Lowassa akimbia Mdahalo wa Wagombea Urais

Lowassa akimbia Mdahalo wa Wagombea Urais

Association moja iitwayo CEORT imeandaa mdahalo wa wagombea Urais kupitia chama cha mapinduzi ambao utafanyika tar08/06 yani Jtatu,;hata hivyo mmoja kati ya waandaaji ambaye ni Mr. Ali Mufuruki, amesema Lowassa amekataa pamoja na kumweleza kwamba mdahalo utalenga masuala ya kiuchumi ya taifa na sio personal attack, Mzee kakataa.

My take; Lowassa anaonesha hana nguvu wala confidence ya kupambana na wapinzani wake. Hali hii ni CCM kwa CCM, akiwekwa na Dr. Slaa si atakimbia mji?

attachment.php


attachment.php

....lakini tukumbuke sisi Mitanzania ndivyo tulivyo. mwaka 2010 kuna mtu hakushiriki mdahalo na bado aakachaguliwa kuwa rais. hadi amepewa na u-professor (mweh!).

si ajabu hata huyu Mitanzania ile ile ikampeleka Magogoni. hadi u-professor atapewa na Wachina (sic)... chezea bongolala wewe!!
 
Lowassa hawezi kushiriki kwenye mdahalo wowote. Hana hoja.

huo mdahalo una lengo gani? Au ndo mambo ya kuchengiana kama muhongo na mengi pale mlimani, watu makini hawahitaji porojo nyingi, kama mdahalo yeye anasubiri wa ndani ya CC.
 
Watu wanamlaumu Lowassa bure. Lowassa hajakimbia mjadala, kilichotokea ni akina Ali Mfuruki kumikimbiza Lowassa katika mjadala. Waandaji wanaposema watazungumzia uchumi bila kumhusisha mtu tayari watakuwa wanamzungumzia mtu.

Hivi utaongeleaje uchumi bila kugusa maeneo muhimu kama nishati? Ukigusa nishati utakuwa umemgusa umeme kama nishati ya awali tuliyo nayo. Hapo utakuwa unazungumzia Tanesco na kisha kumkaribisha 'mchepuko' Richmond

Ukitaja Richmond, majina ya kwanza kutokea ni Lowassa. Kwa mwendo, mfuruki atatuambiaje hawajamkimbiza mzee!

lowasa ni kibaka,ccm imetekwa na vibaka by makongoro
 
lowassa ameonyesha hana uwezo wala confidence ya kupambana na wapinzani wake ndan na nje ya ccm ukimwangalia vzr wakat anatangaza nia arusha alikuwa ayupo confident kwa kile anacho talk they say sametimes how a candidate looks is more important than what he say ukimwangalia body language yake utagundua he is nt serious abt wht he say ukija kwenye debate ni ngumu sana kwa kiongozi yeyote kutoka ccm anaweza kupambana on debate na upinzani


code3381
 
1. Muda wa mdahalo bado, wananchi hawawezi kuchagua mgombea wa CCM, kwa sasa ni wana CCM wenyewe ndio wanaotakiwa kufanya mdahalo sio watu baki kama Mufuruki. Mdahalo wa public unatakiwa uwe baada ya vyama vyote kupitisha wagombea wao. Mdahalo wa Mufuruki sio lazima, Lowassa ana haki ya kutokukubali kwenda bila kujieleza chochote kile.
2. Wagombea wengine kama wassira, ngeleja, makongoro...mbona hawajaalikwa na wala haisemwi majibu yao yalikuwa ni nini ila Mufuruki anatweet majibu ya Lowassa tu kuwa amekataa? Kunani hapo? Mufuruki bado ana super-dealership ya Airtel? Lowassa bado ana super-dealership ya voda?

Nakubaliana nawe,na wala siyo kwa Lowassa tu bali kwa mtafuta tiketi mwingine kupitia CCM akikataa Mdahalo wa Mufuruki ni Sawa.

Vijana wanamageuzi pimeni mitego ya aina hii kwa weledi badala ya kuingia kujitumbukiza kichwa kichwa. Chama kina watafuta Urais zaidi ya 20 unafanyaje Mdahalo hapo??

Taasisi ya aina hiyo baada ya muda itajiingiza ktk midahalo ya Urais. Mtaaza kulalamika,wkt huyo watakao kuwa wanawacheka ni wana CCM! Tuweni makini ktk mijadala ya aina hii.
 
Ali Mafuruki ujanja ujanja na lobbying na watu wa TPS ndio uliomtoa hana weledi wa kuandaa midahalo anatafuta nafasi tu la kuja ku-lobby serikali ijayo,kifupi ni mchumia tumbo (Opportunist).
You are a great thinker mkuu,tujadili issue siyo personality,
 
Watu bhana eti ilani ya ccm,,,mamvi aliposema ataondoa foleni dar alijuaje kama hiyo ndo ilani ya ccm.au maamuzi magumu ya kijinga anayosema atafanya amejuaje kama ndo ilani ya ccm....acheni ushabiki ..uraisi haumaanishi kufata ilani ,,,unamaanisha kwenda kinyume na matarajio ya wengine ili kuleta maendeleo na sera za uchumi zinazoongelea hapa ni macroeconomics policy ambazo hazijalishi ilani ya chama
 
You are a great thinker mkuu,tujadili issue siyo personality,

Ni sawa, lakini ukiwa super-dealer wa Airtel halafu Lowassa ni super-dealer wa Voda, halafu unaandaa mdahalo, halafu katika wagombea wote unamlalamikia Lowassa tu kuwa amekataa kuja bila kusema alikataa kwa sababu gani, wakati kuna wagombea kama ngeleja, makongoro, wassira, magufuli ambao hujawaalika/wala husemi walipoalikwa walitoa udhuru gani, wewe umekomaa na lowassa tu, halafu wako wagombea kama January makamba ambao hata fomu hawajachukua, hata hawajatangaza rasmi lakini wamealikwa..... hapo lazima watu wajiulize...
 
Watu bhana eti ilani ya ccm,,,mamvi aliposema ataondoa foleni dar alijuaje kama hiyo ndo ilani ya ccm.au maamuzi magumu ya kijinga anayosema atafanya amejuaje kama ndo ilani ya ccm....acheni ushabiki ..uraisi haumaanishi kufata ilani ,,,unamaanisha kwenda kinyume na matarajio ya wengine ili kuleta maendeleo na sera za uchumi zinazoongelea hapa ni macroeconomics policy ambazo hazijalishi ilani ya chama

Mantiki ya mdahalo wakati huu ni nini ikiwa bado hakuna mteule? Jamii inafaidika vipi na mdahalo huu wakati wanaochagua wagombea ni vyama husika?
Mdahalo unatakiwa uandaliwe baada ya wagombea kuteuliwa ili jamii iangalie itampigia nani kura. Mdahalo at this time ni premature.
 
Mr. Ali Mafuruki amesema wanaandaa mdaharo wa ngazi ya vyama ili kuwapa nafasi wanaccm kuwapima na baadaye baada ya kila chama kuteua wagombea wao wataandaa mwingine mkubwa zaidi ili sasa wapiga kura wawapime wagombea.
Huu mdahalo utakuwa kwa wagombea wote, wanaanza na ccm tar 8/6/2015 then ukawa tar18/6/2015 na watarudia tena na wagombea wa ccm waliobaki na ikiwezekana watafanya na wagombea watakaopitia vyama vingine
 
Hiyo 8 am mbona imekaa vibaya maana ingekuwa week end walau, Ila siku ha mwajiri na muda ndiyo huo wa kuripoti kazini tutakosa kutazama huo mdahalo. Fikirieni kubadili muda tafadhari
 
lowassa hawez kusimama kwenye podium hata dakika 30 sasa debate ya masaa si atazimia hadharani?
 
Tumpe tu Lowasa awe rais wa kwanza kufia madarakani LOL:teeth:
 
Hivi mnajua kiingilio ni LAKI MOJA? Halafu Lowassa hayupo? hahahaha, ndio maana waandaji wamekasirika!
 
Kipindupindu cha midomo kinawasumbua Chadema. Lowassa hazuiliki. Kumzuia ni sawa na kuzuia tornado kwa mabua. Umeona Mwanza walivyofurika kila mmoja akitaka kuwa mdhamini?
 
Wewe unataka watendaji au washinda debate

Sasa kama huwezi hata kueleza hicho ulichopanga ukaeleweka kwa lugha ya kawaida utatenda nini? Utendaji chimbuko lake ni fikra kwanza zinaanza mkuu. Lkn jambo zuri ni kuwa unajua mh. Lowassa hana uwezo wa kujenga hoja
 
Mzee EL hana haja na midahalo yenu, yeye nguvu yake ni wananchi ambao wameamua liwalo na liwe changuo lao ni EL Midahalo yenyewe inaendeshwa kwa Kiingereza, hivyo haitawasaidia wasemaje kwa vile wapiga kura walio wengi hawaelewi lugha hiyo

Nani kakwambia midahalo itakuwa kwa kiingereza hata kama ndivyo muacheni aende watanzania wawapime watangaza nia wote kwa dhamira zao kwa kuwasikia watawafanyia kitu gani
 
Back
Top Bottom