Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Live: Mkutano wa CHADEMA uwanja wa town School Tabora

Dahh wewe ni Comedian aisee hivi umeajiriwa kwa kazi hii au ni vip maana daahhh Habana mkuu... jichunguze tena kuna kitu hakiko sawa hata kama tunatumia fake ID ila mambo yako hapana mkuu...

kwa hiyo huniamini au?
 
kiukweli ccm wanakazi sanaa Yaan pandezote panawaka motoo mh
 
Mkuu Mohamed Mtoi, asante kwa hii taarifa!, kitu ninachoikubali Chadema bila ubishi, ni funika bovu kwenye umati wa watu kwenye mikutano ya Chadema!, only if, umati hizi, zingekuwa directed reflected kwenye ballot boxes!, its very unfortunate, hakuna any direct relations za umati mkubwa wa watu na matokeo ya kura!, zile T-shirt na kofia, na ile shibe ya mlo wa siku moja, ndio the magic!, na sio umati!.

All the best katika amsha amsha, only isije kuwa, badala ya kuamsha, amsha, ndio kwanza mnawaamshia!.

Pasco

Kuna angalizo umelitoa ambalo nafikiri wahusika watalifanyia kazi.Ila nimefurahi kwa kuwa lalamiko moja limefanyiwa kazi nalo ni kuwaeleza watu umuhimu wa kujiandikisha kupiga kura na mwitikio unaonekana.Hili linaenda sambamba na kupiga kura.
 
Wakuu.

Kama kawaida, muda huu tunafanya mkutano wa amsha amsha hapa makao makuu ya kanda ya Magharibi Tabora, kanda hii inaundwa na mikoa ya kigoma, Katavi na Tabora.

Mkutano huu ni maalum kwa ajili kuamsha hamasa ya kujiandikisha kwenye daftari la wapiga kura.

Nitawajuza zaidi...[/QUO
Hiiiiii sifa , au mwaka 2010
 
Wakuu.

Kama kawaida, muda huu tunafanya mkutano wa amsha amsha hapa makao makuu ya kanda ya Magharibi Tabora, kanda hii inaundwa na mikoa ya kigoma, Katavi na Tabora.

Mkutano huu ni maalum kwa ajili kuamsha hamasa ya kujiandikisha kwenye daftari la wapiga kura.

Yanayojiri

- Ukiingia unakutana ma sura ya kilio cha umaskini ccm wameuwa kilimo kwa kuuwa viwanda vya nguo mfano Mwatex.

- Wakulima wa Tumbaku na pamba kwenye maeneo mengi ya Tabora leo hawana matumiani tena ya kuendelea na kilimo, kinana alikuja hapa akalia kinafiki leo matatizo ya wakulima yako palepale.

Nitawajuza zaidi...

Hii 2010
 
Dahh wewe ni Comedian aisee hivi umeajiriwa kwa kazi hii au ni vip maana daahhh Habana mkuu... jichunguze tena kuna kitu hakiko sawa hata kama tunatumia fake ID ila mambo yako hapana mkuu...

...Mkuu huyo tayari kitu
 
naomba niulizie uwepo wa fisi ubwabwa na maroli au uwepo wa msanii wa bongoflavour
 
kamanda mtoi tutakua wote lushoto kama kweli ile nia yako ikitimia!
sioni red briged hapo au leo hawapo?huwa wananipa raha sana walivyo serious!
 
IMG-20150307-WA0046.jpgIMG-20150307-WA0047.jpg
Maelfu ya wakazi wa Tabora na viunga vyake wakimsikiliza kwa umakini kabisa mwenyekiti (T) wa chama chao cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mbowe yuko Tabora kukagua maendeleo ya kanda hiyo inayojumrisha Tabora, Kigoma...
 
Hivi kwanini chadema haifi kama alivyo tabili yule mnyama...
 
Asante sn ukitaka habari yako ichangiwe sn pich ni dawa nzr sn
 
Mkuu Mohamed Mtoi, asante kwa hii taarifa!,

G[IMG said:
https://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=232714&d=1425738398[/IMG]

attachment.php


attachment.php


attachment.php

Hii ni nyomi kweli kweli!, kitu ninachoikubali Chadema bila ubishi, ni funika bovu kwenye umati wa watu kwenye mikutano ya Chadema!, only if, umati hizi, zingekuwa directed reflected kwenye ballot boxes!, its very unfortunate, hakuna any direct relations za umati mkubwa wa watu na matokeo ya kura!, zile T-shirt na kofia, na ile shibe ya mlo wa siku moja, ndio the magic!, na sio umati!.

All the best katika amsha amsha, only isije kuwa, badala ya kuamsha, amsha, ndio kwanza mnawaamshia!.

Pasco
Mimi nawewe tuhamasishe watu wajiandikishe...
 
Back
Top Bottom