Livingstone Lusinde: Asante Zitto kwa kutuachia jimbo

Livingstone Lusinde: Asante Zitto kwa kutuachia jimbo

No research no right to speak,kwa taarifa yako Zito kuachia jimbo hakuna uhusiana na suala la kuondolewa CHADEMA,wanaofuatilia masuala haya na kuyadadavua tuliisha jua kuwa Zitto Uchaguzi wa 2015 anaenda Kigoma mjini kwani kwake atapita kama kusukuma mlevi kwani atagombea na mbunge wa sasa wa CCM ambaye wananchi waliisha hamua siku nyingi kuwa iwe awamu yake ya mwisho.Kwa upande wake Zito aliisha one nyota yake jimboni imefifishwa na Kijana mahiri professa aliykuwa professor huko Marekani,kaachia yote akarudi jimboni na kuishi na wanachi kijijini akisadiana nao katika mikakati ya kuleta maendelea,kajenga chuo kikubwa cha maendeleo na utalii,pia yuko mbioni kujenga chuo kikuu jimboni humo,huyo ni mwanachama wa CHADEMA na ni more charismatic na ana mvuto kwa wananchi kuzidi hata Zito Kabwe,pia kama walivyo wabunge wengi wa Kigoma ni mahiri katika kujenga hoja na ni mbishi hata kuzidi Zito.Aliombwa siku nyingi na wananchi agombee jimbo ilo na akakubali,Zito anaelewa kuwa licha ya kura ya maoni hawezi katu kushindanishwa na huyo jamaa jimboni kwake kwani lazima prof atashinda kwa kishindo,aligundua ilo mapema na katika kuangalia point of weakness akagundua ni kwa Serukamba.Hivyo Lusinde kama alikuwa na Ndoto hizo asahau kabisa,jimbo litabaki CHADEMA na mgombea kama watamuweka watapata aibu ya mwaka.Kama anadhani ni uzushi atume mtu jimboni humo afanye utafiti mdogo sana na majibu atayapata.

Tuombe Mungu iwe hivyo mkuu.
Huyo Profesa anaitwa nani?
 
Watu wa kigoma ni wapinzani, lakini upinzani wao ni wakinafiki. Jimbo hilo litaenda tena upinzani.

Ni muhimu Upinzani wowote uchukue hili jimbo kuliko lirudi kwa Ma-CCM...!
Ila usiwe Upinzani wa Kinafiki kama ulivyoainisha.
 
Lusinde ni aibu kubwa kwa wazazi wako. Akili zako zimejaa matusi na uchafu wa kila aina. Yaani Lusinde sijui ulikulia kwenye zizi la ngo'ombe au ulikulia porini??

Wakati wanadamu wanapata ustaarabu wewe lusinde ulikuwa wapi???
Lusinde upo CCM sababu ya uwezo wako wa kusema matusi makubwa. Ni aibu sana!
 
Lusinde ni mmoja wa wabunge wengi wa Ccm wenye fikra pevu na uwezo mkubwa wa kujenga hoja!hongera ccm
 
chademaikichukua nchi cha kwanza wanachomoa kipengele cha ukomo wa uongozi pale magogoni ili slaa na mbowe waongoze milele kwasababu nyerere alisema ukila nyama ya mtu huwezi acha.........
 
Yaani lusinde anadhani wananchi wa kigoma ni sawa na wa kwake kule mtera? Maana wale wananchi hawana mbunge zaidi ya tahira tu.
 
11001908_1394999014145357_8017458378206469793_n.jpg

Livingstone Lusinde ‎TANURU LA FIKRA

Asante Zitto kwa kutugaiwa jimbo sasa kazi ni kwetu tushindwe wenyewe..Tunakushukuru sana Zito Kabwe kwa kuwa mwema kwetu, sasa wacha tukapambane na hao Manyang'au ole wao yamsimamishe mgombea tutashinda kwa asilimia 99.

Zitto hoyeee, CCM Hoyeeee



hawa ndio wabunge wanaofanya kina Zitto na wenzake smart kiasi waonekane kama kina Newton, kumbe kawaida tu. very sad indeed
 
Kitendo cha Mbunge Livingstone Lusinde cha kumshukuru Zitto Kabwe kwa kutuachia CCM Jimbo la Kigoma Kaskazini ni kejeli ya wazi kwa Zitto. Kisiasa, kauli ya Kibajaji inamaanisha kuwa Zitto amekiachia chama alichokuwa akikipenda tangu awali-CCM.

Tena,Kibajaji amedhihirisha kuwa CCM walikuwa wakimpenda Zitto kama Mbunge wa Kigoma Kaskazini kwakuwa alikuwa akililinda Jimbo hilo kwa ajili ya CCM. Pia, kauli hiyo inamkejeli Zitto ambaye alisimamishiwa mgombea wa CCM ambaye almanusura ambwage Zitto hasa mwaka 2010.Sasa, mahaba ya kisiasa na Zitto yalikuwa wapi ikiwa CCM ilishawahi kusimamisha mgombea Kigoma Kaskazini?

Namuomba Lusinde aache kejeli zake kwa Zitto na kumvua nguo kisiasa.Zitto sasa anapita katika wakati mgumu.Anahitaji utulivu ili atoe 'uamuzi mgumu' juma hili. Kama CCM tunaona Zitto ni 'mwenzetu' aliyetupa zawadi ya Jimbo la Kigoma Kaskazini, basi tumshawishi kwa nguvu zote ajiunge nasi.Atusaidie hapo Oktoba.

Lusinde aka Kibajaji hajaropoka,kuna kitu alimaanisha toka moyoni kabisa!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Mkuu kwani unadhani kibajaji hajui kazi ya zitto ndani ya ccm?
 
Wewe ni punga na mweupe kichwani.haya yote uliyoandika na wewe pia. Ie yakurudie...hapa unamtukana lusinde na kumlaumu kwa lipi?

Yaani na wewe ndio wale wale mnatumia tumbo kufikiri!
Na mna
 
Back
Top Bottom