live mkutano wa chadema arusha viwanja vya soko kuu

live mkutano wa chadema arusha viwanja vya soko kuu

Huyo adui yake yoyote ni MTU MUISLAMU. Na mapambano yake popote alipo ni kuhakikisha uislamu unapotea katika taswira ya hapa Nchini kwetu.

Kasahau kwamba Mwl. Nyerere mwenyewe baada ya nchi hii kumshinda aliona ni busara kumuachia MUISLAMU aongoze japokuwa walikuwepo wakristo wengi ktk ambao wangeweza kuwa na sifa ya URAIS.

Nchi hii ni ya muungano na kwabahati mbaya/nzuri upande mmoja wa muungano asilimia 99% ya watu wake ni waislamu na hata huku bara nusu ya watu wake ni waislamu so ni vigumu sana kujaribu kuwatenga waislamu ktk harakati za kisiasa hapa nchini ila chamsingi ni kushirikiana nao na kama wakitengwa huwa mara moja wanaungana kupambana na adui wanaemuona anataka kuwadhuru.
Kwa CDM, Ushauri wangu wa bure kumvua zitto uongozi ni uhaini mkubwa kwa waislamu hapa nchini na kwa taarifa tu ni kwamba watakua tayari kushirikiana pamoja kuhakikisha CDM haichikui hii nchi.

w pimbi acha ukilaza wako huu.
 
Chadema inajisafisha. Wizi mtupu haiwezi kufufuka

Acha upumbavu wewe. Serikali kwa kupitia msajili wa vyama vya siasa ndo wameiomba Chadema kuhamasisha watu waje uwanjani.

Chadema chama kubwa wewe.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kwa hiyo ulikuwa unategemea yale aliyokuwa anakuhubiria kanisani wakati akiwa mchungaji wako (kama unasema ukweli - manake wewe inawezekana ndie unayesema uongo), ndio ambayo ulitaka aendelee kuhubiria leo akiwa anahutubia mkutano wa hadhara unaohusu siasa ?!

Mimi namshangaa sana Much Msigwa? Ameacha kuhubiri injili anakaa kujihusisha na siasa za maji taka. Nimetoka zangu Ngarenarok kuja kumsikiliza maana yake akikuaga mchungaji Wang - Iringa nimesikitika sana kuona anongea uongo
 
lema;
kuna dhambi mbaya ilienezwa na ccm, dhambi mbaya ya udini, kikwete anapita misikitini kuwagawa waislamu, huku lowasa sasa anapita makanisani kuliko mwinjilisti yeyote kuhubiri udini

mkuu mwambie lema alete ushahidi.
 
Mkuu Mungi ilo ni ukweli usiopingika yule anatumika sana na MO na ZZK sioni sababu za huyu zzk kuendelea kuwa mwanachama wa chadema.

Lema;
Yule boya wa Singida alishirikiana na Zitto kufanya mizengwe kumwekea pingamizi mgombea wa chadema ili Dewji apite bila kupingwa
 
Last edited by a moderator:
inajisafisha kwa lipi mbona hujasema magamba yenu mnayakata kwa msumeno au kwa meno?
ila mabadiliko yanawezekana unamkumbuka Julius Malema wa ANC,REMEMBER ni juzi tu hapa property zake zimeuzwa na Benki anakodaiwa.
 
binadamu wengine tumeumbwa kusahau mapema sana kama kuku, nani alimjua msigwa kabla ya mwaka 2010? ameingia cdm majuzi amewakuta waliokikuza chama hadi yeye kuvutiwa nacho na inawezekana kabisa wana iringa walichagua chama ambacho kwa kiasi kikubwa kimekuzwa na huyo ambaye leo msigwa anamfananisha na mama mjamzito!!

Acha upimbi ww hata kama umjiunga CDM kabla ya uhuru ukileta usaliti tunakutimua 2.
 
Acha upumbavu wewe. Serikali kwa kupitia msajili wa vyama vya siasa ndo wameiomba Chadema kuhamasisha watu waje uwanjani.

Chadema chama kubwa wewe.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

chadema family........
 
Kwa Mtazamo wangu nadhani kuendelea kumzungumzia Zitto tena katika Majukwaa ya kisiasa tena watu ambao ni viongozi (wabunge) ni kuuendereza mgogoro Ndani ya Chadema kwasababu hiyo ilikuwa haina sababu ya Msigwa kuyazungumzia hayo (kama ni kweli ameyazumgumzia). Pia kufanya mkutano wa hadhara Arusha katika kipindi cha muda mfupi mara tu baada ya Zitto na Kitila kuvuliwa Nyazifa Zao na kuwatupia lawama au kuwakashifu katika mkutano huo inaweza kusababisha wale wenye imani kuwa CHADEMA ni chama cha Kaskazini kuendelea kumini hivyo na wale pia wasiokuwa wanaamini hivyo wakaamini pia, Kwasabu hiyo kwa kuanza kuyazunguzia hayo Arusha kutasabisha watu waendelee kuamini kuwa Ukanda ndio umesababisha Zitto aenguliwe kitu ambacho binafsi naamini si Kweli.
Ni hayo tu.
 
Unajua nchi hii hakuna wa kujidai,hebu sema nyie manyang'au wa ccm mmeleta nini kama siyo wizi wa meno ya tembo na mitenda feki mnayosain na wachina,to hell.
 
nyie chadema ni washamba sana. Hivi hakuna cha kuwambia wananchi zaidi ya kumsema zitto kila mkutano?

Mmepoteza dira hakika yani mnatumia muda mwingi kuongelea mambo ya zitto.

Kwa style hii labda sanawari ndio ikulu mnayo iota.

Sijaona wabunge wajinga kama waliopo chadema ukimtoa mnyika tuu.

Mzimu wa zitto una watesa sana.

Unanikumbusha familia ya kifalme ya DAESO NA Yang Po kuandamwa na mzimu wa Kijana maridadi Jumong hata pale ambapo aliamua kuwaachia madaraka waongoze wao lakini hawakuridhika. Wakilala wakiamka, wakikaa, wakila, wakiwa chumbani na wake zao tendo linakuwa chungu kisaaa JUMONG. Zitto hata akifa kesho kama alivyouwawa CHACHA WANGWE bado misingi yake itasimama daima dumu na mtoto wake au mtu mwingine atakuja simama na kutimiza azma yake ya mabadiliko ya kweli. Siasa ni mipango ya muda mrefu, wote leo tuna mtukana zito na kumpachika majina mabaya tunaweza kufa muda wowote na huku nyum kivuli cha zitto kikaendelea kutawala akili za watoto wetu na vizazi vijavyo. Zitto historia itamuandika kama mwanamabadiliko wa kweli na hawa wa msimu wote watapotea. Ni jambo baya sana kwa mtu kama Msigwa ambaye hata miaka mitano hajafikisha chadema kumshambulia mtu mwenye miaka ishirini katika historia ya chama. Mtu aliyetumia muda wake, elimu,nguvu, mali, n.k katika kukijenga chama leo ni mtu anatukanwa na kijana wa miaka ishirini aliyeijua chadema mwaka uliopita. Mungu si kiziwa/kipofu. Anawajua na anawaona wale wenye dhamira ya kweli katika kuleta mabadiliko katika jamii/masikini na yule mlaghai.
 
CDM Mwanza tumefanya majuzi tu hapa mbugani bugando,huko Tarime napo kamanda Mawazo yupo anakamua,Heche yupo Mbeya na Dr wa ukweli Rais mtarajiwa Slaa atakuwa ndani ya Kahama leo hii.Hicho unachokiongelea nakiona kama wivu tu wa kike tena unaotolewa na mwanamke malaya like u.
Kamanda umemmaliza huyo mbwiga Chabruma manyang'au ya magamba yanaharisha tu hovyo hovyo hapa jukwaani..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom