Live sex in Big Brother star game!!

Live sex in Big Brother star game!!

AshaDii, you said it good. To me hawa wawil walipaswa sana kutuonyesha jisi ambavyo wanaweza kucontain hisia zao za mapenzi.It sounds akward kama mtu wa kawaida utafanya ngono uangaliwe na watu milion kadhaa dunian. hivi kweli such popularity unategemea ikusaidiae kweli? Unless kama hana ambtion ya kufanya kazi yaani awe mama wa nyumbani, manake nimejaribi ku focus kama ameomba kazi kwenye mashirika halafu watu wakakumbuka hili kama application watu wataigusa sijui. huku ni kujiaribia sana tena for life na walitakiwa wakumbuke kuwa this record can be kept for life na kila mtu anapoitaka akaiona so hata kama atakuja kuwa safi namna gani bado ataambiwa mbona ana picha chafu alizopiga?

Hii show nafikir founders wake walikuwa na nia njema sana ila wakasahau kabisa akili za binadam ni bora hata na za mbwa kwani u need to train a dog once to change behaviour but a man 100 times to change the same bahaviour. Sioni sababu ya Tz kushiriki katika jumba hii ambalo linadhalilisha si utu wa mtu pekee bali pia taswira ya taifa zima.Hata Mungu anachukia haya. Yaani najiuliza zamani haya mambo ya sexual immorality yalifanywa katika secrecy ya hali ya juu bali leo hii yamekuwa ni mambo yako openly kama vile kusuka nywele salun au kunyoa lol. tubadilike.


Tena basi kama sikosei show za mwanzo zilikua hazina kabisa kashfa za Sex... ila alipokuja Abby akafanya kweli ndio iliharibu kila kitu. lol. Ikawa kama vile wamepanda mbegu. Na sijawahi ona ambae alifanya na alishinda ama partner wake, sijui hawashtuki? Sad.
 
mi kila mwaka naa apply hii kitu hawaniitii..aaah eeeh mola nijalie wanichague siku moja halafu wasikilizie mziki wake..kudadadeki...yaani mpka siku 91 ziishe mabinti wote wanatema mate yanaishia kifuani kudadadekiii....sio hawa wanapapasana tu dakika 3 goli...ovyooooo...

Ukiamua kuandika upuuzi, jaribu kutomshirikisha Mola wako!
 
Tena basi kama sikosei show za mwanzo zilikua hazina kabisa kashfa za Sex... ila alipokuja Abby akafanya kweli ndio iliharibu kila kitu. lol. Ikawa kama vile wamepanda mbegu. Na sijawahi ona ambae alifanya na alishinda ama partner wake, sijui hawashtuki? Sad.

Let me tell you ma dear........ the growing youths in Africa are less responsible. T o the life is all about having fun, doing sex that is all. Huku africa huwez kumkuta kijana anawaza mbali na haya, hasa college students na hawa wanaomaliza vyuo kwa sasa. Ningewaona kama wangekuwa na busara basi wakikaa huko wakajaribu kubuni kitu ambacho ni educative ama helpful manake tunawaona wana access na computrs na siyo kwamba anazuiwa wangekaa hata kudesign model to labda ya disaster manangement in africa. au hata wakabuni vitu flan like wakatengeneza filam inayoreflect maisha ya kiafrica ya nchi zote that could be very helpful. lakin sasa wao ni ngono usiku hadi asubuh tena infront of mass what ashame is this?
 
Tena basi kama sikosei show za mwanzo zilikua hazina kabisa kashfa za Sex... ila alipokuja Abby akafanya kweli ndio iliharibu kila kitu. lol. Ikawa kama vile wamepanda mbegu. Na sijawahi ona ambae alifanya na alishinda ama partner wake, sijui hawashtuki? Sad.

Hapana AshaDii
Kumbuka sow ya kwanza kabisa ni ile aliyoshiriki Mwisho pamoja na Gaetano Kagwa wa Uganda. nadhani Gaetano ndio alianzisha huu mchezo wa ngono humo kwenye jumba akiwa na yule dada msauzi ambaye kwa sasa yupo hapa Dar ameolewa na Muitaliano na wana mgahawa wao Masaki
 
Last edited by a moderator:
huyu lady may ni mzima upstairs kweli? Anaongea na kuact kama mtoto wa miaka 5 kwenye diary session
 
Nimependa the angle ambayo umetokea na hii....

Hapa hata hivo umegeneralise saana, hapa umezungumzia vijana wa mjini for ni apparent upo mjini na hio ndio basis ambayo umetumia kuvuta hio analysis. Kumbuka kua mijini humu maisha yamebadilika saana na maadili yalo mengi kubomoka kwa hali ya juu, tokana na vijana wengi kutaka kuishi maisha ambayo sio yao. Vijana ambao ndio group hasa inachukuliwa kwenda kuwakilisha kule... Swali tu dogo, unadhani Bhoke kweli ndio anawakilisha binti wa kawaida wa kitanzania alivo?

Kiukweli aliwakilisha tabia za mabinti WENGI SANA wa kitanzania, regardless where they are, mijini ama vijijini. Wengi wao hukubali kufanya sex just few days kama sio few hours baada ya kufahamiana na mvulana kama alivyofanya na yule mganda, yuko tayari kunyang'anyana mvulana na mwenzake kama walivyofanya na yule msichana mwingine wa tanzania kumtaka Mganda, na pia kupigana mtaani sio issue kwao.

 
kuna aliyelazimishwa kwenda bba, watu wanaenda kwa mapenzi yao so hakuna wa kulaumiwa, sio mzazi wala serikali,
 
Eeeh Mungu nashukuru Watanzania wote wameondolewa mapema, maana ingekuwa aibu nyingine..that very bad!! I am happy that we are not there....!:scared:
 
alafu jamaa amegonga sterio (bila condom )
inawezekana ametumia. mara nyingi ikitumika(condom) mwanaume anawahi kunyanyuka mara baada ya ku-score, kwenda kuivua, mwanamke anabaki amelala. Isipotumika mwanamke huwaga anakua wa kwanza kunyanyuka kwenda kujisafisha.
Hata hivyo sio vizuri kufanya hivyo vitendo live kwenye TV.
 
Wekeni video clip tasavali! wengine hatuna DSTV!
 
Kiukweli aliwakilisha tabia za mabinti WENGI SANA wa kitanzania, regardless where they are, mijini ama vijijini. Wengi wao hukubali kufanya sex just few days kama sio few hours baada ya kufahamiana na mvulana kama alivyofanya na yule mganda, yuko tayari kunyang'anyana mvulana na mwenzake kama walivyofanya na yule msichana mwingine wa tanzania kumtaka Mganda, na pia kupigana mtaani sio issue kwao.

Mwana Mpotevu tupo pamoja... You are right... Tofauti ni kuwa wewe umetaja Kaka (Gaitano) na mie nimetaja dada (Abigail aka Abby); hivo we are both right.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom