Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Unaingia na ID nyingine kujipobgeza.?Hii JF imeingiliwa na low IQs.

You must be suffering from identity crisis

I only got one ID, I don't think if there is any reason for me having multiple IDs.

Why? do you think I'm the only one who is against Dr Slaa?, well then, I'm not the only one.

As for IQ, kama CHADEMA isinge kuwepo, ungekuwa unafanya nini wewe?

Kupiga makelele ya kuwahadaa watanzania ndio unaona una IQ kubwa? mbona hiyo kazi hata Lema anaifanya kwa uzoefu wake wa kuuza mitumba na yule mwingine mwana Hip Hop.

What are you nje ya siasa? kwanza siasa zenyewe ndio hizi mnazifanya ajira, wakati ndani ya CCM siasa ni kuhudumia.

Watu wote kwenye halmashauri kuu taifa na kamati kuu wana taaluma zao, hapo CHADEMA IQ ya mtu mnaipimaje? au mtu akisema rais muasisi wa udini basi tayari anakuwa na IQ kubwa?

Think big, njaa isikufanye mtumwa wa kulamba miguu ya Mbowe na Slaa.
 
Kaka kama ukauzu ndio tusi i am so sorry what i intended to derive ni uvumilivu kwa padri juu ya suala la kufanya tendo la ndoa na si vingine.
laana na iwe juu ya kichwa chako na vizazi vyako vyote unawatukana mapadri kwamba ni kauzu ,huo mtandao wenu wa udini utawafikisha mahala hii nchi hamtaisoheza mbele
 
Jamani CHADEMA!!!!!!!!! Nendeni CHADEMA!!!! Nasema mwendelee zaidi na zaidi CHADEMA!!!!! CHADEMA nendeni bila kuangalia nyuma kwa kuwa wananchi tayari TUMESHAHIARI SISI WENYEWE bila ya kushurutishwa wala kushawishiwa na yeyote yule ndani au nje ya Jamhuri yetu hii ya Muungano wa Tanzania. Dokta wa Kweli tafadhali tuelekeze njia sahihi ielekeao katika kupatikana serikali ya wananchi kwa ujumla wetu na wala si 'serikali ya FAMILIA TEULE' jinsi hali halisi ilivyo kule CCM hivi sasa. CHADEMA nasema endeleeni KUNG'OA VISIKI VYOTE VYA KIFISADI kila kona nchi hii; Zitto na Mnyika na nyinyi huko Tabora tayari tumeshawavulieni kofia kwa kazi nzuri inayoendelea huko.
 
I only got one ID, I don't think if there is any reason for me having multiple IDs.

Why? do you think I'm the only one who is against Dr Slaa?, well then, I'm not the only one.

As for IQ, kama CHADEMA isinge kuwepo, ungekuwa unafanya nini wewe?

Kupiga makelele ya kuwahadaa watanzania ndio unaona una IQ kubwa? mbona hiyo kazi hata Lema anaifanya kwa uzoefu wake wa kuuza mitumba na yule mwingine mwana Hip Hop.

What are you nje ya siasa? kwanza siasa zenyewe ndio hizi mnazifanya ajira, wakati ndani ya CCM siasa ni kuhudumia.

Watu wote kwenye halmashauri kuu taifa na kamati kuu wana taaluma zao, hapo CHADEMA IQ ya mtu mnaipimaje? au mtu akisema rais muasisi wa udini basi tayari anakuwa na IQ kubwa?

Think big, njaa isikufanye mtumwa wa kulamba miguu ya Mbowe na Slaa.
wewe ndio mwenye njaa na una multiple IDs kikweli you are soo easy to be predictable because you don't hink umepandishwa cheo kwa vibuku saba now from masalia to somebody who can budget for the day sijui sasa umeweza kununua hata nguo za ndani manake ulikuwa na harufu kali ukizingatia unatwanga na dawa anazouza madabida kwenye kiwanda chake cha TPI tuache sisi tupate news motomoto usituharibie thread
 
I only got one ID, I don't think if there is any reason for me having multiple IDs.

Why? do you think I'm the only one who is against Dr Slaa?, well then, I'm not the only one.

As for IQ, kama CHADEMA isinge kuwepo, ungekuwa unafanya nini wewe?

Kupiga makelele ya kuwahadaa watanzania ndio unaona una IQ kubwa? mbona hiyo kazi hata Lema anaifanya kwa uzoefu wake wa kuuza mitumba na yule mwingine mwana Hip Hop.

What are you nje ya siasa? kwanza siasa zenyewe ndio hizi mnazifanya ajira, wakati ndani ya CCM siasa ni kuhudumia.

Watu wote kwenye halmashauri kuu taifa na kamati kuu wana taaluma zao, hapo CHADEMA IQ ya mtu mnaipimaje? au mtu akisema rais muasisi wa udini basi tayari anakuwa na IQ kubwa?

Think big, njaa isikufanye mtumwa wa kulamba miguu ya Mbowe na Slaa.

Mkuu.
Mbona thread iko wazi?! Haya mambo mengine yanatoka wapi?! Nia ya kufanya hivyo ni nini?! Character assassination niya nini?!

Rudi kwenye mada! Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa kwaraa - Babati.
 
Jamani CHADEMA!!!!!!!!! Nendeni CHADEMA!!!! Nasema mwendelee zaidi na zaidi CHADEMA!!!!! CHADEMA nendeni bila kuangalia nyuma kwa kuwa wananchi tayari TUMESHAHIARI SISI WENYEWE bila ya kushurutishwa wala kushawishiwa na yeyote yule ndani au nje ya Jamhuri yetu hii ya Muungano wa Tanzania. Dokta wa Kweli tafadhali tuelekeze njia sahihi ielekeao katika kupatikana serikali ya wananchi kwa ujumla wetu na wala si 'serikali ya FAMILIA TEULE' jinsi hali halisi ilivyo kule CCM hivi sasa. CHADEMA nasema endeleeni KUNG'OA VISIKI VYOTE VYA KIFISADI kila kona nchi hii; Zitto na Mnyika na nyinyi huko Tabora tayari tumeshawavulieni kofia kwa kazi nzuri inayoendelea huko.
 
laana na iwe juu ya kichwa chako na vizazi vyako vyote unawatukana mapadri kwamba ni kauzu ,huo mtandao wenu wa udini utawafikisha mahala hii nchi hamtaisoheza mbele

Kauzu=mvumilivu katika suala la tendo la ndoa ndio nililokusudia otherwise una lako kichwani mwako. Halafu ujue laana hubarikiwa na mungu kwahiyo maneno yako hayawezi kufanya kazi mpaka aliejuu aweke tick, in my family half are muslim and the other catholics so if you think nina chuki na mkristo no tena big noo, nina dada 2 ni masister na mama mdogo ndio huyu alieishia njia baada ya kupata mimba.
 
Kaka kama ukauzu ndio tusi i am so sorry what i intended to derive ni uvumilivu kwa padri juu ya suala la kufanya tendo la ndoa na si vingine.
Mkuu, kupigia debe CCM ni lazima uguse mambo ya imani?

Kumbuka kuna wanachama wa CCM wa dini zote, na ni vizuri kuheshimu mambo ya imani.
 
Napata shida sana na uelewa wako kwakuwa hapo hakuna hata chembe ya tusi nimeeleza kilichomkuta mama yangu anaezaliwa tipically na baba yangu her name ni Vicky Laurent na makao yao makuu ikiwa ni Kongei Lushoto na padri alikuwa anaishi Sakarani huko Soni, kaka vipi mbona mwepesi sana wa kutoa conclusion?


mkuu achana na vijana wa BAVICHA ni waropokaji tu hawajui hata kufikiri

 
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.

umesahau kuwa makamba ndiyo alianza kurusha mawe dr.slaa aliporusha la u head teacher makamba akazip
 
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.

Mnafiki utamjua ndio maana hat kuandika kiswahili ni shida Uamsho wewe ati Kuhasi Upadre,njaa itakuuwa wewe kunguni.
 
Haminia sana kamanda mtoi covarage yato imetulia sana yaan hata sisi tuliyeko mbali tunahisi tuko kwenye show.welldone makamanda mliopo field
cc.tumaini makene
 
Mzee Makamba hana siasa za kishakunaku kama walivyo chadema wao huwa wanaangalia maisha binafsi wakati kuna mambo mengi maovu wanayafanya. Kanakambwa hawaoni uovu wao.
Hivi haujiulizi ni kwanini viongozi wengi wa Ccm hawamuataki mtu ktk maisha binafsi?

hivi ccm mbali ya issue za maisha binafsi ya slaa mnaipi tena?jipange sawasawa.
 
Mzee Makamba hana siasa za kishakunaku kama walivyo chadema wao huwa wanaangalia maisha binafsi wakati kuna mambo mengi maovu wanayafanya. Kanakambwa hawaoni uovu wao.
Hivi haujiulizi ni kwanini viongozi wengi wa Ccm hawamuataki mtu ktk maisha binafsi?

hivi ccm mbali ya issue za maisha binafsi ya slaa mnaipi tena?jipange sawasawa naona tor uliyopewa walisahau kukupa background.
 
I only got one ID, I don't think if there is any reason for me having multiple IDs.

Why? do you think I'm the only one who is against Dr Slaa?, well then, I'm not the only one.

As for IQ, kama CHADEMA isinge kuwepo, ungekuwa unafanya nini wewe?

Kingereza cha kuunga unga cha standardisation ys Lukuvi (Mwl wa std 7 mwenye masters). Ndiyo maana upo Lumumba.
 
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.

Two things; 1. Hakuna kitu kinachoitwa "kuhasi" kwenye updre. 2. Dr Slaa hajawahi na hataweza (hata kama angetaka) kuhasi upadre.

Furthermore, habari zote kuhusiana upadre wa Dr Slaa zilishatolewa maelezo (na si na Dr Slaa mwenyewe bali TEC ambalo alikuwa analitumikia). Sasa wewe gamba kama una uhakika na ulichokisema hapa leta ushahidi tofauti wa kuaminika.
 
Ha!ha!Ha,

Kauli zako hizi zimekuwa Kama kiburudisho. Sasa nimeamini au ulna tatizo la ignorance, and seems you are untrainable material. Kwa Taarifa ya wale ambao hawajui utaratibu wa Kanisa Katoliki,
I) Padre wa Kanisa Katoliki ni kweli anaweza kuasi au anapewa Kibali maalum na Papa kinaitwa Decree of Laizization.
2) Padre aliyepewa Decree of Laizization anapewa katika instrument hiyo hiyo, mambo anayoweza kufanya na ambayo hawed kufanya na utaratibu wa kufanya ikiwa ni pamoja na Utaratibu wa Kufunga Ndoa.

3) Dr Slaa hakuasi Bali alipewa Decree of Laizization kwa utaratibu wa Kanisa Katoliki. Kama hufahamu utaratibu wa mambo ya watu waachie wanaoyajua,I vinginevyo utaonekana Pumbuani.

4) Waliomfanyia Sherehe ya Upadre Padre Slaa ni wananchi wa Karatu, na hao hao wanaojua history na Maisha ya Dr Slaa ndio waliomwomba awe Mbunge wao kwanza kwa ticket ya CCM ( na nikashinda kura ya maoni). Hao hao wananchi wa Karatu ndio waliomchagua kwa kura bila kuhonga Dr Slaa Mara 3 (tatu!). Wanaomjua Dr Slaa wanakushangaa. Endelea tu na kelele zako haina impact kwa yeyote, isipokuwa wale wa aina yako tu.

Wakati unahangaika na Dr Slaa, maelfu ya Wananchi Babati wamefurika uwanjani wakigombea kumsikiliza Dr. Slaa. endelea kuwa Katibu mwenezi wangu, kwani umaarufu wa mtu unajengwa kwa kumtangazia mema au mabaya. Tutapiga mguu kila kijiji hadi kieleweke.

heshima kwako dr.slaa shoka moja mti chini.usipoteze muda na vijana wa buku 7.coz kazi yao ni kutibua hoja ili tuache kazi ya msingi tuanze kujadili upuuzi.nafarijika sana unavyotekeleza ahadi za kwa vitendo......elimu ya urai hairuki kijiji
 
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.

Hana ustaarabu kaogopa za usiku.
 
Kaka kama ukauzu ndio tusi i am so sorry what i intended to derive ni uvumilivu kwa padri juu ya suala la kufanya tendo la ndoa na si vingine.

noted.back 2 our thread nyomi ya babati ni mfuniko wa chuma we unasemaje?
 
Back
Top Bottom