ras jeff kapita
JF-Expert Member
- Jan 4, 2015
- 22,728
- 34,860
Babiyo alikuwepo?
Povu la nini?Mpuuzi wewe!
Hacha umbea.Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Umbea UPI mshelawadu mwenzangu?Hacha umbea.
We unamuwaza Lowassa tu......kakufanya nn......?unaumia ukimckia.....kwani Hashim Rungwe alikuwepo...? SIASA ZIMEKUARIBU.
Ni kweli hata Chadema walimtukana sana kwa miaka mingi..tena ndo waliwafanya hata ccm wamtukane na kumkaya ili kuua soo.Kamanda Lowassa hana kinyongo kamwachia Mungu mbona CCM mmemtukana sana lakini kanyamaza?
Isanga family Kisa tu nimeuliza kwanini Lowassa hakuonekana msibani?Bujibuji fanya mazoezi mkuu kuamsha ubongo huwa unakua na nyuzi nzuri sasa naona unaanza kupotea.
..
umesomeka vyema mkuuNi kwamba hakuwepo.
Mpaka atakaposema yeye kuwa alikuwa wapi ndio tutajua alikokuwa.
Kwa nyongeza kama walikuwa wanataka awepo wangemtumia barua ya mwaliko.Lowassa kutohudhuria misiba ya watu hawa wawili sio issue. Kwani kulikuwa hakuna wawakikishi wa Chama pale? Kwa Mungai alikuwepo Sumaye, Msigwa na Prof J, kwa Sitta alikwepo Freeman na wabunge wengine. Shida ipo wapi?
Hashim Rungwe ndio yule aliyechezesha mechi ya Coastal Union na Kinondoni Municipal Council Mkwakwani Tanga na kuambulia kipigo cha mbwa mwizi?We unamuwaza Lowassa tu......kakufanya nn......?unaumia ukimckia.....kwani Hashim Rungwe alikuwepo...? SIASA ZIMEKUARIBU.
Mi mkenya na wewe mnani?????? nawe hodari kwa kuminyaniuliwaanga; umekuwa mkenya?
Wakenya wanasema uliwaanga badala ya uliwaaga. Unawaiga hao manyan'gau?Mi mkenya na wewe mnani?????? nawe hodari kwa kuminyani
Aisee na alivyokauzu hivo pata picha anavyotembea..Braza bujibuji kuna sred yko moja hivi miaka mitatu iliyopita kila nikiikumbuka huwa nacheka sana sijui nani aliamua kukuchafulia jina looh......