Lowassa alikuwa wapi wakati wa kumuaga Marehemu Samwel Sitta?

Lowassa alikuwa wapi wakati wa kumuaga Marehemu Samwel Sitta?

Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Lowasa sii MTU wa mchezo mchezo
 
Yaan angekuwepo vichwa vya magazeti kesho vingepambwa na habari. "Lowassa atinga msibani kwa Sitta"
"Lowassa awa gumzo msiba wa Sitta" dah yan huyu mzee cjui huwa ana nyota gan
 
Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Lowasa yuko USA ameenda kumpongeza TRUMP kwa kuishinda DEMOCRATIC
 
Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Ama kweli Lowasa ni habari ya mujini.
Mimi huwa sina muda na mambo ya watu kwani yangu yananitosha
 
Hivi lema aliwahi kuaga mwili bungeni au bado ananyea debe?
 
Nyoka wake msipige chenga alikuwa wapi?
Umesoma lakini umeshindwa kujua nimeandika nini!!!!
Umeonyesha dalili za kutokujua kuelewa jambo linalopoteza maana ya kujua kwako kusoma.
 
Mamvi anaharibu sana kususia msiba. Hata jana hakuonekana kumuaga marehemu Mungai.
Misiba iko mingi tu, sio mpaka ya watu maarufu ndio mnao inafaa kila mtu kuwepo. EL alikuwa kwenye mazishi mengine Zenji. Mfurahiini basi, au mlitaka aje, mseme anafanya siasa au mkutano was hadhara?
 
Misiba iko mingi tu, sio mpaka ya watu maarufu ndio mnao inafaa kila mtu kuwepo. EL alikuwa kwenye mazishi mengine Zenji. Mfurahiini basi, au mlitaka aje, mseme anafanya siasa au mkutano was hadhara?
Haya sawa, asante kwa taarifa.
 
Back
Top Bottom