha unaumaliza huu uchifu wa Wanzagi,serikali hii unauonea haya wakati zama za uchifu kwishney!
 
aibu yako lowasa alikua hapa na tumezika na amepanda uwanja mdogo wa musoma.......!
 
Ni Tanzania tu watu wake wanamtaka mwizi awe Rais. Uingereza tu pale kashifa ya baba ni ni pigo kwa familia nzima hakuna anaweza kulamba madaraka maisha. Sijui tumelogwa na nani na nadhani aliyetuloga alikwisha kufa.

Angalia kiwango cha maendeleo ya kiuchumi, kitaaluma, nk kwa kulinganisha na jirani zetu wa Rwanda, Kenya, na hata Burundi ambao wamethubutu kuingia mtaani kukataa ubakaji wa Katiba yao na sasa kilio chao kimesikika - wajeshi wameingilia kati. Hata Warundi wanatuzidi akili!!
 
kwani butiama ni mbinguni?

Sio mbinguni mkuu ila kuna hadhi yake (nadhani)ndio maana huyo jamaa kataka kwenda kupandishia chati yake ya kisiasa, vinginevyo angekausha tu kama kwenye misiba mingine.
 
Back
Top Bottom