Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Joined
Dec 11, 2010
Posts
3,321
Reaction score
6,331
Wakuu.

Kama kawaida, muda huu tunafanya mkutano wa amsha amsha hapa makao makuu ya kanda ya Magharibi Tabora, kanda hii inaundwa na mikoa ya kigoma, Katavi na Tabora.

Mkutano huu ni maalum kwa ajili kuamsha hamasa ya kujiandikisha kwenye daftari la wapiga kura.

Yanayojiri
attachment.php

- Ukiingia unakutana ma sura ya kilio cha umaskini ccm wameuwa kilimo kwa kuuwa viwanda vya nguo mfano Mwatex.

- Wakulima wa Tumbaku na pamba kwenye maeneo mengi ya Tabora leo hawana matumiani tena ya kuendelea na kilimo, kinana alikuja hapa akalia kinafiki leo matatizo ya wakulima yako palepale.

- Kikwete anaachia dhahabu anapewa vitabu vya Shule badala ya kuifanya dhahabu itunufaishe tununue vitabu wenyewe.

- Ccm wanasubiri UKAWA tuvurugane au tutengane, hatutengani kamwe tunataka kwa pamoja kwa umoja wetu tutatue matatizo ya watanzania.

- Matatizo ya watanzania ndio yametuunganisha pamoja baada ya kusimamia maslahi yao bungeni. Na sasa tunaenda kusimamisha mgombea mmoja kwenye kila nafasi wakati wa uchaguzi.

- UKAWA hatugawi vyeo tunagawana majukumu. Sisi Chadema tutakuwa wa mwisho kuhujumu UKAWA.

Kuhusu kujiandikisha.

- Kila kijana aliyeoko hapa uwanjani ahahakikishe yeye na vijana wenzake 20 wanaenda kujiandikisha na kuhakikisha watu wote wenye sifa za kupiga kura wanajiandikisha zoezi litakapo anza rasmi kwenye mkoa wa Tabora.

- Vijana wa Tabora huu ni wakati wenu wa kufanya mageuzi ya kweli katika nchi hii, na hamuwezi kufanya mageuzi ya kweli kama hamtajiandikisha na kwenda kupiga kura na kuzilinda kura. Lazima mjue kuwa hakuna mtu wa kuwaletea mageuzi kwenye mkoa wenu kwenye nchi yenu bali ni nyinyi wenyewe. Kujiandikisha ni lazima ili mageuzi hayo yatokee.

- Vijana wenzenu wa Njombe walikomaa na wengine walikua wanaamka usiku wa manane kwenda kupanga foleni vituoni ili wajiandikishe. Na nyinyi anzeni kujipanga mhakikishe mnaamshana usiku muwahi kwenda kupanga foleni mjiandikishe. Hakuna kulala kwenye hili zoezi. Kujiandikisha ni nini.... Lazima
attachment.php

- Utamaduni wa kujaza nyomi kwenye mikutano yetu lazima sasa uendane na mujibu ya uchaguzi. Wengi hamkuwa na sifa sasa hivi fursa imekuja. Lazima tuitumie.

Kwa muhtasari hoja zilizo ongelewa kwenye mkutano huo.

1. Mwelekeo wa kuandikisha wapiga kura kwenye mfumo wa BVR

2. Kura ya maoni na msimamo wa UKAWA kususia kura hyo

3. Maandalizi ya UKAWA kuelekea uchaguzi Mkuu

4. Kuimarisha Ulinzi na Usalama wa Chama na msimamo wetu kuhusu vikosi vya Res brigade na Blue Guards vya CUF

5. Hatma ya Kilimo cha Tumbaku na serikali kutochukua hatua dhidi ya ufisadi wa Bodi ya Tumbaku.

Msisitizo mkubwa Ulikuwa kwenye hamasa ya kujitokeza kujiandikisha kwa ajili ya uchaguzi mkuu.
 

Attachments

  • 1425738394702.jpg
    1425738394702.jpg
    96.5 KB · Views: 17,877
  • 1425738468918.jpg
    1425738468918.jpg
    96.7 KB · Views: 14,526
  • 1425738496798.jpg
    1425738496798.jpg
    51.3 KB · Views: 9,574
  • 1425738591164.jpg
    1425738591164.jpg
    66.7 KB · Views: 9,570
  • tabora (1).JPG
    tabora (1).JPG
    720.3 KB · Views: 1,290
  • tabora (2).JPG
    tabora (2).JPG
    753.9 KB · Views: 6,967
niko uwanjani hapa makamanda wanagonga viroba hatari, nasikia vimetoka kiwandani kwa sugu vinaitwa DEIWAKA GIN.
 
wanachigoma, wanasema ulakoze chani ((yaani asante sana/ubarikiwe) utupe na madini zaidi kamanda anayotema mh mbowe, huyu mtu mungu ampe maisha marefu kafanya kazi ya kutuka sana huyu kamanda.
 
Dj bado hajaja mpaka sasa hivi sijui yuko pande za wapi
 
Mtoi nakuona kwa mbali uko bize na kisimu chako
 
Ngojea tusikie porojo za dj sasa

kama kamanda mbowe anaongea porojo je vuvuzela nape, aliyesema chadema wanalinda kura zipi eti watapgiwa na nani? Huu c ujinga kwan kura za serikal za mitaa mfano juz kati huko sumbawanga ambapo maccm walibumundwa 37 kwa 5, je hzo zlpgwa na nani? Sasa hzo zote na zle zlzopgwa tz nzma ndo cdm wanataka linda pia uchaguz mkuu, SASA KWEL HUYU NAPE ALIKUWA ANAONGEA NN HIKI MAVI C MAVI sjui n nini aisee? Bt kapokee buku 7 yako bwana.
 
Mtoi nakuona kwa mbali uko bize na kisimu chako
Dahh wewe ni Comedian aisee hivi umeajiriwa kwa kazi hii au ni vip maana daahhh Habana mkuu... jichunguze tena kuna kitu hakiko sawa hata kama tunatumia fake ID ila mambo yako hapana mkuu...
 
Wakuu.

Kama kawaida, muda huu tunafanya mkutano wa amsha amsha hapa makao makuu ya kanda ya Magharibi Tabora, kanda hii inaundwa na mikoa ya kigoma, Katavi na Tabora.

Mkutano huu ni maalum kwa ajili kuamsha hamasa ya kujiandikisha kwenye daftari la wapiga kura.

Nitawajuza zaidi...
Mkuu Mohamed Mtoi, asante kwa hii taarifa!,

G[IMG said:
https://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=232714&d=1425738398[/IMG]

attachment.php


attachment.php


attachment.php

Hii ni nyomi kweli kweli!, kitu ninachoikubali Chadema bila ubishi, ni funika bovu kwenye umati wa watu kwenye mikutano ya Chadema!, only if, umati hizi, zingekuwa directed reflected kwenye ballot boxes!, its very unfortunate, hakuna any direct relations za umati mkubwa wa watu na matokeo ya kura!, zile T-shirt na kofia, na ile shibe ya mlo wa siku moja, ndio the magic!, na sio umati!.

All the best katika amsha amsha, only isije kuwa, badala ya kuamsha, amsha, ndio kwanza mnawaamshia!.

Pasco
 
Wataelewa tu.nimependa hii staili ya mashambulizi.
 
Back
Top Bottom