Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Mohamedi Mtoi,
Hakika mkuu unajitahidi sana katika nafasi ulopewa na nadhani wewe umelelewa na kufundwa vizuri kisiasa kiasi kwamba unayoyaandika humu yanajenga imani za watu. Na kila napokusoma hunifurahisha sana kwa sababu unaandika hoja zenye msingi bora wa ujenzi wa matumaini kwa wale walopoteza na kuongeza imani ya wale waloamini. wanikumbusha miaka ya 2006 JF ilipokuwa ukumbi wa taaluma na hoja za SIASA.

Ila penye ukweli mkuu lazima tupige soga kwa kuulizana bila unafiki. Hivi kweli Chadema leo ni wa kutegemea UKAWA ilotokana na mpasuko wa katiba mpya? Hivi mwananchi ambaye hakubaliani na serikali 3 na hakubaliani na hoja za Ukawa ktk hili japo mwanachama wa Chadema atasimama wapi? Je ni kweli UKAWA wamepata umaarufu kuliko Chadema na tumaini la wananchi liwe serikali ya UKAWA ambayo haina Mwongozo!

Na kama mwongozo upo, ni makubaliano yapi yalowafungamanisha hasa ukizingatia karaha za wananchi ktk maswala ya Kiitikadi, sera na hata miiko na maadili yatokanayo na imani, mila na desturi za watu. Ni misukomo gani zaidi ya kikatiba na kiutawala inawaunganisha na kuwa chombo kimoja ambacho kitaunda serikali yenye vision na mtazamo mmoja. Nategemea utanijibu ili nipate kuuelewa huo umoja wa UKAWA ndani ya serikali 3.

Mkuu swali hilo linahitaji muda mrefu kulijibu naomba mtupie mh profesa Lipumba atalijibu kwa ufasaha.Mtoi mwachie muda aendelee kutujuza yanayo jili ktk uwanja wa mapambano.
 
[h=2]Sunday, March 8, 2015[/h]





​


at 8:49 AM
 
Kwa kweli watu wapo tayari kuiondoa ccm.
Ni kazi tu ya viongozi kuendelea kuchapa kazi.
 
Wanatakiwa kuambiwa kujiandikisha.Na kama itabidi ni kuchukua kadi za CCM ili kujiandimisha kwa urahisi.Ni kutafuta njia yoyote mbadala ilimradi tu wajiandikishe wengi sana.
 
Viongozi wenye makengeza huwa kivutio sana kuangalia kwenye mikutano lakini siyo wa kuwapigia kura kuwa wabunge wala Rais watabaki kuwa wapiga debe tu.
 
Kwa kweli watu wapo tayari kuiondoa ccm.
Ni kazi tu ya viongozi kuendelea kuchapa kazi.
Baada ya maajabu ya mungu hutaamini mtaangukia viuno aibu kubwa sana itawakuta tafuteni vikundi vya kuwafariji ntacheka sana wakati ukifika.
 
[h=2]Sunday, March 8, 2015[/h]





​


at 8:49 AM

Daaaa! Naona CHADEMA inakufa kila mahali. "Nimebahatika kuwa kwenye ziara ya Katibu Mkuu wa CCM" Kila tulikopita tumeona kila dalili za jinsi upinzani unavyokufa nchini. Hii ni pamoja na CHADEMA wenyewe!!

CC: Nape Nnauye, Mwigulu Nchemba, laki si pesa, Simiyu Yetu, Lizabon,Ruttashoborwa, Ritz 1, FaizaFoxy
 
wananchi wamewachoka hadi mnaenda na fisi kwenye mikutano yenu ila watu waje kushangaa.
 
CDM ni mpango wa mungu
hyena hyena
hyena hyena
hyena hyena
ccm numero zerooo
 
Daaaa! Naona CHADEMA inakufa kila mahali. "Nimebahatika kuwa kwenye ziara ya Katibu Mkuu wa CCM" Kila tulikopita tumeona kila dalili za jinsi upinzani unavyokufa nchini. Hii ni pamoja na CHADEMA wenyewe!!

CC: Nape Nnauye, Mwigulu Nchemba, laki si pesa, Simiyu Yetu, Lizabon,Ruttashoborwa, Ritz 1, FaizaFoxy

hata komba alisema CDM itakufa kabla yake......
 
Mkuu swali hilo linahitaji muda mrefu kulijibu naomba mtupie mh profesa Lipumba atalijibu kwa ufasaha.Mtoi mwachie muda aendelee kutujuza yanayo jili ktk uwanja wa mapambano.
Dah sasa hapa ndipo napokwazika kama vile kanyaboya la mtaa wa Congo, maanake inaonyesha watu mnaunga mkono UKAWA na jitihada zote hizi pasipo kujua kilichomo isipokuwa Lipumba.

Wazungu wanasema maisha ni kama box la chocolate, wakiimanisha ya kwamba Mambo yanaweza kuwa sio kama yanavyoonekana, hujui yaliyomo kama usivyoweza kufahamu kilichomo ndani ya box la Chocolate. Kwa vyovyote vile mimi natumaini Mtoi anaelewa japo kidogo kuhusu Mwongozo wao maanake pasipo hili kuna hatari kubwa ya kusambaratika. Ni rahisi kusema haiwezekani lakini kama kila kiongozi ana vision yake kana kwamba ni waamba ngozi..sijui huu usiri nkama utakuja saidia!
- Mtakuja nambia.
 
Dah sasa hapa ndipo napokwazika kama vile kanyaboya la mtaa wa Congo, maanake inaonyesha watu mnaunga mkono UKAWA na jitihada zote hizi pasipo kujua kilichomo isipokuwa Lipumba.

Wazungu wanasema maisha ni kama box la chocolate, wakiimanisha ya kwamba Mambo yanaweza kuwa sio kama yanavyoonekana, hujui yaliyomo kama usivyoweza kufahamu kilichomo ndani ya box la Chocolate. Kwa vyovyote vile mimi natumaini Mtoi anaelewa japo kidogo kuhusu Mwongozo wao maanake pasipo hili kuna hatari kubwa ya kusambaratika. Ni rahisi kusema haiwezekani lakini kama kila kiongozi ana vision yake kana kwamba ni waamba ngozi..sijui huu usiri nkama utakuja saidia!
- Mtakuja nambia.

Mh lipumba ni mwenyekiti mwenza wa ukawa,wasiwasi wako ni kitu gani?kama una nia mzuri ya kuuliza hili swali utapata majibu yake inavyotakiw.Ila kama umetumwa na mihemuko ya itikadi hasa ya ccm utabaki boga tupu kwa kichwa...
 
Dah sasa hapa ndipo napokwazika kama vile kanyaboya la mtaa wa Congo, maanake inaonyesha watu mnaunga mkono UKAWA na jitihada zote hizi pasipo kujua kilichomo isipokuwa Lipumba.

Wazungu wanasema maisha ni kama box la chocolate, wakiimanisha ya kwamba Mambo yanaweza kuwa sio kama yanavyoonekana, hujui yaliyomo kama usivyoweza kufahamu kilichomo ndani ya box la Chocolate. Kwa vyovyote vile mimi natumaini Mtoi anaelewa japo kidogo kuhusu Mwongozo wao maanake pasipo hili kuna hatari kubwa ya kusambaratika. Ni rahisi kusema haiwezekani lakini kama kila kiongozi ana vision yake kana kwamba ni waamba ngozi..sijui huu usiri nkama utakuja saidia!
- Mtakuja nambia.

....ccmi itazama na wengi
 
Back
Top Bottom