Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,148
- 33,027
Ha ha ha chama gani hicho?Wewe na chama chako cha kilofa
Ha ha ha chama gani hicho?Wewe na chama chako cha kilofa
Braza bujibuji kuna sred yko moja hivi miaka mitatu iliyopita kila nikiikumbuka huwa nacheka sana sijui nani aliamua kukuchafulia jina looh......Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Ni kweli. Hata Shein na ruksa sikuwaonaKwa nini huulizi Mohamed Shein au Ali HASSAN Mwinyi au john malecela??
Kila mtu ana ratiba zake sio lazima afuate ratiba ambayo mtu mwingine anawazaNi kweli. Hata Shein na ruksa sikuwaona
DuhMema 1,000,000,000 ufutwa na baya 1.
Wewe kila Kitu Udikteta!Je unajua sio vema kusema jambo kwa kuhisia hisia kama mwendawazimu?Acha udikteta.
Teh teh mimi ni mgeni humu ila nadhani nimeiona sijui nini bikini ?Braza bujibuji kuna sred yko moja hivi miaka mitatu iliyopita kila nikiikumbuka huwa nacheka sana sijui nani aliamua kukuchafulia jina looh......
Mwendawazimu ni wewe usiyeelewa kitu chochote.Wewe kila Kitu Udikteta!Je unajua sio vema kusema jambo kwa kuhisia hisia kama mwendawazimu?
Misiba mingine alikuwa anaenda wanamzuia njiani,sasa hivi wanamuulizia.Wabongo bana.....Povu tuu,kwani alikwambia yeye kila msiba lazima ahudhurie,?
Wewe ulikuwa wapi au ulikuwa unaumwa?
1 ya 4
Pole sana .Kwa NA mawazo YAKO finyuMwendawazimu ni wewe usiyeelewa kitu chochote.
Upuuzi mtupu.Pole sana .Kwa NA mawazo YAKO finyu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] khaaa hii kweli jf ya kiutu uzima loohBujibuji fanya mazoezi mkuu kuamsha ubongo huwa unakua na nyuzi nzuri sasa naona unaanza kupotea.
..
Mpuuzi wewe!Upuuzi mtupu.