Lowasa Alichafuka Wapi Mpaka Asafishwe?


A

Antsadism

Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
0
A

Antsadism

Member
Joined Mar 22, 2008
17 0 0
LOWASA ALICHAFUKA WAPI WAPI MPAKA ASAFISHWE?

Nilisoma uzushi mkubwa katika moja kati ya magazeti yatolewayo mara moja kwa wiki siku chache zilizopita.

Pamja na mambo mengine, gazeti hilo liliorodhesha viongozi kadhaa wa CCM na serikali wakiwemo mawaziri, naibu mawaziri na wajumbe wa halmashauri kuu ya taifa (NEC) ya chama cha Mapinduzi.

Katika orodha hiyo ya wajumbe wa NEC wamo wenyeviti na makatibu wa CCM wa baadhi ya mikoa nchini.
Kilichopotoshwa na gazeti hilo ni madai kuwa eti aliyekuwa waziri mkuu wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Edward Lowassa ambaye alijiuzulu wadhifa huo mapema mwaka huu “anasafishwa” na viongozi hao kutokana na kile kinachodaiwa eti alihusika na mkataba wenye utata wa kampuni ya Richmond na serikali kwa ajili ya kuzalisha umeme wa dharura mwaka 2006.

Wazushi wanajaribu kupotosha kwa kadri wawezavyo kuhakikisha kuwa ionekane Lowaqssa alifanya ufisadi katika suala hilo ingawa wanafafahamu ukweli kwamba hakuhusika hata kidogo.

Hata kujiuzulu kwake kutoka katika nafasi aliyokuwa nayo ni hatua ya kisiasa inayoweza tu kufanywa na viongozi wanatanguliza mbele maslahui ya nchi badala ya maslahi yao wenyewe.

Kama angekuwa na maslahi binafsi katika mkataba huo kamwe asingetaka kuuvunja mara mbili na kukataliwa na wanasheria, badala yake angejitahidi kuutetea kwa nguvu zote.

Kwa hiyo, ni uzushi uliovuka mpaka na pia ni uongo mkubwa kudai eti Lowassa anasafishwa wakati hajachafuka chochote.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,978
Likes
121,293
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,978 121,293 280
Hebu tondolee mawazo yako mufilisi. Kama huna la maana la kuandika bora ukae kimya kuliko kutaka kutetea mafisadi na chama cha mafisadi. Na wewe ni mmoja wa mafisadi au unanufaika kwa njia moja au nyingine na ufisadi walioufanya dhidi ya Watanzania?
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,063
Likes
6,860
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,063 6,860 280
LOWASA ALICHAFUKA WAPI WAPI MPAKA ASAFISHWE?

Nilisoma uzushi mkubwa katika moja kati ya magazeti yatolewayo mara moja kwa wiki siku chache zilizopita.

Pamja na mambo mengine, gazeti hilo liliorodhesha viongozi kadhaa wa CCM na serikali wakiwemo mawaziri, naibu mawaziri na wajumbe wa halmashauri kuu ya taifa (NEC) ya chama cha Mapinduzi.

Katika orodha hiyo ya wajumbe wa NEC wamo wenyeviti na makatibu wa CCM wa baadhi ya mikoa nchini.
Kilichopotoshwa na gazeti hilo ni madai kuwa eti aliyekuwa waziri mkuu wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Edward Lowassa ambaye alijiuzulu wadhifa huo mapema mwaka huu "anasafishwa" na viongozi hao kutokana na kile kinachodaiwa eti alihusika na mkataba wenye utata wa kampuni ya Richmond na serikali kwa ajili ya kuzalisha umeme wa dharura mwaka 2006.

Wazushi wanajaribu kupotosha kwa kadri wawezavyo kuhakikisha kuwa ionekane Lowaqssa alifanya ufisadi katika suala hilo ingawa wanafafahamu ukweli kwamba hakuhusika hata kidogo.

Hata kujiuzulu kwake kutoka katika nafasi aliyokuwa nayo ni hatua ya kisiasa inayoweza tu kufanywa na viongozi wanatanguliza mbele maslahui ya nchi badala ya maslahi yao wenyewe.

Kama angekuwa na maslahi binafsi katika mkataba huo kamwe asingetaka kuuvunja mara mbili na kukataliwa na wanasheria, badala yake angejitahidi kuutetea kwa nguvu zote.

Kwa hiyo, ni uzushi uliovuka mpaka na pia ni uongo mkubwa kudai eti Lowassa anasafishwa wakati hajachafuka chochote.
Mkuu,

Unahitaji "proper" training ya kuhusu "spinning".

Ili uwe "successful spiner" inabidi uwe unaelewa kwa ukaribu mambo yoote yaliyojiri hapa forum hasa kuhusu huyo mheshimiwa unaejaribu kumwongelea.

Na hata kama utafanikiwa kufuzu kozi za "spinning" bado utakuwa na kibarua cha ziada ili ueleze ni kwanini Mheshimiwa E.Lowasa ni FISADI na alijiuzuru uwaziri mkuu kutokana na mambo ya KIFISADI.
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
............., mmhhhhhh!mi sitashangaa, aliyepost hii thread hapo akiwa lowassa mwenyewe.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Huyu bwana anakera hata kumjibu, ka-register mwezi wa tatu ila leo ndio kaota kuandika na kupost, kisha kaja na post zake zinazofuatana kila kona za kutetea mafisadi, katoka wapi huyu???????????????? Haweki source hata moja, kama hapa kamwaga porojo zake za kiuongo, na kusingizia magazeti.

Ingekuwa vizuri kama angekuwa na hoja ya kudiscuss sio vituko kama hivi!!

Source yako iko wapi?????????????
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Huyu bwana anakera hata kumjibu, ka-register mwezi wa tatu ila leo ndio kaota kuandika na kupost, kisha kaja na post zake zinazofuatana kila kona za kutetea mafisadi, katoka wapi huyu???????????????? Haweki source hata moja, kama hapa kamwaga porojo zake za kiuongo, na kusingizia magazeti. Ingekuwa vizuri kama angekuwa na hoja ya kudiscuss sio vituko kama hivi!! Source yako iko wapi?????????????
Hawa ndio walimfanya mzee Nyimbo aulize "Alikwina?"
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,434
Likes
5,516
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,434 5,516 280
Kabla hamjauliza alichafuka wapi mwambie aseme aliwajibika kujiuzulu kwasababu zipi.
Then tutajua pa kuanzia.
Ahsante.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
Freedom of speech at its best, as long as hulipi VAT unabwabwaja chochote utakacho! Hata kinyesi unaruhusiwa kukiita ugali- ruksa!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,434
Likes
5,516
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,434 5,516 280
Walishawadanganya wananchi kuwa hata CHURA....RHUKSA!
Jamani...Nani asiyejuwa chura ni sumu na KITIMOTO NI KHARAM kwa wenzetu waislam?
Kweli MWALIMU ALITUCHAGULIA!
SASA UBABA WA TAIFA NI UPI HUO KAMA NYIE NDIO ALIWAWEKA MADARAKANI?
Ukitaka kujuwa kwanini hata sisi tulioko huku ughaibuni hatuna makosa...TEMBELEA HAPA JF!
UTAGUNDUA MENGI.
KWAMBA TAIFA LETU LINAHITAJI MABADILIKO...TENA SI TAIFA TU BALI AFRIKA NA DUNIA!
 
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
168
Likes
12
Points
35
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined Aug 27, 2007
168 12 35
[QUOTE=Antsadism;236347]LOWASA ALICHAFUKA WAPI WAPI MPAKA ASAFISHWE?



eti aliyekuwa waziri mkuu wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Edward Lowassa ambaye alijiuzulu wadhifa huo mapema mwaka huu "anasafishwa" na viongozi hao kutokana na kile kinachodaiwa eti alihusika na mkataba wenye utata wa kampuni ya Richmond na serikali kwa ajili ya kuzalisha umeme wa dharura mwaka 2006.]



Go and get a life.........humpati mtu hapa!!!, but if you are really into it, go back to school.
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
Jamani huyo jamaa ant sijui ni KICHAA au kalogwa maana haeleweki na akisha weka hoja yake ya kipuuzi anatoweka.Ushari tu wana JF Tuachane nae
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
94
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 94 0
Huyu jamaa it is about time aanikwe wazi, ni huyu huyu jamaa mjinga mjinga niliyemsema kwenye topic moja ya Mtanzania na kilio cha Kapepe, yaani jamaa inapokuja kwenye attention na kujipitisha pitisha hata aibu huwa hana, aibu mtu mzima hii duh!

Alianza na Ze-Comedy na ushoga akaona watu wamerukia sana, sasa ndio huyu anaendelea tufike mahali topic zingine zisijibiwe, maana huu ni utoto kwa wale tunaomjua, mara kawa rafiki wa viongozi wa ccm, mara kawa Nchimbi duh jamaa sina hamu, halafu hapa JF yeye ni Chadema sana, wallahi hawa viongozi ni sisi wenyewe!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
64
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 64 135
LOWASA ALICHAFUKA WAPI WAPI MPAKA ASAFISHWE?

Nilisoma uzushi mkubwa katika moja kati ya magazeti yatolewayo mara moja kwa wiki siku chache zilizopita.

Pamja na mambo mengine, gazeti hilo liliorodhesha viongozi kadhaa wa CCM na serikali wakiwemo mawaziri, naibu mawaziri na wajumbe wa halmashauri kuu ya taifa (NEC) ya chama cha Mapinduzi.

Katika orodha hiyo ya wajumbe wa NEC wamo wenyeviti na makatibu wa CCM wa baadhi ya mikoa nchini.
Kilichopotoshwa na gazeti hilo ni madai kuwa eti aliyekuwa waziri mkuu wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Edward Lowassa ambaye alijiuzulu wadhifa huo mapema mwaka huu “anasafishwa” na viongozi hao kutokana na kile kinachodaiwa eti alihusika na mkataba wenye utata wa kampuni ya Richmond na serikali kwa ajili ya kuzalisha umeme wa dharura mwaka 2006.

Wazushi wanajaribu kupotosha kwa kadri wawezavyo kuhakikisha kuwa ionekane Lowaqssa alifanya ufisadi katika suala hilo ingawa wanafafahamu ukweli kwamba hakuhusika hata kidogo.

Hata kujiuzulu kwake kutoka katika nafasi aliyokuwa nayo ni hatua ya kisiasa inayoweza tu kufanywa na viongozi wanatanguliza mbele maslahui ya nchi badala ya maslahi yao wenyewe.

Kama angekuwa na maslahi binafsi katika mkataba huo kamwe asingetaka kuuvunja mara mbili na kukataliwa na wanasheria, badala yake angejitahidi kuutetea kwa nguvu zote.

Kwa hiyo, ni uzushi uliovuka mpaka na pia ni uongo mkubwa kudai eti Lowassa anasafishwa wakati hajachafuka chochote.
Kuna haja ya kumsaidia huyu mwenzetu. I guess kuwa yeye ni mtanzania lakini i really question his patriotism. Ninachofahamu ni kuwa Lowassa amechafuka na amejichafua kiasi kwamba hasafishiki. Alichafuka wapi? moja ya karibu kabisa ni Richmond, na nyingine ni ku-abuse ofisi ya PM. Kumfanya RA awe PM by proxy, na kuwadhalilisha wafanyakazi wengi wa halmshauri na ma-DC wakati yeye mwenyewe ndio bogus. Kama hujui haya ni machache tu, sasa wewe tuambie usafi wa Lowassa. Usije ukadhani hiki ni kigenge cha ignorants na idiots.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,438
Likes
1,326
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,438 1,326 280
LOWASA ALICHAFUKA WAPI WAPI MPAKA ASAFISHWE?

Nilisoma uzushi mkubwa katika moja kati ya magazeti yatolewayo mara moja kwa wiki siku chache zilizopita.

Pamja na mambo mengine, gazeti hilo liliorodhesha viongozi kadhaa wa CCM na serikali wakiwemo mawaziri, naibu mawaziri na wajumbe wa halmashauri kuu ya taifa (NEC) ya chama cha Mapinduzi.

Katika orodha hiyo ya wajumbe wa NEC wamo wenyeviti na makatibu wa CCM wa baadhi ya mikoa nchini.
Kilichopotoshwa na gazeti hilo ni madai kuwa eti aliyekuwa waziri mkuu wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Edward Lowassa ambaye alijiuzulu wadhifa huo mapema mwaka huu “anasafishwa” na viongozi hao kutokana na kile kinachodaiwa eti alihusika na mkataba wenye utata wa kampuni ya Richmond na serikali kwa ajili ya kuzalisha umeme wa dharura mwaka 2006.

Wazushi wanajaribu kupotosha kwa kadri wawezavyo kuhakikisha kuwa ionekane Lowaqssa alifanya ufisadi katika suala hilo ingawa wanafafahamu ukweli kwamba hakuhusika hata kidogo.

Hata kujiuzulu kwake kutoka katika nafasi aliyokuwa nayo ni hatua ya kisiasa inayoweza tu kufanywa na viongozi wanatanguliza mbele maslahui ya nchi badala ya maslahi yao wenyewe.

Kama angekuwa na maslahi binafsi katika mkataba huo kamwe asingetaka kuuvunja mara mbili na kukataliwa na wanasheria, badala yake angejitahidi kuutetea kwa nguvu zote.

Kwa hiyo, ni uzushi uliovuka mpaka na pia ni uongo mkubwa kudai eti Lowassa anasafishwa wakati hajachafuka chochote.
Nenda kalale
 
B

BeNoir

Member
Joined
May 6, 2008
Messages
97
Likes
1
Points
0
B

BeNoir

Member
Joined May 6, 2008
97 1 0
Akili nyingi huondoa maarifa. Kwako nadhani kila kitu kimeondoka.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
wewe umesha choka wakuu ondoeni thread hii mbona huyu anataka kuturudisha nyuma dhidi ya mapambano ya waroho,walafi,wachoyo wachache kama yeye?Jamani ondoeni thread hii kama mnavyo ondoa nyingine.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Kuna mtu jana alipost kuwa huyu anaweza akawa ni ..........
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
mimi jamani nikiwa kama pilato tafathalini naomba nijue kinaga ubaga ufisadi wa lowasa maana bado sijaona realy kosa lake naomba mniweke sawa taratiibu bila jazba
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,907
Likes
2,140
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,907 2,140 280
Please, Ondoa upuuzi wako hapa, Hii siyo forum ya kutetea mafisadi. Nenda kaandike makala magazetini hasa yale ya Mheshimiwa Rost Tamu. Hivi unafikiri Wa Tanzania bado ni Wajinga utawaibia na kisha uje kuwatawala. Tunajua Agenda ya Lowasa na Mafisadi na wapambe wao ni kuutaka Urais Mwaka 2015, thubutu hamtapaona Ikulu tutawang'oa hata ikibidi kwa mtutu wa bunduki. Mmetuchosa.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,907
Likes
2,140
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,907 2,140 280
mimi jamani nikiwa kama pilato tafathalini naomba nijue kinaga ubaga ufisadi wa lowasa maana bado sijaona realy kosa lake naomba mniweke sawa taratiibu bila jazba
Nani akuweke sawa, jiweke sawa mwenyewe ndani ya kichwa chako.......
 

Forum statistics

Threads 1,250,303
Members 481,303
Posts 29,727,544