yakowazi
JF-Expert Member
- Feb 9, 2012
- 1,771
- 627
Kumbe manyan'gau je mbona husemi wewe ni nani wao wanasema eti wewe kenge au...........Wakenya wanasema uliwaanga badala ya uliwaaga. Unawaiga hao manyan'gau?
Kumbe manyan'gau je mbona husemi wewe ni nani wao wanasema eti wewe kenge au...........Wakenya wanasema uliwaanga badala ya uliwaaga. Unawaiga hao manyan'gau?
[emoji23] unaikumbuka ile sred?Aisee na alivyokauzu hivo pata picha anavyotembea..
Lofa mkubwa wewe. Sahihisha hicho Kiswahili chako na sio kujifanya mjanja wakati ni mjinga.Kumbe manyan'gau je mbona husemi wewe ni nani wao wanasema eti wewe kenge au...........
Ana beef naye hadi siku ya mwisho ya Ngoyai maan pale ndipo alipompotezea ramani za kuwa prezidaa!Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Lofa mkubwa wewe. Sahihisha hicho Kiswahili chako na sio kujifanya mjanja wakati ni mjinga[/QUOTE]
Kumbe we hodari unawajua wajinga mbona na wewe kama hivyohivyo au////////////
Wewe umehudhuria misiba yote iliotokea mtaani kwako?Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?
Mimi ndio mtoa rohoWewe umehudhuria misiba yote iliotokea mtaani kwako?
sasa mkuu unatutisha, ina maana umemtoa roho 6 ili uone kama EL atahudhuria? Mtoe na jamaa basi.Mimi ndio mtoa roho
Huyu simtoi hadi awe Rais wa Bongolandsasa mkuu unatutisha, ina maana umemtoa roho 6 ili uone kama EL atahudhuria? Mtoe na jamaa basi.
Leo Ndugu yangu Edward N. Lowassa hakuonekana kwenye kutoa salamu za mwisho kwa Samwel J Sitta.
Je ni kwamba Lowassa anaumwa au bado ana uchungu wa ile kashfa ya Richmond?