Captain Marvelous
JF-Expert Member
- Jul 25, 2017
- 15,482
- 32,939
Usiemtaka kaja.Wembley mutapasikia msimu huu hahhaha una kimbembe na man shitye mara mbili hahahah
Huku mhmh labda upate kwa mtumbaππ...Huu Uzi wa crown paints unapatikana kweli huku kwetu?au mpaka huko kwao?
so kwa walio zaliw miaka ya 95 na kuendelea hwatakiw kuzungumzia mpira or kuipenda chelsea mimi nmeanza kushabikia chelsea 2004 nilipenda chelsea coz of colour so mtu anaposema chelsea fans wanafata mafanikio uwa najiuliza kwa kizz kilichonz kupata akili wakat chelsea infany vizur hawastaili kuwa mashabiki, coz mashabik wa liverpool wao t ndo wanajiona realfans they own football
mapenzi ya ushabiki wa mpira ni hisia za mtu mwenyewe so uwez judge wote walihama timu fuln
so unavosema watu waliham 2005 kumbuka pia kuna vijana wamezaliwa miak 95 na kuendelea nao wanamapenzi n mpira
Shukamoo King Gwaba
Watajiju wao waedelee kutudharau na kutupuuza hivi hivi sie tunajikumbali wenyewe na hatutaki kuwalazimisha wengine kutukubali maana wataelewa pindi tunanyanyua kwapa EPL πππhapo ndio watakuja mazima sasa kutoa sifa kwa Klopp na kama kawaida whats a Captain haha yaaaaani kumbe bila hata yeye ubingwa ungetua tu.Akilizao haziko vizuri kabisa yaani Man U msimu uliopita walifanya vizuri wakajua watafanya vizuri msimu huu tena, chelsea hii haina huwezo wakuchukua ubingwa kwa mechi 38 wachezaji wake wanaumia umia sana.
Sisi mara nyingi hawatuamini kabisa,baada yakupa zile point 97 wakasema wachezaji watakuwa wamechoka sana msimu ujao hatuwezi kuchukua ubingwa ,Msimu uliofata tukachukua ubingwa wakakosa chakusema.
Kwa wengine wakifanya vizuri msimu mmoja wanaaminiwa kuchukua ubingwa msimu ujao ila sio kwa sisi.
Kwa msimu uliopita kwa upande wangu wachezaji walikuwa wamechoka sana maana ilikuwa msimu wa tatu tuko vizuri.
Msimu ujao watatukataa tena,hiyo ipo hata hapa bongo.
This time tukikutana FA umeisha.
Save this comment. Maana UCL hatuwezi kukutana,
Imagine mnategemea TAA ndio awazuie watu kama akina Alphoso Davies.
Kama nawaona Bayern wavyoufanyia mazoezi huo uchochoro.
Hahaha tangu unyanyue kwapa upo motoooooooooo ππππKwa kweli ratiba imekaa kinyume
Ratiba ya Fainali wameiweka nusu fainali,ya nusu fainali ndo fainali
Sasa eti final tucheze na palace au Chelsea,,hakuna Mpira hapo..tutacheza netball maana watakula bao za kutosha.
Tim yenye mafanikio sasa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Cheki hili takataka la liverkuku linaumia kwa sababu ya mafanikio yetu.[emoji23][emoji23][emoji23]
Unadhani timu za wenzetu zinakufaga kama zenu za mchangani? em acha nshamba wewe..
suala la epl sisi tumeisha achananalo mzeeππTim yenye mafanikio sasa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2159772
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Cheki hili takataka la liverkuku linaumia kwa sababu ya mafanikio yetu.[emoji23][emoji23][emoji23]
Unadhani timu za wenzetu zinakufaga kama zenu za mchangani? em acha nshamba wewe..
Gari ishawaka moto ni kukanyaga wese tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha tangu unyanyue kwapa upo motoooooooooo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
YNWA
Huyo rent boys umemfunga mara ngapi?Kwa akili hizi halafu tukiwaita Rent Boys munaona tunawaonea.
Ondoa asses na totts hapoYupo kwa mkopo kutoka Boro.
Kuna foleni kubwa kumnasa wapo Bayern Munich, Arsenal, Tottenham nk
YNWA
Kuanzia lini?Huyo rent boys umemfunga mara ngapi?
Msimu huuKuanzia lini?
Mmeshinda mara ngapi?Msimu huu
Wewe umetufunga mara ngapi?Mmeshinda mara ngapi?