Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Chama cha demokrasia na maendeleo(Chadema)chini ya kamanda Mbowe leo wamefanya mkutano mkubwa katika mji wa Tabora hii ni mudendelezo wa ziara nchi nzima ya kuimarisha chama Tanzania.hakuna kulala mpaka mccm waondoke madarakani
 

Attachments

  • 1425746830379.jpg
    1425746830379.jpg
    108.7 KB · Views: 670
Pamoja sana kamanda. Ninaomba muda huu utumike kuhakikisha ukawa wako katika kila kijiji kwa ajii ya usimamizi wa maslahi ya Watanzania.


Ninaomba kamati za unezi za vyam a vya UKAWA ziratibu mfumo wa haraka utakaofanikisha tathmini na misaada ya haraka kutoka kwa viongozi wa ngazi ya chini walio kwenye UKAWA toka pande zote za nchi.

Tatu ninaomba mtoa mada utushirikishe kilichoongelewa na hitimisho ilikuwa nini.

Ahsante.
 
Hakuna kulala mpaka mafisadi yakimbie nchi.bigup kamanda Mbowe na team nzima ya Chadema.
 
....ma ccm wangeleta fisi kupata nyomi kama hii...
 
Chama cha demokrasia na maendeleo(Chadema)chini ya kamanda Mbowe leo wamefanya mkutano mkubwa katika mji wa Tabora hii ni mudendelezo wa ziara nchi nzima ya kuimarisha chama Tanzania.hakuna kulala mpaka mccm waondoke madarakani
safi sana.

:thumbup:
 
Eee bhana kwa hali hii kuiba kura ama kujaribu kubadili matokeo itakuwa kiama cha nchi .
 
maafa yaliyowakuta wana Kahama(tunawapa pole); ndio maafa ya aina hiyo hiyo yatawakumba ccm mwaka huu!!
 
Muda huu Kinana kazama mbugani anatafuta fisi kwa ajili ya mkutano wa kesho!
 
Back
Top Bottom