Lowassa alikuwa wapi wakati wa kumuaga Marehemu Samwel Sitta?

Lowassa alikuwa wapi wakati wa kumuaga Marehemu Samwel Sitta?

Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya EPA?
Ni kwamba Lowassa siyo Mungu kwamba kila jambo aliweze, siyo lazima kila msiba awepo, ila kama una jambo unalolijua liseme usituumize vichwa!
 
jf siku hizi imejaa vitoto sijui ama sijui ndo siasa zimetawala kwenye maubongo yetu watanzania??yaani kila kinachofanywa au anachoshiriki upande mmoja basi na upande mwingine afuate huu ni upuuzi aseee kuna mambo ya muhimu ya kudiscuss kama taifa sio huu upuuzi wakila siku kuja kuuliza why fulani ni upuuzi....
 
Back
Top Bottom