live mkutano wa chadema arusha viwanja vya soko kuu


L

Lincol

Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
7
Likes
1
Points
0
L

Lincol

Member
Joined Aug 16, 2013
7 1 0
kamanda hassan ameanza kwa kutangaza nia ya kugombea udiwan katatya kati kama atapewa ridhaa na chadema ungana nasi moja kwa moja.
Mch msigwa ndan ya nyumba

Updates.......
Naibu meya wa jiji ndio anahutubia..mh lema ndo ameingia nw

Updates...kamanda mushi anasema '' kama kuna aliekuja kwasababu ya zzk aondoke na kama kuna mtu amekuja kwasababu ya mbowe nae aondoke 2mekuja kwasababu ya chadema''
Mch.msigwa ndo kapanda anatoa salamu zake kwa wana arusha...
Msigwa anasema huwez lala na nyoka ndani hata kama nyumba yako ni ya vioo..
Anasema zito ni sawa na mama anaye zaa mtoto halafu anaua unakamata mama unaweka ndani..
Anasewa wazir mkuu alitoa shinikizo kuwa ikulu kuwa zito anachakuliwa kuongoza kamati ya kudumu...
Anauliza wangap wanaunga mkono maamuz ya kamat kuu makamanda wote mikonoo juu.

Updates: anasema 2mempa cku 14 asipojieleza vizur 2napiga chini

Kamanda lema ndan ya jukwaa ss....anaelewana na lowasa aue chadema halafu aje kuwa wazir kwenye serekali ya lowasa.

Updates...
Anapigilia misumari sana anasema mambo hayitaji kanuni yanahitaji ubabe.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Hujambo na karibu,Katika Mkutano wa Cha cha Upinzani nchini Tanzania,
Mada kuu inayozungumziwa hii leo, ni pamoja na yanayoendelea katika Chama hiki, na katiba Mpya.
-----------Watu ni wengi,Na Mkutano Unaendele Mjumbe wa Chadema,Anasema kuwa, Ataiwakilisha kata ya kati kama akichaguliwa pindi Uchaguzi utakapowadia,Ukiwaangalia watu walioko katika huu Mkutano.Wengi wao wana ashki ya kujua Zaidi ya kitu,
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
273
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 273 180
nipo maeneo stadium hapa...naelekea hapo...
 
O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
Tunaomba picha makamanda
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
kamanda hassan ameanza kwa kutangaza nia ya kugombea udiwan katatya kati kama atapewa ridhaa na chadema ungana nasi moja kwa moja.
Mch msigwa ndan ya nyumba
Kumbe kelele zoooote za NOOR HASSAN zinaishia kwenye udiwani


Kweli shidaa
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Duh, msigwa yupo? Mwambieni wana kusini tunawapenda sana wote ! M4c daima!
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Safi sana makamanda, nipo njiani naelekea kwenye huo mkutano
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
kamanda hassan ameanza kwa kutangaza nia ya kugombea udiwan katatya kati kama atapewa ridhaa na chadema ungana nasi moja kwa moja.
Mch msigwa ndan ya nyumba
kwani kampeni zimeanza?
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Mbona mikutano inafanyika Arusha tu?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Chadema inajisafisha. Wizi mtupu haiwezi kufufuka
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
Mbona mikutano inafanyika Arusha tu?
CDM Mwanza tumefanya majuzi tu hapa mbugani bugando,huko Tarime napo kamanda Mawazo yupo anakamua,Heche yupo Mbeya na Dr wa ukweli Rais mtarajiwa Slaa atakuwa ndani ya Kahama leo hii.Hicho unachokiongelea nakiona kama wivu tu wa kike tena unaotolewa na mwanamke malaya like u.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,344
Likes
1,496
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,344 1,496 280
Mbona mikutano inafanyika Arusha tu?
Hiyo inaashiria kua mapinduzi yataanzia Arusha! Na ndio maana Raisi wako huwa anakujaga kwa Machale sana hapa!
 
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
480
Likes
84
Points
45
Age
35
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
480 84 45
tupen update tulio mbali bila kusahau ma picha ya ukweli,tafadhal makamanda msituangushe.
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,195