amehudhuria misiba mingapi???wewe umeiona hiyo tu............mbona msiba wa PETER KISUMO mlimzuia??Mamvi anaharibu sana kususia msiba. Hata jana hakuonekana kumuaga marehemu Mungai.
Ulienda kukagua Nani kaja Nani hajaja msibani?Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Usiwe na akili ya kilofa. Nilimzuia mimi na nani?.....mbona msiba wa PETER KISUMO mlimzuia??
Hoja yako ya kipuuzi sana.... Basi tutajie viongozi woooote waliohudhuria. Mbona una gubu hivyo na mzee wa watu. Hapo mtaani kwako kila msiba huwa unahudhuria? .... KAMA WE WA KIUME JIREKEBISHE. MBAAAAAAFU.Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Ee labla aanze kujibu hilo zen twende upande wa pili. Tena baba J c alikuwa na safari ya kwenda .... lkn hakwenda kwa 7bu ya ishu ya bukoba afu sasa hata huko bk hakwenda na adi leoKwani jamaa BUKOBA kaenda mbona hamuulizagi hilo mmeng'ang'ania Lowassa
Haha hahah hahahhahah wee jamaaa wewe huna baba? Lowassa ana familia yake na watoto wake wanajulikana, wewe sio mmoja wazo. Uchungu mkali hivyo unaupatia wapi?Hoja yako ya kipuuzi sana.... Basi tutajie viongozi woooote waliohudhuria. Mbona una gubu hivyo na mzee wa watu. Hapo mtaani kwako kila msiba huwa unahudhuria? .... KAMA WE WA KIUME JIREKEBISHE. MBAAAAAAFU.
Alikuwa anachunga N'gombeLowasa yupo Marekani na
Povu!Msiba wa sitta hata sisimizi hakutakiwa kuhudhuria ilitakiwa mwili wake uchomwe moto na majivu yake yakatupwe kwenye kina kirefu cha bahari ili kwamba jina lake lipotee milele
Yuko nje kikazi..alikuwa na Appointment Na USA President-elect .Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Mwinyi, mama Mwinyi, mama Mkapa, mama Mwinyi 2 wote hao hawakuwepo sasa Lowasa ni nani nchi hii? Yes alikuwa Waziri mkuu na waziri lakini CCM inamuitaje? Fisadi. Mlitaka aje ili mumung'onge kama Kaka Sumaye alivyoachwa kukaa mbali na Nkapa maili mbili eti sijui aliona ana ukoma pale wakati wa kuaga Mungai??? Heri wafu wazike wafu wao.Ndo hapo sasa, wampumzishe khaaa
Mkuu kama huna DATA PLEASE Funga Domo lakoMamvi anaharibu sana kususia msiba. Hata jana hakuonekana kumuaga marehemu Mungai.
Ni kwamba hakuwepo.
Mpaka atakaposema yeye kuwa alikuwa wapi ndio tutajua alikokuwa.
Bado hamjajifunza? Usimjaribu bwana Mungu wako na kumpangia watu wa kutangulia kufa.Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?