Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Dr. Slaa has to work very hard and campaign rigorously kwa sababu 2015 kwake is DO or DIE. Come 2015, he'll be 68 and legally Pensioner. Kitu kinachoonekana kwa sasa ni desperation and lack of attention to kosher details.

I can't see him getting anything from his disjointed campaign after general election 2015. Kwa mentality hii anayoionyesha katika campaign na majibu mbali mbali mitandaoni. He still has a long way to go kupewa ufunguo wa nyumba ya taifa.

Kutoka mwaka 2010 amekuwa akifanya presidential election campaign day in, day out lakini hakuna kitu kilichobadilika zaidi za kuongeza kelele ambazo hazina kishindo chochote cha maana katika mtazamo wa Watanzania kama political trends zinavyoonyesha.

We have been here!. This is up to the mark and feel good to BAVICHA mentality but not a thing to Tanzania political landscape.
 
hakuwa na evendence kama za mwenzake, Yusufu alipima uzito wa ukweli akafahamu tuhuma za kufukuzwa ualimu ukuu ni sahihi kuliko za kupika za kufukuzwa upadre...
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.
 
hakuwa na evendence kama za mwenzake, Yusufu alipima uzito wa ukweli akafahamu tuhuma za kufukuzwa ualimu ukuu ni sahihi kuliko za kupika za kufukuzwa upadre...
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.
 
Kaka mohamed mtoi mbona jana umetoa # zako ili tupoate hotuba ya dr slaa ya 2010 lakini hiyo ya tigo nimekutumia sms whatsapp wala haijafika
 
Last edited by a moderator:
Kutoka mwaka 2010 amekuwa akifanya presidential election campaign day in, day out lakini hakuna kitu kilichobadilika zaidi za kuongeza kelele ambazo hazina kishindo chochote cha maana katika mtazamo wa Watanzania kama political trends zinavyoonyesha.

  • Ikumbukwe kwamba kuna watu wamepewa vyeo CCM kwa sababu ''wanaweza'' kupambana na Dr.Slaa & CDM
  • Ikumbukwe kwamba kuna timu imeanzishwa ''Buku Saba FC'' ni kwa ajili ya kupambana na Dr.Slaa & CDM
  • Ikiumbukwe kwamba kwenye majukwaa ya CCM kila sentensi mbili katikati anatajwa Dr.Slaa & CDM
  • Ikumbukwe kwamba katibu mkuu wako mzee wa Tembo kala chocho kwenye interview ya ITV kisa Dr.Slaa & CDM
  • Ikumbukwe kwamba CCM inatekeleza sera za CDM mf. Katiba.......na makada wanazipigia chapuo sera za CDM mf Elimu bure na Lowasa
  • Ikumbukwe waTz wanaelewa haki zao kwa sababu ya Dr.Slaa & CDM......rejea Mtwara na kwingineko ktk land conflicts
 
Dr. Slaa has to work very hard and campaign rigorously kwa sababu 2015 kwake is DO or DIE. Come 2015, he'll be 68 and legally Pensioner. Kitu kinachoonekana kwa sasa ni desperation and lack of attention to kosher details.

I can't see him getting anything from his disjointed campaign after general election 2015. Kwa mentality hii anayoionyesha katika campaign na majibu mbali mbali mitandaoni. He still has a long way to go kupewa ufunguo wa nyumba ya taifa.

Kutoka mwaka 2010 amekuwa akifanya presidential election campaign day in, day out lakini hakuna kitu kilichobadilika zaidi za kuongeza kelele ambazo hazina kishindo chochote cha maana katika mtazamo wa Watanzania kama political trends zinavyoonyesha.

We have been here!. This is up to the mark and feel good to BAVICHA mentality but not a thing to Tanzania political landscape.

Vipi huko uvccm we dogo?
 
  • Ikumbukwe kwamba kuna watu wamepewa vyeo CCM kwa sababu ''wanaweza'' kupambana na Dr.Slaa & CDM
  • Ikumbukwe kwamba kuna timu imeanzishwa ''Buku Saba FC'' ni kwa ajili ya kupambana na Dr.Slaa & CDM
  • Ikiumbukwe kwamba kwenye majukwaa ya CCM kila sentensi mbili katikati anatajwa Dr.Slaa & CDM
  • Ikumbukwe kwamba katibu mkuu wako mzee wa Tembo kala chocho kwenye interview ya ITV kisa Dr.Slaa & CDM
  • Ikumbukwe kwamba CCM inatekeleza sera za CDM mf. Katiba.......na makada wanazipigia chapuo sera za CDM mf Elimu bure na Lowasa
  • Ikumbukwe waTz wanaelewa haki zao kwa sababu ya Dr.Slaa & CDM......rejea Mtwara na kwingineko ktk land conflicts
Haya ni mawazo ya ki-BAVICHA BAVICHA.

You talk like electronic mechanism programmed and planted to work the way programmer (Dr. Slaa) asserted to work.

CCM imekuwa ikifanya mabadiliko kiutendaji kulingana na mazingira yaliyopo na yanayokuja kila siku hata kabla yaijiridhia multiparty politics nchini. Chama kimekuwa kikibadilisha viongozi wake kuanzia ngazi ya Taifa mpaka mabarozi wa nyumba kumi kumi toka mwaka 1977, na hata jumuiya ya vijana ilianzishwa mwaka 1978 kukabiliana na mazingira hayo ambayo hata fikra za multiparty hazikuwepo achilia mbali neno CHADEMA.

Hii dhana ya kusema kama CCM inafanya mabadiliko kiutendaji kwa sababu ya CHADEMA ambayo ilizaliwa mwaka 1992 ni longo longo za kitoto zinazofaa katika ofisi za siasa za chekechea BAVICHA na siyo kwenye jukwaa la watu wazima na wenye fikra pevu kama JF.

CCM ni chama tawala nchini Tanzania. Kutawala ni kutenda.
 
Kwa taarifa tu Tundu Lissu alikuwa Singida jana na leo. Kesho yuko Dodoma (Bahi) na tar 21 atakuwa Kondoa na hatimaye ahamishie majeshi Morogoro ( Ulanga, Kilombero na Ifakara. Sijui mwaka huu itakuwaje. Mi ningekuwa jk ningejinyonga tu ili waseme nimekufa kishujaa kuliko kutoka kwa aibu 2015
 
dah...inatia matumaini...amakweli chadema ndio tumaini pekee kwa watanzania
 
Hiyo sio personal attack hiyo ni tuhuma nzito inayoitaji majibu kwakuwa ndani kuna maslahi ya watu yamekiukwa tofautisha na unapomuambia mtu ni malaya sijui alimpa mwanfunzi mimba hizi sio siasa safi hasa kwa mtu ambaye mwenyewe sio msafi.

We mwenyewe juzi umeachwa kwenye mitandao tunaogopa ban tu tungetundika uzi umekataliwa peupe kwa ajili ya umalaya wako toa kibanzi kwenye jivho lako kwanza unadivert attention ya uzi ili tukujibu wewe mwenye matusi ya dini za watu eti umetoka pande zote za dini huku ukiwaita mapadri kauzi laana mkubwa wewe
 
Haya ni mawazo ya ki-BAVICHA BAVICHA.

You talk like electronic mechanism programmed and planted to work the way programmer (Dr. Slaa) asserted to work.

CCM imekuwa ikifanya mabadiliko kiutendaji kulingana na mazingira yaliyopo na yanayokuja kila siku hata kabla yaijiridhia multiparty politics nchini. Chama kimekuwa kikibadilisha viongozi wake kuanzia ngazi ya Taifa mpaka mabarozi wa nyumba kumi kumi toka mwaka 1977, na hata jumuiya ya vijana ilianzishwa mwaka 1978 kukabiliana na mazingira hayo ambayo hata fikra za multiparty hazikuwepo achilia mbali neno CHADEMA.

Hii dhana ya kusema kama CCM inafanya mabadiliko kiutendaji kwa sababu ya CHADEMA ambayo ilizaliwa mwaka 1992 ni longo longo za kitoto zinazofaa katika ofisi za siasa za chekechea BAVICHA na siyo kwenye jukwaa la watu wazima na wenye fikra pevu kama JF.

CCM ni chama tawala nchini Tanzania. Kutawala ni kutenda.
wewe ni makapi tu hata uki reapply membership ya bavicha hutapewa manake upeo wako wa kupembua macho ni waki UVCCM ambao ni ngumi mkononi zidi ya maendeeo na maoni ya kuendeleza nchi kwa haki zaidi ya kukuzungusha huna tittle yeyote UVCCM no wonder unaimmiss dearly bavicha
 
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.

hivi unajua 'kuhasi' maana yake nini au unajiandikia tu?
 
Napata shida sana na uelewa wako kwakuwa hapo hakuna hata chembe ya tusi nimeeleza kilichomkuta mama yangu anaezaliwa tipically na baba yangu her name ni Vicky Laurent na makao yao makuu ikiwa ni Kongei Lushoto na padri alikuwa anaishi Sakarani huko Soni, kaka vipi mbona mwepesi sana wa kutoa conclusion?
Wait a minute - yaani mama yako alizaliwa na baba yako?
 
Dr. Slaa has to work very hard and campaign rigorously kwa sababu 2015 kwake is DO or DIE. Come 2015, he'll be 68 and legally Pensioner. Kitu kinachoonekana kwa sasa ni desperation and lack of attention to kosher details.

I can't see him getting anything from his disjointed campaign after general election 2015. Kwa mentality hii anayoionyesha katika campaign na majibu mbali mbali mitandaoni. He still has a long way to go kupewa ufunguo wa nyumba ya taifa.

Kutoka mwaka 2010 amekuwa akifanya presidential election campaign day in, day out lakini hakuna kitu kilichobadilika zaidi za kuongeza kelele ambazo hazina kishindo chochote cha maana katika mtazamo wa Watanzania kama political trends zinavyoonyesha.

We have been here!. This is up to the mark and feel good to BAVICHA mentality but not a thing to Tanzania political landscape.
Zaidi ya mara elfu moja Kikwete kasema baada ya uchaguzi uchaguzi mpya unaanza,kikwete rafiki yake lowassa rostam walitengeneza mtandao ambao walihakikisha wanapaka matope kila mtu waliyemuona ni kikwazo kwenye safari yao ya uraisi,kwa laana aliyoingia nayo ikulu ya kudhulumu watu kutukana watu,kudharau wale waliomtangulia kufitinisha wattu Kikwete anatawala kwa taabu wmache Dr Slaa ajenge chama if he was meant to be a leader of this country he will hakuna atakayezuia
 
We mwenyewe juzi umeachwa kwenye mitandao tunaogopa ban tu tungetundika uzi umekataliwa peupe kwa ajili ya umalaya wako toa kibanzi kwenye jivho lako kwanza unadivert attention ya uzi ili tukujibu wewe mwenye matusi ya dini za watu eti umetoka pande zote za dini huku ukiwaita mapadri kauzi laana mkubwa wewe

Haya bwana naona umeahidi uongozi ndani ya bavicha ndio maana mawazo yako ni kiya bavichabavicha.
 
Yani siku hizi CDM ni kama siafu waliokamata inzi. Zitto Tabora, Slaa Babati, Mbowe na makamanda wengine Arusha. Hadi raha...
Na mimi nipo makuyuni monduli.Kuna kata ya dezo tunapewa jimboni kwa lowassa.Yani ni Pipoooooooz.
 
Wait a minute - yaani mama yako alizaliwa na baba yako?

Umetokea wapi wewe mwanamapinduzi na hamasa? Mbona una dandia gari kwa mbele, huyo ni mdogo wake baba ambaye nimemuita mama au maarufu Shangazi yangu
 
wewe ni makapi tu hata uki reapply membership ya bavicha hutapewa manake upeo wako wa kupembua macho ni waki UVCCM ambao ni ngumi mkononi zidi ya maendeeo na maoni ya kuendeleza nchi kwa haki zaidi ya kukuzungusha huna tittle yeyote UVCCM no wonder unaimmiss dearly bavicha
Nimejaribu kusoma comment zako katika nyuzi mbali mbali. Kwa sababu ya uwezo wako mdogo katika kujibu hoja za msingi, unachofanya ni kuwapachika wanaJF majina na kuwafananisha na yeyote yule ambaye kwa fikra zako finyu, unadhani unamfahamu. This is more than stupidity rationally ambayo hutaipata kwingine zaidi ya kwenye ofisi za BAVICHA na katika watu walioajiriwa na Dr. Slaa kufanya kazi kwenye mitandao huku wakiwa na more than DOZEN FAKE ID's. Who care?.

Jibu hoja, kazi ya kubainisha multiple ID's waachie JF Mod's.
 
Haya bwana naona umeahidi uongozi ndani ya bavicha ndio maana mawazo yako ni kiya bavichabavicha.
bila bavicha usingekuwa kwenye anga za kisiasa kwa level uliyonayo so hata ukiponda nyuma ya ubongo wako unajua ndio imekufanya hivyo ulivyo
 
Nimejaribu kusoma comment zako katika nyuzi mbali mbali. Kwa sababu ya uwezo wako mdogo katika kujibu hoja za msingi, unachofanya ni kuwapachika wanaJF majina na kuwafananisha na yeyote yule ambaye kwa fikra zako finyu, unadhani unamfahamu. This is more than stupidity rationally ambayo hutaipata kwingine zaidi ya kwenye ofisi za BAVICHA na katika watu walioajiriwa na Dr. Slaa kufanya kazi kwenye mitandao huku wakiwa na more than DOZEN FAKE ID's. Who care?.

Jibu hoja, kazi ya kubainisha multiple ID's waachie JF Mod's.

uzuri wa JF ina members wenye ujuzi wa aina mbalimbali hapa wakiwemo hata wataalamu wa maandishi,vilevile kwa ujinga wa watu kama wewe from time to time wamejicontradict kwenye posts zao kwa sababu JF wamearchive posts za kila mtu ni easy to truck so we know you mwana bavicha mfukuzwa tuliza m.a.ka.l.io yako UVCCM kama kuna waka moto achana na siasa za maji taka fanya kitu kingine akili za ki UVCCM zimekushinda kwa sababu moyo wako upo pengine actually you belong no where matokeo yako ni hasira na kuleta thread na post za pumba ,psychollogicaly uko severely damaged
 
Back
Top Bottom