Live Updates: Press Conference CHADEMA Makao Makuu Leo tarehe 18/06/2013


Status
Not open for further replies.
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 0
kama hawajajilipua, wamewezaje kurekodi video kwenye tukio la ghafla kama lile???
. Dunia ni digital acha ushamba, mbona wewe unapost toka huko kwenu bush tunakusoma dunia nzima in a second
Kwanini askari alekodiwe?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Chenye tija ni kiwalipua na kuwaua wananchi wasiokuwa na hatia waliohudhuria mkutano wa CHADEMA.Wakati fulani za kuambiwa changanya na zako.
Peleka hii habari polisi watakupa milioni 100.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,800
Points
2,000
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,800 2,000
Kuna watu hawana uchungu na Tanzania na Raia waishio Tanzania Nikianza na mfano halisi wa Ritz sijawahi kujua huyu ni mtu wa aina gani katika jamii yetu nimefatilia mabandiko yake yananichosha kabisa
 
Last edited by a moderator:
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
kama hawajajilipua, wamewezaje kurekodi video kwenye tukio la ghafla kama lile???
Akili matope satelites zinafanya nini chejea intelijensia wewe unadhani wote wananchi waliokuwepo pale ni wadogo zako au ni mama yako wananchi wanalinda nchi yao CCm inaumbuka once and for all
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 1,250
mkuu, hawa jamaa wameishiwa sasa. kila siku wanatoa matamko ambayo hayana lolote zaidi ya kujiumbua kutokana na mipango yao ya kidhalimu
Nyie mahayawani, mliua Morogoro, mkasema CHADEMA wameua, mkaua Arusha, Mbeya, Igunga na kwingineko na kusingizia CHADEMA. Lakini sasa tunafikiri inteligensia ya CHADEMA imewashika pabaya. Maana taarifa ya Kamhanda baada ya kifo cha Mwangosi ilisema raia walirusha kitu kama bomu ndiyo kikamuua mwangosi. Ushahidi wa video na picha ukawaumbua. Wote mkaufyata. Na hii ya sasa itawaumbua tu. Ni vema dunia Ijue ukweli kuhusu Kikwete na CCM. Mahali popote viongozi dhaifu hutumia njia hii ya mauaji ili kujihakikishia nafasi ya kubaki madarakani.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,175
Points
2,000
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,175 2,000
mwaka huu mtajiumbua sana, bado ccm kukua wewe tu ili nafsi yako iamin yatokeayo ni siasa chafu za ccm.
wanajiumbua kwa kujilipua hawa kisha wanakuja na matamko km yale ya lwakatare
 
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
428
Points
225
Age
26
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
428 225
Anasema haiingii akilini eti Polisi ambao ni Watuhumiwa wakuu eti waunde tume ya kujichunguza wao wenyewe!! Mnyika anasema tume hii ya IGP ni ya kinafiki na inalenga kuficha ukweli. Anasema mtu kama Mngulu na Chagonja ni waongo wa mfululizo katika tume mbalimbali ambazo wamekuwa wakiziongoza. Anashauri badala ya watu hawa kuendelea kupoteza fedha za wananchi. Anasema bomu lile kwa ushuhuda wa Wananchi waliokuwepo uwanjani akiwemo mototo mdogo ni dhahiri liliwalenga Viongozi wa Chama chetu. Anasema Serikali,CCM badala ya kuomboleza na wafiwa wao wanaendesha propaganda. Anasema IGP anapaswa kuambiwa na watanzania wote kwamba wajibike au awawajibishe makamanda wake
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 0
Wote tunajua Kikwete anaaigiza wananchi waliomchaguwa wauwawe kwa kupitia mwigulu,mulongo na polisi akiwa nje ya nchi,kikwete mzururaji na muasisi wa propaganda za kichina kirusi,kipolishi safari hii anaanikwa bwerere
Wekeni basi hiyo Video hapa ya mauaji arusha au bado mna ifanyia editting ya nguvu
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,175
Points
2,000
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,175 2,000
Nyie mahayawani, mliua Morogoro, mkasema CHADEMA wameua, mkaua Arusha, Mbeya, Igunga na kwingineko na kusingizia CHADEMA. Lakini sasa tunafikiri inteligensia ya CHADEMA imewashika pabaya. Maana taarifa ya Kamhanda baada ya kifo cha Mwangosi ilisema raia walirusha kitu kama bomu ndiyo kikamuua mwangosi. Ushahidi wa video na picha ukawaumbua. Wote mkaufyata. Na hii ya sasa itawaumbua tu. Ni vema dunia Ijue ukweli kuhusu Kikwete na CCM. Mahali popote viongozi dhaifu hutumia njia hii ya mauaji ili kujihakikishia nafasi ya kubaki madarakani.
kwa pamoja tulaani matukio ya kujilipua kama hili la arusha
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 0
Ofsi ya Kupanga nyumba ya mtu,mna peleka wapi ruzuku ya 200milioni kila mwezi nyie wachaga hamuoni aibu ebu jengeni ofsi yenu!
mbona unapindisha mada? Mods kuweni makini, jamvi lazima liwe na heshima yke.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 0
video na picha walichukua sangapi???hapo ndo penyewe mbichi na mbivu zinajigawa zenyewe hapo??..CHADEMA hii kitu hamkwepi ninyi CHADEMA bomu ni la kwenu
 
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
428
Points
225
Age
26
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
428 225
Anasema baada ya Maombelezo kuisha ni wakati wa kusema kuwa mauaji yametosha sasa. Anawakumbuka Mwangosi, Mbwana Masoud, Ally Zona, Mbwambo na wengineo kuwa wameuawa na hakuna hatua zozote hivyo wakati wa watu kuendelea kuuawa umekwisha sasa. YATOSHA SASA
 
kisururu

kisururu

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
331
Points
195
kisururu

kisururu

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
331 195
Kama kawaida matamko yasiyokuwa na tija kwa taifa ngoja tusubiri.
Acha upuuzi wewe,huna ubinadamu kwa binadamu wenzia ndio maana Mr Dhaifu alienda kuangalia academy ya watoto wakati nchini kwake watu wameuawa na siasa mbovu za CCM.Siku is nyingi mtatafuta pa kukimbilia
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,152
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,152 2,000
Kuna watu hawana uchungu na Tanzania na Raia waishio Tanzania Nikianza na mfano halisi wa Ritz sijawahi kujua huyu ni mtu wa aina gani katika jamii yetu nimefatilia mabandiko yake yananichosha kabisa
Mkuu ... huyu si mtanzania

and he is suffering a pandemic desease called "stomach ignorance"
 
Last edited by a moderator:
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Points
1,195
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 1,195
Anamtaka Rais alihutubie Taifa kwani yeye ni Amiri Jeshi Mkuu na aeleze ni nani aliyemtuma askari huyo kulipua bomu, askari waliotawanya wananchi na askari aliyeficha kifaa cha mlipuaji.
ataweza kweli,ndmana mnyika amamuitaga dhaifu na hapo ndipo udhaifu wa JK ulipo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,284,214
Members 493,998
Posts 30,817,561
Top