Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Live updates: Mkutano wa Dr Slaa uwanja wa Kwaraa Babati

Ha!ha!Ha,


Wakati unahangaika na Dr Slaa, maelfu ya Wananchi Babati wamefurika uwanjani wakigombea kumsikiliza Dr. Slaa. endelea kuwa Katibu mwenezi wangu, kwani umaarufu wa mtu unajengwa kwa kumtangazia mema au mabaya. Tutapiga mguu kila kijiji hadi kieleweke.

Mkuu hao achana nao, tuachie sisi Makamanda.......tunaomba picha mapambano huko
 
Kama unarepent zambi zako kwamba utaacha kuattack viongozi wa chadema na maisha yao basi ni uamuzi wa busara,leo hii NAPE na Kinana wanazunguka na Mtela na Shonza kwa sababu wanatukana viongozi wa chadema matusi ya nguoni,kama umeamua kubadirika tutakushangaa angalia posti zako,Makamba ndio mwalimu wa siasa za maji taka nchi hii hata Sitta alimsema makamba kuwa bingwa wa siasa za maji taka na CCM kwa ujumla

Dhambi zangu? Hauko makini kabisa mkuu wewe unaweza kuthibitisha hayo maandiko yako?
 
HAM-D, dr. slaa hakulazimika kubaki padre kwa kuwa kuwa padre ni uamuzi wa mtu mwenyewe kwa hiyo hata makamba angeolea hilo wala isingekuwa shida. Pia kumbuka kuwa suala la Dr. Slaa siyo siri kwamba watu hawajui. Dr. Slaa alisema angefumua siri za Makamba za udhaifu alionesha wakati wa kutimiza wajibu wake kwa wananchi
mda bado upo watakimbikimbia sana ila wataisoma tu hapo baadaye.
 
Sijui kama kuzunguka sana kutabadili akili ya watanzania sanasana wanaenda kuwaangalia sura zao.
 
TURUDI kwenye LIVE UPDATES hayo ya kumjadili mtu sio mahitaji yetu. Mtoi weka picha.
 
>Mh. Dr.Slaa hakuna siku uliyonikela na kuniudhi kama leo.

NI KWANINI UMEAMUA KUMJIBU MTU KAMA HUYU?

>Unamajukumu mazito ya kuzifungua akili zilizomo kifungoni,

>Makapi kama haya waachie Makamanda wazalendo washughulike kujibu .

KAZI NJEMA.
 
Uwanja unaendelea kutakata hapa Kwaraa, Babati mjini...akina Thomaso, ambao hawakumsoma vyema Mzee Mwanakijiji na kumuelewa...
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1368886201.136861.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368886201.136861.jpg
    133.3 KB · Views: 2,909
Haya tena...shukrani kwa Mkuu Tumaini Makene kutoka eneo la tukio, wakato Mtoi anaweka news kwa maneno, mie nitajitahidi na kimchina changu kuweka news kwa picha.

Dogo janja yupo...
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1368886446.961006.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368886446.961006.jpg
    109.9 KB · Views: 120
Dr Slaa kuwa alikuwa Padri ni fact na kwamba aliacha upadri kwa taratibu zao ni fact kwa hiyo hakuasi kama unavyosema,Lakini Makamba kubaka mtoto wa shule na kukimbia mpaka kuacha ukuu wa shule kigoma ni fact anahitajika kufunguliwa kesi ya ubakaji

Kwa hiyo una maana Mzee huyo ameacha/ametelekeza watoto Kigoma?
 
Chadema mnashida sana.Hivi Babu unawaza kushika hii nchi Takatifu kweli mwogope Mungu utafanya hii nchi ilaanike mbele ya Mungu
 
Paul Gekul, Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Manyara....
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1368886596.325044.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368886596.325044.jpg
    12.4 KB · Views: 106
  • ImageUploadedByJamiiForums1368886616.763258.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368886616.763258.jpg
    76 KB · Views: 103
Mama Rose Kamili, mwana mama shoka kweli kweli kwa hoja kali jukwaani, Mama Nagu kazi anayo hapa na kwa vile wamekosana na Fredrick Sumaye, ndiyo kbs ajiandae kufungasha virago huko Hanang..
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1368887132.668440.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368887132.668440.jpg
    93.5 KB · Views: 112
  • ImageUploadedByJamiiForums1368887155.385671.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368887155.385671.jpg
    13.1 KB · Views: 112
Mzee Makamba mstaarabu tu, kama ningekuwa mimi kwenye nafasi hiyo hiyo ya Makamba, ningemwambia na mimi nitazitoa siri zake (Dr Slaa) zote za kuhasi upadre. Tuone nani ingemgharimu.
O

Mkuu kama zipo nyingine zaidi ya hizi wanazoziandika kil siku hebu tujuze mkuu.
 
Achaneni na watu wa Lumumba wanaotaka kuharibu thread hii, wapiganaji mnakuwaje...

Ole Millya naye kajongea Babati...anatuma salaam kwa yule tapeli wa siasa kule jimboni...
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1368887384.073814.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368887384.073814.jpg
    77.4 KB · Views: 108
  • ImageUploadedByJamiiForums1368887410.000037.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1368887410.000037.jpg
    76.6 KB · Views: 98
Ahsante Dr Slaa!!! Binafsi nisingependa ujitokeze kujibu hoja hafifu kama hizo!!!Hayo tunaomba utuachie sisi. Usipoteze muda kumjibu mpumbavu kama huyo. Hata ukimpa somo gani ni kazi bure, hataelewa!!
 
Ha!ha!Ha,

Kauli zako hizi zimekuwa Kama kiburudisho. Sasa nimeamini au ulna tatizo la ignorance, and seems you are untrainable material. Kwa Taarifa ya wale ambao hawajui utaratibu wa Kanisa Katoliki,
I) Padre wa Kanisa Katoliki ni kweli anaweza kuasi au anapewa Kibali maalum na Papa kinaitwa Decree of Laizization.
2) Padre aliyepewa Decree of Laizization anapewa katika instrument hiyo hiyo, mambo anayoweza kufanya na ambayo hawed kufanya na utaratibu wa kufanya ikiwa ni pamoja na Utaratibu wa Kufunga Ndoa.
.

I am a bit curious kuhusu hii decree of Laicization

‘Canon Law 507 states that any priest who can no
longer accept all of the tenants on the Church of Rome, teach and preach same,
is bound by conscience to ask for release from the priesthood’

Mkuu ni sababu gani iliyokufanya uachane na majukumu ya upadri?


– Vipi hiyo decree imeku exempt na hii kitu inaitwa Obligation of celibacy?

Any support?
 
Back
Top Bottom