live mkutano wa chadema arusha viwanja vya soko kuu

live mkutano wa chadema arusha viwanja vya soko kuu

Lema analilia Posho kama mtoto mdogo anavyolilia ziwa la mama yake.

Posho hazi liliwi ni malipo halali kwa mujibu wa taratibu na kanuni....! Kwa utaratibu na kanuni hizo ndio posho hupatikana

Kutopokea posho haikua hoja ya CDM hoja ilikua posho za wabunge (wote) kupunguzwa ili fedha zitumike kwa maendeleo ya watu....! Posho hizo zingekatwa kwa ujumla wake zingeleta maana zaidi ya kuzisusia
 
Back
Top Bottom