Liverpool FC (The Reds) | Special Thread


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,737
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,737 285 180
liverpool-logo-png.822971

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


anfield-jpg.822972

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


henry-jpg.822990

Principal Owner: John W. Henry

werner-jpg.822995

Chairman: Tom Werner

klop-jpg.823004

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 18

Premier League Champions: 18 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90)

European Trophies: 11
UEFA Champions League: 5 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 3 (1977, 2001, 2005)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

carling-cup-jpg.823061

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Carling Cup Winners(2012)

squad-jpg.823039

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,443
Likes
5,215
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,443 5,215 280
Wana Liverpool HALIS
Bado masaa matatu tu tujue tunacheza na nani robo final
Tafadhali tujazane kwenye page yetu kupashana habari hasa kumchambua mpinzani wetu!
Wana Liverpool HALISI waacheni hawa wanao tukana team na waxhezaji waendelee kufanya hivyo sisi tuzidi shikamana!
Klopp anatupa raha sana,kila mwaka tunazidi imarika
Wana Liverpool HALISI umoja wetu ndiyo nguvu ya kuwashinda hawa vibaraka watukana wachezaji!
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,443
Likes
5,215
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,443 5,215 280
Liverpool's Klopp:
From LAUGHABLE STOCK up to the MOST FEARED TEAM IN EUROPE
Lkn hawa wavimba macho hawayaoni haya
Germany wamepata sana aibu,walijua tunatoka!
Sisi Liverpool HALISI tuna Mungu,wao wana shetani
Tukutane saa 7 mchana kwa saa za TZ kwa draw tujue tunacheza na nani
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,661
Likes
21,951
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,661 21,951 280
Wana Liverpool HALIS
Bado masaa matatu tu tujue tunacheza na nani robo final
Tafadhali tujazane kwenye page yetu kupashana habari hasa kumchambua mpinzani wetu!
Wana Liverpool HALISI waacheni hawa wanao tukana team na waxhezaji waendelee kufanya hivyo sisi tuzidi shikamana!
Klopp anatupa raha sana,kila mwaka tunazidi imarika
Wana Liverpool HALISI umoja wetu ndiyo nguvu ya kuwashinda hawa vibaraka watukana wachezaji!
Kitu sijawahi kuelewa hapa ni nini maana ya "Liverpool halisi" na hao ambao sio halisi ni wapi?

Nakumbuka kuna siku niliwahi kuandika kuea tukubali kutokubaliana. In the end ni opinions tu ambazo hata hivyo haziwezi kumbadilisha kocha au mchezaji.

We just talk football, we are different. Tuna macho tofauti ya ku observe mambo na upeo wa kufikiria pia tunatofautiana. Tukikubali haya wala hakuna haja ya kuendeleza hay mambo.

In the end Liverpool FC is a family. We are all family. We should stand together no matter what. Tukigawanyika sisi kwa sisi na wapinzani nao watuvuruge sidhani kama ni kitu healthy.

YNWA
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,692
Likes
732
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,692 732 280
Kitu sijawahi kuelewa hapa ni nini maana ya "Liverpool halisi" na hao ambao sio halisi ni wapi?

Nakumbuka kuna siku niliwahi kuandika kuea tukubali kutokubaliana. In the end ni opinions tu ambazo hata hivyo haziwezi kumbadilisha kocha au mchezaji.

We just talk football, we are different. Tuna macho tofauti ya ku observe mambo na upeo wa kufikiria pia tunatofautiana. Tukikubali haya wala hakuna haja ya kuendeleza hay mambo.

In the end Liverpool FC is a family. We are all family. We should stand together no matter what. Tukigawanyika sisi kwa sisi na wapinzani nao watuvuruge sidhani kama ni kitu healthy.

YNWA
Yhank you..the mot important is nini maana ya huko kunakoitwa "kushikamana"...Je ni kukaa hapa na kusifia kila kitu tu kama majuha au ni kutokuwa na maoni tofauti na hao wanaojiita " halisi"..sielewi but nafikiri ni kutompa attention mtu anayetaka kutugawa humu...apuuziwe ni mjinga tu...
 
MosDef

MosDef

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Messages
6,242
Likes
5,745
Points
280
MosDef

MosDef

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2014
6,242 5,745 280
this one is for those who seem to forget that it's Klopp who has propelled LFC to being one of the most (if not the most) feared sides in Europe at present - since over a decade ago.
Liverpool football club are not the most feared club in Europe.

If we’re being real.

Lets stop overhype ourselves and pray for a good draw.
 
MosDef

MosDef

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Messages
6,242
Likes
5,745
Points
280
MosDef

MosDef

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2014
6,242 5,745 280
Kitu sijawahi kuelewa hapa ni nini maana ya "Liverpool halisi" na hao ambao sio halisi ni wapi?

Nakumbuka kuna siku niliwahi kuandika kuea tukubali kutokubaliana. In the end ni opinions tu ambazo hata hivyo haziwezi kumbadilisha kocha au mchezaji.

We just talk football, we are different. Tuna macho tofauti ya ku observe mambo na upeo wa kufikiria pia tunatofautiana. Tukikubali haya wala hakuna haja ya kuendeleza hay mambo.

In the end Liverpool FC is a family. We are all family. We should stand together no matter what. Tukigawanyika sisi kwa sisi na wapinzani nao watuvuruge sidhani kama ni kitu healthy.

YNWA
Lol

Nini tena my man?

Hii essay umeandika kwa hisia sana hahahha

I’ve put the guy uliye-mquote in my ignore list, so i dont see his posts.

You must be so annoyed mpaka ukaandika hii essay.

Here is my advice, jamaa anafikiria anachofanya ni right thing to do for his club, so na wewe fanya unachodhani ni right thing to do for your Club. Its that simple.
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,692
Likes
732
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,692 732 280
Liverpool football club are not the most feared club in Europe.

If we’re being real.

Lets stop overhype ourselves and pray for a good draw.
Some people can not just draw the line between love and reality...because they love a thing.. then that thing is flawless..
 
MosDef

MosDef

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Messages
6,242
Likes
5,745
Points
280
MosDef

MosDef

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2014
6,242 5,745 280
Some people can not just draw the line between love and reality...because they love a thing.. then that thing is flawless..
Its so sad Aisee.

and unaona some good dudes ndiyo wanasema hayo on this platform.

They should know better.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,459
Likes
1,371
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,459 1,371 280
Lol

Nini tena my man?

Hii essay umeandika kwa hisia sana hahahha

I’ve put the guy uliye-mquote in my ignore list, so i dont see his posts.

You must be so annoyed mpaka ukaandika hii essay.

Here is my advice, jamaa anafikiria anachofanya ni right thing to do for his club, so na wewe fanya unachodhani ni right thing to do for your Club. Its that simple.
Ikitokea kwa bahati Liverpool ikichukua kombe lolote this season, lazima jamaa ajitokeze hapa aseme yeye Liverpool halisi ndo amesupport team hadi kutwaa ubingwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,710
Likes
9,547
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,710 9,547 280
Liverpool football club are not the most feared club in Europe.

If we’re being real.

Lets stop overhype ourselves and pray for a good draw.
kwa hili tutabishana until the cows come home my friend.

everyone is scared facing us - you have to live with this fact, Mr!
 
Plesis

Plesis

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
772
Likes
448
Points
80
Plesis

Plesis

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
772 448 80
Liverpool football club are not the most feared club in Europe.

If we’re being real.

Lets stop overhype ourselves and pray for a good draw.
Man we are not overhyping ourselves everyone is scared of us...
Kuna a certain clip i had it last year during QF between us versus man city ungemuona jinsi Guardiola anavofkria a way kumstop salah, firmino na Oxlade you wouldnt be saying this rn
 

Forum statistics

Threads 1,272,369
Members 489,924
Posts 30,449,122