Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Haihitaji intelijensia wala kirusi kujua kuwa CCM inatumia mbinu ya kuwatumia polisi na uwt kupambana na CDM. Hata hivyo CDM ni werevu kama nyoka na wenye busara kama njiwa. Ndio maana methodology ya M4C ilibadilishwa tangia tukio la Mwangosi, polisi walipothibitisha nia ya kuhijack zile movements. Tangia hapo hujawahi kusikia tena CDM wakiclaim maandamano ya mkoa kwa mkoa. Sasa CCM mmebaki mmeduwaa maana hamjui mshike wapi na vijimbinu vya kutumia polisi CDM imeshapata mbinu ya kuvifanya badala ya kuwafaidisha nyie, vinawafaidisha wao.
CCM pia kutokana na udhaifu wa serikali mnayoiongoza mmekuwa mkifanya makosa mengi kiuchumi na kijamii ambayo kwa kuwapotezea nyie credits, yanawapa CDM automatic advantage. Fikiria kwa mfano matukio ya ardhi Loliondo, gesi Mtwara, korosho Lindi, f4 results nchi nzima, nk... Yaani kwa hayo matukio wapinzani walikuwa wamelala asubuhi wakaamka wakakutana na maelfu ya kura mlangoni... Kazi yao ni kuzivutia ndani tu....
Ni vigumu kukaa na kusikiliza kelele za wanasiasa wa Tanzania ambao midomo yao imejaa flip-flop on number of nation issues na kupata definite decision. Hili la kusema CCM inatumia Polisi na UWT ni hearsay na kwa maana hii, the jury is still out.

Serikali ipo kwa ajiri ya kutenda na ku-deliver, kwa maana hii haiwezi kukimbia kufanya difficult decision ambazo zingine politically zinakuwa na negative impact kwenye chama. CHADEMA wanaweza kuwa wanachekelea decisions kama hizi lakini kwa chama makini hakiwezi kucheka kwa sababu kitajua kama KESHO kitakuwa pia kwenye hali kama hii.

Ni kweli kwamba kuna decisions zingine ambazo serikali inakosea lakini hakuna maraika hapa duniani hasa ambapo kuna competing interest kuweza kutenda bila kuwa na mashimo katika utendaji wake. Kwenye msafara wa mamba, kenge pia hawakosekani.

CHADEMA bado sana kuweza kupewa DOLA na wananchi zaidi ya uwenyekiti wa mitaa, udiwani na ubunge ili kuikosoa serikali ya CCM pale inapoacha njia katika utendaji wake. Nothing more.
 
Dr. Slaa has to work very hard and campaign rigorously kwa sababu 2015 kwake is DO or DIE. Come 2015, he'll be 68 and legally Pensioner. Kitu kinachoonekana kwa sasa ni desperation and lack of attention to kosher details.i

I can't see him getting anything from his disjointed campaign after general election 2015. Kwa mentality hii anayoionyesha katika campaign na majibu mbali mbali mitandaoni. He still has a long way to go kupewa ufunguo wa nyumba ya taifa.

Kutoka mwaka 2010 amekuwa akifanya presidential election campaign day in, day out lakini hakuna kitu kilichobadilika zaidi za kuongeza kelele ambazo hazina kishindo chochote cha maana katika mtazamo wa Watanzania kama political trends zinavyoonyesha.

We have been here!. This is up to the mark and feel good to BAVICHA mentality but not a thing to Tanzania political landscape.

We need chemical ali like you in ccm
 
CHADEMA bado sana kuweza kupewa DOLA na wananchi zaidi ya uwenyekiti wa mitaa, udiwani na ubunge ili kuikosoa serikali ya CCM pale inapoacha njia katika utendaji wake. Nothing more.

Mwaka 2010 CDM ilipata chini ya 19% ya kura za ubunge katika maeneo yote iliyosimamisha wagombea, lakini ilipata karibia 26% ya kura za uraisi, so watch your analysis... Endapo CDM itapata zaidi ya 35% ya kura kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa (sio kushinda 35% ya viti vyote, bali kupata 35% ya kura), basi mjue 2015 kura itakazopata na kutangazwa kwenye nafasi ya uraisi itazidi 50%. Mind you, CDM ilipata less than 8% ya kura za uchaguzi wa serikali za mitaa 2009.

Kwa bahati mbaya kwenu ni kwamba sasa vita inapiganiwa kwenu. I mean kuwa CDM imewekeza kwenye weakness za CCM, na zaidi 80% ya mapambano kati ya CDM na CCM yanapiganiwa upande wa CCM... Yes, unaweza kufanya reference kwenye mjadala wa bunge unaondelea, ambao on a political view, CCM wanatumia mda mwingi kujichomoa kutoka katika mitego ya CDM badala ya kujijenga. Hata hivyo uwekezaji wa CDM uliowekwa kwenye weakness za CCM ni less than 25% ya nguvu ya CDM. Wakati CCM mkitumia raslimali zenu kupambana na uwekezaji huu,CDM wanatumia the rest 75% kujijenga, tena kwa amani bila kufikiwa na CCM... Ndio maana CDM waliweza kuchukua risk ya kujitengenezea utendaji wa kimajimbo, ingawa kama CCM ingekuwa "hai", hilo lilikuwa eneo vulnerable sana. Hata hivyo kwa kuwa CDM wamefanikiwa kuwa-confine CCM katika eneo lao, wala hawana wasiwasi wa kuguswa...
 
Mwaka 2010 CDM ilipata chini ya 19% ya kura za ubunge katika maeneo yote iliyosimamisha wagombea, lakini ilipata karibia 26% ya kura za uraisi, so watch your analysis... Endapo CDM itapata zaidi ya 35% ya kura kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa (sio kushinda 35% ya viti vyote, bali kupata 35% ya kura), basi mjue 2015 kura itakazopata na kutangazwa kwenye nafasi ya uraisi itazidi 50%. Mind you, CDM ilipata less than 8% ya kura za uchaguzi wa serikali za mitaa 2009.

Kwa bahati mbaya kwenu ni kwamba sasa vita inapiganiwa kwenu. I mean kuwa CDM imewekeza kwenye weakness za CCM, na zaidi 80% ya mapambano kati ya CDM na CCM yanapiganiwa upande wa CCM... Yes, unaweza kufanya reference kwenye mjadala wa bunge unaondelea, ambao on a political view, CCM wanatumia mda mwingi kujichomoa kutoka katika mitego ya CDM badala ya kujijenga. Hata hivyo uwekezaji wa CDM uliowekwa kwenye weakness za CCM ni less than 25% ya nguvu ya CDM. Wakati CCM mkitumia raslimali zenu kupambana na uwekezaji huu,CDM wanatumia the rest 75% kujijenga, tena kwa amani bila kufikiwa na CCM... Ndio maana CDM waliweza kuchukua risk ya kujitengenezea utendaji wa kimajimbo, ingawa kama CCM ingekuwa "hai", hilo lilikuwa eneo vulnerable sana. Hata hivyo kwa kuwa CDM wamefanikiwa kuwa-confine CCM katika eneo lao, wala hawana wasiwasi wa kuguswa...
I still stand with my analysis even though, nimependa analysis yako pia pamoja na kwamba haiko definite.

Ni kweli CCM tuko vulnerable kwa sababu kuu mbili. 1)Utendaji wa serikali iliyoko chini ya Chama 2) Chama kuwa madarakani kwa muda mrefu.

Kama CHADEMA kingekuwa kimejipanga kama chama kweli kweli sina shaka kwa sasa CCM ingekuwa na kazi kweli kweli kisiasa ukilinganisha na scandal mbali mbali ndani ya chama na serikali toka mwaka 1977. Lakini kwa sababu hawajajipanga, CCM itaendelea kuwa kwenye usukani kwa sababu ina uwezo wa kubadilika kulingana na mazingira kama ilivyoonyesha toka mwaka 1977.

Vile vile uzoefu na misingi iliyowekwa na viongozi wa chama waliopita hasa Mwl. Nyerere ndiyo imechangia sana kukishikilia chama katika wimbi la siasa za vyama vingi pamoja na chama kuwa vulnerable katika maeneo niliyoyataja hapo juu. Siyo ajabu kuna migawanyiko ya hard core supporter imeanza kujitokeza katika vyama kati ya kundi ambalo halikuishi ndani ya siasa za Mwl Nyerere(Vijana) na kundi ambalo liliishi ndani yake (middle age na wazee), huku CCM ikionekana kuwa na kundi la pili na vyama vya upinzani vikionekana kuwa na kundi la kwanza.

Kwenye siasa hasa za Tanzania ambapo mazingira hayajulikani, everything is possible but I can't bet on CHADEMA pamoja na kwamba wanaweza kufanya vizuri katika hizi chaguzi wa madiwani kwa sababu chaguzi za midterm mara nyingi huwa siyo nzuri kwa chama kilichoko madarakani na hasa CCM ambayo iko tokea 1977.

Ngoma huwa ni kwenye General Election.
 
Ha!ha!Ha,

Kauli zako hizi zimekuwa Kama kiburudisho. Sasa nimeamini au ulna tatizo la ignorance, and seems you are untrainable material. Kwa Taarifa ya wale ambao hawajui utaratibu wa Kanisa Katoliki,
I) Padre wa Kanisa Katoliki ni kweli anaweza kuasi au anapewa Kibali maalum na Papa kinaitwa Decree of Laizization.
Wakati unahangaika na Dr Slaa, maelfu ya Wananchi Babati wamefurika uwanjani wakigombea kumsikiliza Dr. Slaa. endelea kuwa Katibu mwenezi wangu, kwani umaarufu wa mtu unajengwa kwa kumtangazia mema au mabaya. Tutapiga mguu kila kijiji hadi kieleweke.

DR. hawa walamba viatu vya NAPE huna haja ya kuwajibu!Kwanza hiyo Decree of Laizization hajawahi kuisikia!Ila ni heri kwako kwamba wameongeza neno jipya! Nimependa ulivyomalizia REPLY...Kupiga mguu kijiji kwa kijiji ndiyo dawa yao!Walianza na vyama vya msimu,sasa wanahofia kuisha kwa u-msimu wa vyama!
Go on....
 
je mchumba wake josephine amesemaje huko? maana siku hizi mambo ya ndani ya chadema hujadiliwa chumbani na kutolewa na mtu asiyestahili

Utaumia sana mwaka huu na ccmafisadi yenu, sisi tunachanja mbuga tu kijiji kwa kijiji mtaa kwa mtaa kama mnaweza jaribuni kuiga ila tunataka mje mtuambie kwanini mnaita ile rushwa ya rada kuwa change?
 
I still stand with my analysis even though, nimependa analysis yako pia pamoja na kwamba haiko definite.

Ni kweli CCM tuko vulnerable kwa sababu kuu mbili. 1)Utendaji wa serikali iliyoko chini ya Chama 2) Chama kuwa madarakani kwa muda mrefu.

Kama CHADEMA kingekuwa kimejipanga kama chama kweli kweli sina shaka kwa sasa CCM ingekuwa na kazi kweli kweli kisiasa ukilinganisha na scandal mbali mbali ndani ya chama na serikali toka mwaka 1977. Lakini kwa sababu hawajajipanga, CCM itaendelea kuwa kwenye usukani kwa sababu ina uwezo wa kubadilika kulingana na mazingira kama ilivyoonyesha toka mwaka 1977.

Vile vile uzoefu na misingi iliyowekwa na viongozi wa chama waliopita hasa Mwl. Nyerere ndiyo imechangia sana kukishikilia chama katika wimbi la siasa za vyama vingi pamoja na chama kuwa vulnerable katika maeneo niliyoyataja hapo juu. Siyo ajabu kuna migawanyiko ya hard core supporter imeanza kujitokeza katika vyama kati ya kundi ambalo halikuishi ndani ya siasa za Mwl Nyerere(Vijana) na kundi ambalo liliishi ndani yake (middle age na wazee), huku CCM ikionekana kuwa na kundi la pili na vyama vya upinzani vikionekana kuwa na kundi la kwanza.

Kwenye siasa hasa za Tanzania ambapo mazingira hayajulikani, everything is possible but I can't bet on CHADEMA pamoja na kwamba wanaweza kufanya vizuri katika hizi chaguzi wa madiwani kwa sababu chaguzi za midterm mara nyingi huwa siyo nzuri kwa chama kilichoko madarakani na hasa CCM ambayo iko tokea 1977.

Ngoma huwa ni kwenye General Election.

Ni kweli CDM haijajipanga kwa asilimia 100% hasa kutokana na njama za hapa na pale za CCM. Kwa huu uchaguzi wa kata 26, mi nina mawazo tofauti na wewe kwamba sitegemei maajabu sana kwa upande wa CDM, kwa sababu CDM imeanza kupata uungwaji mkono mkubwa baada ya Dr Slaa kukabidhiwa jukumu la kupeperusha bendera ya chma. Kwa bahati mbaya hayo yalitokea baada ya zoezi la kujiandikisha kufungwa na kutokana na kwamba wapenda mabadiliko walikuwa wamekata tamaa, wengi walikuwa hawajiandikisha. So, changes zozote tutakazoziona katika chaguzi zinazofanykka sasa ni mabadiliko ya kifkra ya wafuasi wa CCM. Natarajia mabadiliko makubwa siku uchaguzi ukifanyika baada ya kuboreshwa daftari la wapiga kura...
 
umesahau Nddesamburo yuko Mwanza Ally Binanga yupo Iramba acha wachakarikaji wengine ambao taarifa hazijaingia jamvini moto unawake nchi nzima

Mkuu umemsahau kamanda Mawazo huko Kagera.
 
Ha!ha!Ha,

Kauli zako hizi zimekuwa Kama kiburudisho. Sasa nimeamini au ulna tatizo la ignorance, and seems you are untrainable material. Kwa Taarifa ya wale ambao hawajui utaratibu wa Kanisa Katoliki,
I) Padre wa Kanisa Katoliki ni kweli anaweza kuasi au anapewa Kibali maalum na Papa kinaitwa Decree of Laizization.
2) Padre aliyepewa Decree of Laizization anapewa katika instrument hiyo hiyo, mambo anayoweza kufanya na ambayo hawed kufanya na utaratibu wa kufanya ikiwa ni pamoja na Utaratibu wa Kufunga Ndoa.

3) Dr Slaa hakuasi Bali alipewa Decree of Laizization kwa utaratibu wa Kanisa Katoliki. Kama hufahamu utaratibu wa mambo ya watu waachie wanaoyajua,I vinginevyo utaonekana Pumbuani.

4) Waliomfanyia Sherehe ya Upadre Padre Slaa ni wananchi wa Karatu, na hao hao wanaojua history na Maisha ya Dr Slaa ndio waliomwomba awe Mbunge wao kwanza kwa ticket ya CCM ( na nikashinda kura ya maoni). Hao hao wananchi wa Karatu ndio waliomchagua kwa kura bila kuhonga Dr Slaa Mara 3 (tatu!). Wanaomjua Dr Slaa wanakushangaa. Endelea tu na kelele zako haina impact kwa yeyote, isipokuwa wale wa aina yako tu.

Wakati unahangaika na Dr Slaa, maelfu ya Wananchi Babati wamefurika uwanjani wakigombea kumsikiliza Dr. Slaa. endelea kuwa Katibu mwenezi wangu, kwani umaarufu wa mtu unajengwa kwa kumtangazia mema au mabaya. Tutapiga mguu kila kijiji hadi kieleweke.

Hawa watu wa aina hii siyo standard yako. Sometimes you just need to neglect them!
 
This is BAVICHA ratiocinate. ''Zaidi ya mara elfu moja'', ''kikwete rafiki yake lowassa rostam'', ''kwa laana aliyoingia nayo ikulu''. Binadamu mwenye fikra na mtazamo kama huyu inawia vigumu sana kwa mtu mwenye fikra pevu kupata premise ya kuanza kumwelimisha. I'm sorry, utakuwa umekosea njia, hili siyo jukwaa la vijiwe vya kahawa na BAVICHA. How can you substantiate such garbage make out?. I have nothing to add!!
Mzee wa Investments naona 24/7 unashinda JF, Nakutunuku nishani ya kushinda humu JF na kupambania chama chetu mfu.
 
Back
Top Bottom