Live Updates: Press Conference CHADEMA Makao Makuu Leo tarehe 18/06/2013


Status
Not open for further replies.
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 1,250
Mpaka hapo naona washindi wa millioni mia 100 ni Chadema sasa ushauli wangu pelekeni huo ushaidi mpate hizo million 100 zisaisie baadhi ya majimbo.
 
kisururu

kisururu

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
331
Points
195
kisururu

kisururu

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
331 195
Tupatie updates za uhakika

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Kama kawaida matamko yasiyokuwa na tija kwa taifa ngoja tusubiri.
Chenye tija ni kiwalipua na kuwaua wananchi wasiokuwa na hatia waliohudhuria mkutano wa CHADEMA.Wakati fulani za kuambiwa changanya na zako.
 
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
428
Points
225
Age
26
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
428 225
Anasema Kauli ya Nape na ya Ikulu zinatofautiana kimaneno lakini zinafanana kimaudhui na zinataka kuwafanya wananchi waione CHADEMA imejilipua yenyewe ni uzushi na haina mantiki kabisa kwani nguvu ya CHADEMA Arusha inajulikana. Mnyika anasema kauli hizi mbili zinaonyesha kuwa Ikulu na CCM walikuwa wanajua kila kitu kuhusu tukio hili na ndio maana muda mfupi tu baada ya tukio wakaanza kufanya propaganda. Anasema Mwigulu na Nape walianza kutangaza vitisho na mauaji tangu mapema katika mikutano hii ya Kampeni katika uchaguzi wa Kata uliomalizika hivi karibuni. Mnyika anasisitiza kuwa Polisi na serikali ndio waliopanga, na kutekeleza tukio hili
 
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,366
Points
1,195
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,366 1,195
Mods, please tusaidieni kuunganisha updates kwenye main thread!
ZIkiwa kule katikati ya wanaochangia inakua ngumu kufuatilia.
Asante.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,841
Points
2,000
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,841 2,000
Tunasubiri kusikia mengi kutoka katika hiyo press conference
mie nilidhani atakuja mabere marando na namba za simu za watu waliohusika na milipuko ya mabomu! huyu mnyika hana lolote ni kutapatapa tu na hofu yake ya kupoteza ubunge 2015
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,177
Points
2,000
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,177 2,000
kuna mlisha sumu ameibukia kanisani eti amemuona mungu
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Kama kawaida matamko yasiyokuwa na tija kwa taifa ngoja tusubiri.
Chenye tija ni kuwalipua wananchi waliohudhuria mkutano wa hadhara na kuwaua? wakati fulani zakuambiwa jaribu kuchanganya na zako
 
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
428
Points
225
Age
26
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
428 225
Mnyika anasema kuwa Kauli ya Lukuvi Bungeni inaonyesha wazi kuwa kwa sasa ni sera ya Serikali kusema uongo. Na sasa ofisi ya Waziri Mkuu kupitia kwa Lukuvi ni uongo na uzushi kwani video zinaonyesha ni Polisi ndio waliolipua bomu pale Arusha.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,177
Points
2,000
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,177 2,000
Anasema Kauli ya Nape na ya Ikulu zinatofautiana kimaneno lakini zinafanana kimaudhui na zinataka kuwafanya wananchi waione CHADEMA imejilipua yenyewe ni uzushi na haina mantiki kabisa kwani nguvu ya CHADEMA Arusha inajulikana. Mnyika anasema kauli hizi mbili zinaonyesha kuwa Ikulu na CCM walikuwa wanajua kila kitu kuhusu tukio hili na ndio maana muda mfupi tu baada ya tukio wakaanza kufanya propaganda. Anasema Mwigulu na Nape walianza kutangaza vitisho na mauaji tangu mapema katika mikutano hii ya Kampeni katika uchaguzi wa Kata uliomalizika hivi karibuni. Mnyika anasisitiza kuwa Polisi na serikali ndio waliopanga, na kutekeleza tukio hili
kama hawajajilipua, wamewezaje kurekodi video kwenye tukio la ghafla kama lile???
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Points
1,195
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 1,195
Mnyika anasema kuwa Kauli ya Lukuvi Bungeni inaonyesha wazi kuwa kwa sasa ni sera ya Serikali kusema uongo. Na sasa ofisi ya Waziri Mkuu kupitia kwa Lukuvi ni uongo na uzushi kwani video zinaonyesha ni Polisi ndio waliolipua bomu pale Arusha.
tujuze kiongozi
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
hawa jamaa kazi ya kuzurura tu. bungeni wamesusia baada ya waziri mgimwa kuwazidi kwa kila angle na sasa wanaamua kuendeleza porojo kwa mambo wanayojua kuwa yametokeaje
Wote tunajua Kikwete anaaigiza wananchi waliomchaguwa wauwawe kwa kupitia mwigulu,mulongo na polisi akiwa nje ya nchi,kikwete mzururaji na muasisi wa propaganda za kichina kirusi,kipolishi safari hii anaanikwa bwerere
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 0
hivi kule kyela CHADEMA walishinda ile kata ya kule..mana niliona humu kama wameshinda vile..sijaona tena updates
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,177
Points
2,000
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,177 2,000
nalaani tukio la kujilipua arusha
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,286,172
Members 494,875
Posts 30,886,416
Top