Lowassa anyimwa Visa ya kuingia UK?


K

Kimbembe

Senior Member
Joined
May 14, 2006
Messages
122
Likes
0
Points
0
K

Kimbembe

Senior Member
Joined May 14, 2006
122 0 0
Ninapewa habari muda huu kwamba ndugu aliyekuwa Waziri Mkuu asiye mstaafu kwa mujibu wa Sheria baada ya kuondoka toka Dodoma na kutulia Dar kabla ya kwenda Monduli aliomba Visa ya kwenda UK akapigwa chini.Habari za kupigwa chini kwenye maombi yake hazijajulikana lakini nadhani vyanzo vya Ubalozi wanasema hawakutaka akasemee nje na pia walikuwa na wasi wasi alikuwa anataka kuhangaika na pesa zake kwenye account za nje .

Habari zikija nitawapa na kama kuna mwenye kujau zaidi karibu uendeleze hapa .
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Ninapewa habari muda huu kwamba ndugu aliyekuwa Waziri Mkuu asiye mstaafu kwa mujibu wa Sheria baada ya kuondoka toka Dodoma na kutulia Dar kabla ya kwenda Monduli aliomba Visa ya kwenda UK akapigwa chini.Habari za kupigwa chini kwenye maombi yake hazijajulikana lakini nadhani vyanzo vya Ubalozi wanasema hawakutaka akasemee nje na pia walikuwa na wasi wasi alikuwa anataka kuhangaika na pesa zake kwenye account za nje .

Habari zikija nitawapa na kama kuna mwenye kujau zaidi karibu uendeleze hapa .
Ungejiandaa vizuri na ukaja na habari kamili.


Mtu hawezi kunyimwa viza eti kwa sababu ataenda "kusemea nje" au "kuhangaika na pesa" zake kwenye a/c za nje.

Usigeuze jamvi hili makini kuwa kama kijiwe cha kunywa kahawa
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Ungejiandaa vizuri na ukaja na habari kamili.


Mtu hawezi kunyimwa viza eti kwa sababu ataenda "kusemea nje" au "kuhangaika na pesa" zake kwenye a/c za nje.

Usigeuze jamvi hili makini kuwa kama kijiwe cha kunywa kahawa

Kwa kuongezea Visa yenyewe ya kunyimwa kwa sababau hizo sio ya UK...!! Labda nchi nyingine...
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Hawa wadaku wengine kwa nini hawaziweki hizi habari kwenye udaku? mods, tafadhali pelekeni hii habari kwenye udaku, yaani inawekwa kwenye habari mpya au kwa kimombo "breaking news" na ma mods mnakubali.
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,677
Likes
348
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,677 348 180
Jamani, naona hamko fair kwa jamaa aliyeanzisha mada hii. Key word, amesema anadhani. Sasa kwa nini mseme hii ipelekwe udaku?
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,105
Likes
463
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,105 463 180



Kwa kuongezea Visa yenyewe ya kunyimwa kwa sababau hizo sio ya UK...!! Labda nchi nyingine...
Yebo Yebo,hapo sijakupata vizuri ndugu yangu
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Jamani, naona hamko fair kwa jamaa aliyeanzisha mada hii. Key word, amesema anadhani. Sasa kwa nini mseme hii ipelekwe udaku?
Ndio maana nikamshauri angejiandaa kabla ya kuja na hii habari, kwa uzito wake kuimwaga hapa kwa "kudhani" si sahihi kabisa
 
K

Kimbembe

Senior Member
Joined
May 14, 2006
Messages
122
Likes
0
Points
0
K

Kimbembe

Senior Member
Joined May 14, 2006
122 0 0
Narudia kwamba tena kusema kwamba sababu kamili ya kunyimwa hazijawa clear .Bado nina ninatafuta uhalali wa hii habari .Nikiwa na habari sahihi nitasema ila ukweli wa kinyimwa Visa si udaku Lowasa kanyimwa Visa ya UK .
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,482
Likes
367
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,482 367 180
He has our diplomatic passport, does he still needs a Visa to enter UK?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Kishoka,
Hata diplomatic passport zinahitaji visa kwa baadhi ya nchi.
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
Narudia kwamba tena kusema kwamba sababu kamili ya kunyimwa hazijawa clear .Bado nina ninatafuta uhalali wa hii habari .Nikiwa na habari sahihi nitasema ila ukweli wa kinyimwa Visa si udaku Lowasa kanyimwa Visa ya UK .
Siku nyingine jiandae kwanza kabla ya kuja na udaku kama huu hapa! Sio uje na udaku halafu ndio uende kujiandaa. Do the other way round. ok?
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Jamani, naona hamko fair kwa jamaa aliyeanzisha mada hii. Key word, amesema anadhani. Sasa kwa nini mseme hii ipelekwe udaku?
Nakubaliana na wewe. Kuna 'udaku' mwingine unafanya vichwa vijisugue kutoa mawazo. Kwa mfano nilikuwa na wazo lifuatalo;

Kwa nini tusipetition hizi balozi zilizopo TZ ili zote ziwanyime viza washukiwa wote wa Richmond, EPA, BOT n.k. mpaka hapo ukweli utakapojulikana? Maana serikali haijali kwa vile wengi waliomo ni wahusika otherwise wangeharakisha kuwanyang'anya pass zao kama walivyokuwa na haraka ya kuwatia ndani moderators wa JF. Waungwana mnasemaje??
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Ninapewa habari muda huu kwamba ndugu aliyekuwa Waziri Mkuu asiye mstaafu kwa mujibu wa Sheria baada ya kuondoka toka Dodoma na kutulia Dar kabla ya kwenda Monduli aliomba Visa ya kwenda UK akapigwa chini.Habari za kupigwa chini kwenye maombi yake hazijajulikana lakini nadhani vyanzo vya Ubalozi wanasema hawakutaka akasemee nje na pia walikuwa na wasi wasi alikuwa anataka kuhangaika na pesa zake kwenye account za nje .

Habari zikija nitawapa na kama kuna mwenye kujau zaidi karibu uendeleze hapa .

niliposema kuwa tuachane na mambo ya kucopy news from magazeti yetu a,bayo hayana credibility nilimabisha kuwa tuwe makini kwenye sources na hata kama source ikiwa makini basi tuwe tunachambua news kbla ya kuimwaga humu

thatsa what i meant by setting the agenda
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Taratibu za kuomba Viza kwa Diplomatic passport-holders ni tofauti na za akina sie. Hawa wanaombewa na foreign na hawalipii viza fees na incase watanyimwa viza balozi husika hutoa maelezo kwa maandishi kwenda foreign office.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135

niliposema kuwa tuachane na mambo ya kucopy news from magazeti yetu a,bayo hayana credibility nilimabisha kuwa tuwe makini kwenye sources na hata kama source ikiwa makini basi tuwe tunachambua news kbla ya kuimwaga humu

thatsa what i meant by setting the agenda
I beg to differ.​
Sio kila nyuzi lazima sosi yake ijulikane. Lakini ni uzito wa suala ndio unaosababisha iwe news au la. Ni vema imeletwa hii ya huyu fisadi mkuu ili wenye masikio makubwa zaidi kuliko Bw. Kimbembe nao wajaribu kudadisi zaidi. Tusimkatishe tamaa ila tuendelee kum-mminya ili atuletee zaidi vile anavyozipata hizi nyeti bubu.
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Kichwa cha habari ni: Lowasa anyimwa Visa ya kuingia UK.

Inaonekana mleta habari anao uhakika na hilo. Asilo kuwa na uhakika nalo ni sababu zilizofanya anyimwe visa.

Hili jambo la kunyima visa viongozi wanaoshukiwa kujihusisha na rushwa ni la kawaida kabisa siku hizi kwa ubalozi wa UK.
Kenya yamekwishawapata wengi; kama vile Chris Murungaru na the 'Total Man' wa kule Keito.

Wakenya wanayajua sana haya, na yanawaogopesha sana.

Sitashangaa hata kidogo kama UK sasa wameamua kuishushia ngoma hiyo ngoma Bongo.
 
K

Kimbembe

Senior Member
Joined
May 14, 2006
Messages
122
Likes
0
Points
0
K

Kimbembe

Senior Member
Joined May 14, 2006
122 0 0
I beg to differ.​
Sio kila nyuzi lazima sosi yake ijulikane. Lakini ni uzito wa suala ndio unaosababisha iwe news au la. Ni vema imeletwa hii ya huyu fisadi mkuu ili wenye masikio makubwa zaidi kuliko Bw. Kimbembe nao wajaribu kudadisi zaidi. Tusimkatishe tamaa ila tuendelee kum-mminya ili atuletee zaidi vile anavyozipata hizi nyeti bubu.
Nina fuatilia issue hii yote mie nitakuja na habari kamili za Visa na Lowasa kutoswa sijakurupuka ila nimewahi kupakua kabla hakijaiva .
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
He has our diplomatic passport, does he still needs a Visa to enter UK?
ILE YA WEAZIRI MKUU KASHANYANG'ANYWA kwa sasa anayo passport ya kidiplomasia ya kawaida tu kama wabunge wengene nadhani ya waziri mkuu ni no 4 so hawezi kuwanayo tena
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,105
Likes
463
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,105 463 180
Huyu mwenzetu maesikia tetesi (kumbukeni Richmond nayo ilianza kama tetesi) na ameiweka hapa akisema bayana kuwa kama kuna mtu mwenye data zaidi aongezee.Sasa kosa lake liko wapi?How many times watu wamekuja hapa na mawazo yao binafsi ambayo definitely source ni wao wenyewe (holders wa mawazo hayo).

Udaku ni kusema Lowassa kajiunga na chadema but kusema "kuna habari/etetsi kuwa lowassa ana mpango wa kujiunga na chadema" sio udaku.Ni muhimu kila habari iwe na chanzo lakini vp kuhusu tetesi kwa mfano hiyo ya dude liitwalo AGENDA 21?Au vipi kitu kitwacho "MTANDAO" ambacho licha ya kutajwa sana hakuna mahala popote panapozungumzia dude hilo lilivyoundwa,lilikuwa/lina members wa ngapi,etc.

Tukitaka source kwenye kila posts,then hii itageuka kuwa sehemu ya ku-copy na ku-paste tu ilhali kuna habari lukuki za mtaani (na tusisahau kuwa hatuna transparent media inayoweza kuandika kila kitu).Naamini kwamba iwapo tetesi hii ingepostiwa na "jina linaloaminika" wala isingeshutumiwa namna hii.Let's be fair for our own JF's benefits.
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
jamanieee huyu ELnimebahatika kupanda nao ndege moja leo yeye na mkewe na wanaelekea israel kuhiji tumeachana nao addis ababa airport kwa kweli nimeshangaa kuwaona wanaenda hija kweli watu wakipatwa na matatizo sijui ndio wanamkumbuka mungu au?
 

Forum statistics

Threads 1,214,032
Members 462,499
Posts 28,499,246