Lowassa akimbia Mdahalo wa Wagombea Urais

Lowassa akimbia Mdahalo wa Wagombea Urais

Lowasa mhuni wa vijiweni tu hana hoja hana confidence ila ana jaziba na ujasiri wa kifisadi.
Jambazi sugu na fisadi papa lowasa hawezi kuwa rais wa nchi hii
 
Mdahalo huu kwasasa hauna tija kwa Lowassa na wagombea wengine ...

Mdahalo unaosubiriwa ni ule wa mgombea wa CCM na Ukawa au upinzani maana unaweza kupambanua ilani za vyama tofauti na malengo anuai ya vyama
 
that will be presidential debate for ccm candidates who wants to run for election.
 
Tatizo letu vijana wa kisasa tunaangalia mambo kishabiki na kwa upeo wa karibu Sana ( dormant mind) ...

Mdahalo huo cyo lazima kila mgombea ashiriki na hata ktk utaratibu na kanuni za msajili wa vyama hakuna hicho kipengele kuwa usiposhiriki mdahalo unapoteza sifa
 
Lowassa utendaji wake ni kipimo tosha na majibu ya huo mdahalo wenu ..

Anyway all the best kwa hao watakaojaaliwa kuhudhuria ...
 
Midahalo ndo inaanza,wote watashiriki tu.Subira ni muhimu, hauwezi kuıtisha mdahala kwa mambo nyeti then ukawa na waongeaji 15.Wote watashiriki na baada ya kupitishwa watafanya tena.Mbona hii midahalo imekuwa inafanyika hata kabla?Hata zıle dk 45 za Buhohela ni mdaharo na wengi wameshiriki,SUMAYE,SITA,MEMBE,NYARANDU,MAKAMBA,LOWASA n.k.Tusıwe na kiwewe, yetu macho.

Unajua maana ya mdahalo ndugu?yale ni mahojiano, sio mdahalo.Na kwenye mahojiano unaweza kupewa maswali kabla ya kufika kwenye kipindi.Hivyo kujibu kwenye mahojiano kama yale sio kigezo cha kujua.


Ndio maana ya mdahalo, unawekwa pale kati, inawekwa mada unajadili, mnachallengiana, mnachallengiwa, ndio uwezo hasa wa mtu kwenye kujua vitu utauona.
 
Hapa sio Marekani na mdahalo kwa sasa hautasaidia kura za wajumbe wa NEC

Kama hato Tumia mdahalo kama Dodoki la kujisafisha basi asidhani kuwa Wajumbe wa NEC watakuja tumika kama Madodoki kumsafisha huyo Fisadi.....!
 
Association moja iitwayo CEORT imeandaa mdahalo wa wagombea Urais kupitia chama cha mapinduzi ambao utafanyika tar08/06 yani Jtatu,;hata hivyo mmoja kati ya waandaaji ambaye ni Mr. Ali Mufuruki, amesema Lowassa amekataa pamoja na kumweleza kwamba mdahalo utalenga masuala ya kiuchumi ya taifa na sio personal attack, Mzee kakataa.

My take; Lowassa anaonesha hana nguvu wala confidence ya kupambana na wapinzani wake. Hali hii ni CCM kwa CCM, akiwekwa na Dr. Slaa si atakimbia mji?

attachment.php


attachment.php


Lowassa is in the highest level of IQ and popularity

Huo mdahalo waliomwalika its quiet very low quality for his status ni sawa na mkufunzi wa chuo kikuu kushiriki katika mdahalo na nursery school kids its quiet a comedy.

Let the King do other important things for now.
 
Magufuli, Nchemba, Lowassa wakishiriki huu mdahalo itakuwa ndio mwisho wa ndoto ya uraisi kupitia CCM.


Solid step January Makamba...
 
CCM ni wabunifu mno, Mwaka 2010 wakati tunamtaka spika wetu wa bunge, wakaja na parapanda linasema "Gender balance" hapo wote mnakumbuka kilichompata Mzee wa viwango.

Sasa wamekuja tena na hili jipya la midahalo, hapa ni lazima waondoke na mtu.
 
Lowassa nilikuwa namuunga mkono sasa nishaanza kupata mashaka,watanzania tunaingia mkenge kama kjakaya kikwete alikuwa anakimbia midahalo na hakuwahi kushiriki mdahalo hata mmoja.sasa maamuzi magumu yaepi haya anashindwa kujitokeza watu tukamsikia tunaomuunga mkono?anaishi karne gani?
 

Osha na wadau wote wa siasa hawa walioitwa wanaenda kuongea nini?

Ninavyojua mimi raisi kutoka CCM anakwenda kutekeleza sera za CCM ambazo mpaka sasa bado hazijapitishwa rasmi.

Kwa maana hiyo hawa wanakwenda kuongea porojo tu maana CCM haichukui sera binafsi za mgombea na kuziweka kwenye sera ya chama au siyo?

Mwisho watakachoongea pale hakina manufaa kwa taifa hili yatakuwa mawazo yao binafsi na nahisi ndiyo maana Lowassa kakataa sababu anajua hilo.

Kwa mfano; huwezi kuzungumzia ujenzi wa shule au kupanua masoko ya nje wakati kipaumbele kwenye sera ya CCM ya mwaka 2015/20 ni kuimarisha ulinzi na usalama au kilimo kwanza.

Kwa wale wanaCCM kama nitakuwa nimekosea naomba muongozo

Ni maoni huru
 
Last edited by a moderator:
Muacheni Lowassa wa watu msije mkamuua bure,hana shida na mdahalo,shida yake ni kupata urais.

Basi kama shida ni hiyo tu hafai kuwa Rais. Akawe rais huko umasaini monduli.
 
Lowassa is in the highest level of IQ and popularity

Huo mdahalo waliomwalika its quiet very low quality for his status ni sawa na mkufunzi wa chuo kikuu kushiriki katika mdahalo na nursery school kids its quiet a comedy.

Let the King do other important things for now.

panya anapumua kwa shida sana ndani ya mtungi..
 
Ali Mafuruki ujanja ujanja na lobbying na watu wa TPS ndio uliomtoa hana weledi wa kuandaa midahalo anatafuta nafasi tu la kuja ku-lobby serikali ijayo,kifupi ni mchumia tumbo (Opportunist).

Huyu Mafuruku ni yule wa shirika la ndege???
 
Midahalo ndo inaanza,wote watashiriki tu.Subira ni muhimu, hauwezi kuıtisha mdahala kwa mambo nyeti then ukawa na waongeaji 15.Wote watashiriki na baada ya kupitishwa watafanya tena.Mbona hii midahalo imekuwa inafanyika hata kabla?Hata zıle dk 45 za Buhohela ni mdaharo na wengi wameshiriki,SUMAYE,SITA,MEMBE,NYARANDU,MAKAMBA,LOWASA n.k.Tusıwe na kiwewe, yetu macho.
Kiongozi, nenda kwenye kamusi yako ya kiswahili na uangalie maneno haya mawili: MDAHALO na MAHOJIANO!
Buhohela hafanyi midahalo na wageni wake, yeye hufanya mahojiano...hicho kiswahili umejifunzia wapi?
 
Huo mdahalo upo kwenye utaratibu wa Chama cha Mapinduzi ????
Au ni mtu anataka kuvuruga mchakato ? Nani amemtuma ? Katika ratiba ya wagombea ya Chama tawala sijaona Mdahalo?
 
Lowassa is in the highest level of IQ and popularity

Huo mdahalo waliomwalika its quiet very low quality for his status ni sawa na mkufunzi wa chuo kikuu kushiriki katika mdahalo na nursery school kids its quiet a comedy.

Let the King do other important things for now.

You're such a dumb dude I never heard before! Mdahalo ni njia mojawapo ya kufikia wapiga kura wengi bure bila kulipia muda ktk television, kwa kunadi sera na kujitofautisha na wagombea wengine. Wewe kwa akili yako finyu unaona sio level yake? What level is Lowasa? Make watanzania hatuchaguI KINGS bali Raisi. We need someone like us not above us! Nakushauri kufikiria kwanza kabla ya kuweka utumbo hapa!
 

Osha na wadau wote wa siasa hawa walioitwa wanaenda kuongea nini?

Ninavyojua mimi raisi kutoka CCM anakwenda kutekeleza sera za CCM ambazo mpaka sasa bado hazijapitishwa rasmi.

Kwa maana hiyo hawa wanakwenda kuongea porojo tu maana CCM haichukui sera binafsi za mgombea na kuziweka kwenye sera ya chama au siyo?

Mwisho watakachoongea pale hakina manufaa kwa taifa hili yatakuwa mawazo yao binafsi na nahisi ndiyo maana Lowassa kakataa sababu anajua hilo.

Kwa mfano; huwezi kuzungumzia ujenzi wa shule au kupanua masoko ya nje wakati kipaumbele kwenye sera ya CCM ya mwaka 2015/20 ni kuimarisha ulinzi na usalama au kilimo kwanza.

Kwa wale wanaCCM kama nitakuwa nimekosea naomba muongozo

Ni maoni huru
Nakubaliana na wewe kuwa raisi kutoka CCM anaenda kutimiza sera na ilani ya chama kwa miaka hiyo mitano....!
Sasa kazi ya hiyo midahalo ni kumpa mwananchi upeo wa kufahamu nani kati ya hao wagombea/watangaza nia ana uwezo wa kuzisimamia hizo sera na ilani za chama chake? Kuna uwezo binafsi wa mgombea, jinsi gani atazitekeleza hizo sera/ilani, vipi ataisimamia serikali....hayo ni mambo ya msingi mwananchi anatakiwa kuyajua....
 
Back
Top Bottom